Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,211
- 35,594
Sgr ndio sbb kubwa iliyowakimbiza mungiki kwenye huu uzi,maana waliona kasi ya ujenzi si ya kawaida,wakaona bora watoke ndukiKuna panya alisema tukimaliza 1km ya ujenzi atajifungua tikiti maji[emoji23][emoji23][emoji23].
Aisome kwa macho yasiyo na nguo.
For heaven's sake you are an assholee, will engage you not , good bye folks.Wapokot ndio ngedere wakiwakilishwa na wewe mnaodhani kuwa fluent lugha ya jamii fulani ndio elimu.
We mama tuondolee upumbavu wako kwenye uzi wetu,mlisusa now mnaona uzi unasonga tu mnakuja vi id vipya kutuletea bughudha!nani kakuita humu wew mkibera?We ndio mjinga maana hujielewi, kwani pokoti wameanza leo kuiba ng'ombe kule Uganda? M7 alituma kule karamoja Askari wangapi? Mbona hawakuwazuia? Ama hizo modern technology Uganda itaanza kuitumia kesho? M23 wameshinda M7 ataweza wapokoti? Ilimchukua miaka mingapi kupambana na kony kule northern Uganda , where was that Morden technology? Uganda uliingia Somalia 2007 in the name of restoring peace Mogadishu hadi leo Mogadishu imewashinda, were not it for Kenya Somalia leo haingekua na functional government , Uganda and her proxy's walikua wameshinda, remember pokoti are not based in Uganda neither are they terrorist so M7 has to trade carefully so that his orders does bring bad blood btn these two countries, remember Kenya will not sit and watch her people being killed.
Sent using Jamii Forums mobile app
goodbye pokot asshole....go back to your cave. [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]For heaven's sake you are an assholee, will engage you not , good bye folks.
Sent using Jamii Forums mobile app
Pokoti are Kenyans and Kenya is our business.you are a pokot and all pokot related matters are your business. [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Don't change the subject
Okay bushman, continue eating rats. Pokoti are Kenyans and Kenya is my business. Good bye bushman.goodbye pokot asshole....go back to your cave. [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Okay mchawi and albino's blood sucker.We mama tuondolee upumbavu wako kwenye uzi wetu,mlisusa now mnaona uzi unasonga tu mnakuja vi id vipya kutuletea bughudha!nani kakuita humu wew mkibera?
But that is the truth, right? Albino's blood sucker.Don't change the subject
For heaven's sake you are an assholee, will engage you not , good bye folks.
Sent using Jamii Forums mobile app
Jana kulikua na msako wa walimu wa kikenya kwenye private school za Tanzania,we mama ulinusurika vp sijui!
goodbye pokot asshole....go back to your cave. [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
ati Kenya hiihii inayolipuliwa kila siku Nairobi!Mo alivotekwa nyara si mlijamba wote ,kama si FBI na Kenya DCI hangepatikana.
Sent using Jamii Forums mobile app
well you clearly have childish thoughts. You don't have sensible arguments and for that reason I'll pass
But you are more devilish than I , don't you?.Stop abusing Heaven's name you devil's vessel
Oops, kwani hukumbuki ukinipigia ramli Jana iliofanya ninusurike? Naona akili yako ndogo ya kusahausahau kama kuku bila Shaka huwezi ukakumbuka.[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Jana kulikua na msako wa walimu wa kikenya kwenye private school za Tanzania,we mama ulinusurika vp sijui!