dahhh kwel nairobi kuna mbuz tyu maaana hapa naona magari yote ya miaka 20 naomba kima aliye-post hiii picha aeleze vizuri hiz gar mbovu zinatoka matengenezo au ndo zinaenda afu............wenu wamekalia kula mirungi tyyu gari mbovu zitapitaje kwa barabaraWe umefika Nairobi?? Ama unadhani Nairobi ni Tz[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Tz Hakuna Jam. Fika jiji kuu ndio uone Magari. Nairobi ikiamua kupeleka magari zote Tz barabara zinajaa.
View attachment 929280View attachment 929281
Nitaifanyia uchunguzi nikitulia au nitamuuliza czn yangu hapo kisumu [emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122]
dahhh kwel nairobi kuna mbuz tyu maaana hapa naona magari yote ya miaka 20 naomba kima aliye-post hiii picha aeleze vizuri hiz gar mbovu zinatoka matengenezo au ndo zinaenda afu............wenu wamekalia kula mirungi tyyu gari mbovu zitapitaje kwa barabara
So foolish!So what?
Haahahhaahahaa well, the real reason why we have the audacity to speak whatever the hell we want is because we are sure of what's happening in our country. We knock you guys off the course and i'm happy about it. Just you wait, Christmas next year people will be travelling in and out of Dar with the fastest land transport in EADude, you don't know how much it sucks to defend your arguments with promises and plans. what do you think we are doing? sleeping? we got bunch of on-going projects too which we dont mention.anyways, keep talking cargo bullet trains
Ungetumia tu Kiswahili [emoji23][emoji23][emoji23]So foolish!
Just picked a random theme pick, I don't need to justify that too, naweza weka hata Mumbai to back up my point it doesn't necessarily have to be Nairobi. But here is the real thing now.Pwaaaa...Are you driving right lane like Nigeria? Acha ujinga.ni Nigeria.Kenya mnatumia upande was kushoto.pwahahaha..ho ho ho
Just picked a random theme pick, I don't need to justify that too, naweza weka hata Mumbai to back up my point it doesn't necessarily have to be Nairobi. But here is the real thing now.
Huwezi linganisha traffic ya NBO na Dar village. View attachment 929332View attachment 929333
Tatizo kacity kenu kamejifinya na hakana njia nyingi za michepuko halafu kwa upande wa barabara hivyo vihigh way hamkutengeneza kwa akili mlizijenga pasipo future.....
Na ndiyo maana huwa tunawaambia Dar tuna road nyingi kuliko Nairobi na kwa upande wa transiportation tumewaacha sana tunajua ni jinsi gani yakubalance traffic road ili usafiri uwe wa mpangilio bora wenye kueleweka na elekezi
Picha yaonyesha dhshili hamkujenga izo road kwa future na hamna mwongozo mzuri ama elekezi wa magari
Mpo doro sana kwa upande wa transiportation
Major cities zote zinapitia the same problem. NBO is a regional terminal huwezi tarajia BRT ikuwe efficient. Even After Kujenga Super highways bado jam ni issue. What they need to do is to introduce metro commuter train systems, that is what the other developed cities did.
You Just can't compare Nairobi with Dar in traffic. NBO is a regional Commercial City, Dar is a tourist City. Kuongezea, Nairobi iko strategically located acting as a regional terminus. Ulitajia aje jiji kuu ishindane na Jiji la utalii kwa traffic density. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
I thought you improved. Bado una ushenzi Aina hii!? Your SGR IS COMPLETE!? CAN YOU BUILT IT IN A DAY!? THE MAGUFULI POMBE NATIONAL!!![emoji848][emoji848][emoji848][emoji848] BUT DON'T WORRY I WILL NOT ANSWER YOU AGAIN.
Weka picha wacha hasiraMbezi beach iko mbali zaidi ya hapa×100
Kisumu nimekaa sana bro huwez amini naijua vzr sana😂😂😂😂Ona sasa vile unajipea stress. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Fika kisumu kama huamini. Ulidhani kisumu imesimama ikingoja Mwanza.