Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Leo nyota imeng'aa nasahau nilikotoka
Naidharau Mitaa na mateso niliyosota
Ndugu zangu kinyaa mafukara wananichosha
Uniepushe Maulana nisiishie njiani
hahaahhahhahhaahaahahahahha naona umekuwa mwalimu wa Kiswahili Janerose. Samahani sana ila nina kazi muhimu sana ninafanya sasa hivi
 
tanzanians are not ok in the brain.....watu ni maskini kupindukia lakini hata kuandamana ndio wapate services hawawezi ....wanaogopa......ati sijui atukuzwe magu crap......these people should look themselves in the mirror even more than kenyans
Andamaneni nyie wenye maisha magumu,njaa kali,hamna ajira,sisi huku freshi maisha yetu si magumu kama mnavyodhani, tuandamane nini sasa?..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…