Papi Chulo
JF-Expert Member
- Jun 8, 2018
- 6,260
- 7,398
Unaelewa lugha ya kiingereza lakini?..mwanafunzi wa moi alitengeneza software but whole idea came with Vodafone,lemme ask you something..unadhani hao jamaa wa Vodafone walishindwa kutengeneza software za kuwezesha kutumiana hela?..sitaki unijibu,jibu baki nalo mwenyewe..We don't force recognition.View attachment 923087
Ujinga umejaza akili yako.Unaelewa lugha ya kiingereza lakini?..mwanafunzi wa moi alitengeneza software but whole idea came with Vodafone,lemme ask you something..unadhani hao jamaa wa Vodafone walishindwa kutengeneza software za kuwezesha kutumiana hela?..sitaki unijibu,jibu baki nalo mwenyewe..
Hiyo ni english ya wapi??..Do this guy think????π€
Ya JamaicaHiyo ni english ya wapi??..
Huoni ilkua inafaa iwe guys.... Then , huwezi nifunza English.... Kama ulitoroka kwenu ukaja kusomea Kenya,, what can you tell me?Hiyo ni english ya wapi??..
Usirudie tena kuleta broken english,sawa?Huoni ilkua inafaa iwe guys.... Then , huwezi nifunza English.... Kama ulitoroka kwenu ukaja kusomea Kenya,, what can you tell me?
π π Lucy,,, una umama sana. Lowering my standards to accommodate youUsirudie tena kuleta broken english,sawa?
wait, so you mean vodafone comes up with an idea then approaches a mere student to develop the software for them?ππππ whatever the hell is wrong with youUnaelewa lugha ya kiingereza lakini?..mwanafunzi wa moi alitengeneza software but whole idea came with Vodafone,lemme ask you something..unadhani hao jamaa wa Vodafone walishindwa kutengeneza software za kuwezesha kutumiana hela?..sitaki unijibu,jibu baki nalo mwenyewe..
Karibu aexplode because of a 'do'π€ππππππππlucy is very sensitive. Hata hao wengine. Handle them with care
Battle goes on..π π Lucy,,, una umama sana. Lowering my standards to accommodate you
Hujaribu sana ku~correct wakenya hawa watu. I also write broken English sometimes. I learnt it from harmonize.Karibu aexplode because of a 'do'π€πππ
Huoni ilkua inafaa iwe guys.... Then , huwezi nifunza English.... Kama ulitoroka kwenu ukaja kusomea Kenya,, what can you tell me?
Hahaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mimi ni Nokia for life. Siwachi. I use what I like. Not what people are Using. Nikihama Nokia naenda Nokia. [emoji1612][emoji1612][emoji1612] Nokia will always be my Number 1 brand.
Sent from my TA-1032 using JamiiForums mobile app
Icho umetisha [emoji298] [emoji298] [emoji298] [emoji298]
acha acheze na sharubu za simba akifata ule msemo unaosema mtoto akililia wembe mpeππππππππIcho umetisha [emoji298] [emoji298] [emoji298] [emoji298]