Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

I don't have time for this, the time I use to argue with you heri nilale tu
 
Hahaahaa. Kwanza sasa waliambiwa wasipange uzazi si watazaa kama panya halafu watujazie ombaomba kila mahali. Itabidi tukope zaidi ndio tupate doo za kuwasaidia maskini.. smh. By the way have you ever consumed anything by the name Tanzania?
Not in my life
 
Mwisho wa siku hii yote ni Nonsense/upuuz/ujinga......Halafu unakuja kujua umeandikwa na mbwa/monkey wa mchina huko failed state KENYA!!!
 
leo nipo so free, nimechil tu home na familia yangu so naliamsha dude hivi.

housemaid kama nakuona vile utakavyotoa povu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Eti mtu anajigamba yuko na familia ila vitendo vyake ni tofauti.Tunajua hujafanyiwa ninii kijana. A class 3 boy is more mature than you. Coward
 
Mwisho wa siku hii yote ni Nonsense/upuuz/ujinga......Halafu unakuja kujua umeandikwa na mbwa/monkey wa mchina huko failed state KENYA!!!
Ni uchungu kaka naelewa, vumulia mtafika tu.
 
Mwisho wa siku hii yote ni Nonsense/upuuz/ujinga......Halafu unakuja kujua umeandikwa na mbwa/monkey wa mchina huko failed state KENYA!!!
Heheee!!!povu...unafkria mwenzako kala albino before aandika hii list
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…