NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,280
- 19,617
Maskini,
Hivi unajua during of your independence your economy were the same as South Korea's
The whites gave you a very good foundation, now what if we compare South Korea and Kunyaland Today?
Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua nyinyi nikama mnaishi misituni na nyumbu. Mko very uncivilised😀😀kwa hiyo kuunga mkono ushoga ni future century?...[emoji23] [emoji23] [emoji23]
kwanini unakimbia kizembe namna hiyo!!!kila mtu akae kwao .....wa darislum wabakie huko kwao na sisi tubaki nairobi yetu.....case solved.
kama civilised people wako nairobi,msingeuana kifala sana kisa uchaguzi,yaani nyie ni kama ng'ombe zeneyewe.Unajua nyinyi nikama mnaishi misituni na nyumbu. Mko very uncivilised😀😀
hiyo swiming pool imepangiliwa vizuri sana,tatizo ni hapo nje,ni kama mliipeleka shambani mkaiacha huko.kasarani beibe
mji mdogo sana huo budaa😂😂👆👆
baada ya kuona maji ya shingo au sio😂😂kila mtu akae kwao .....wa darislum wabakie huko kwao na sisi tubaki nairobi yetu.....case solved.
2019 phase one 2020 phase two bro trust my words😂😂😂👆👆👆👆Tulie nini when itakamilika in 2030...by that time wed be soo far ahead
Sent using Jamii Forums mobile app
Bro dar bado..munajaribu but bado...2019 phase one 2020 phase two bro trust my words[emoji23][emoji23][emoji23][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]
Nipabovu sana[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] utasema ni bomu lilipigwa usiku kaah mbona pako kama Syria [emoji1238]
Huyo nilishamsoma kitambo ni punga mtoto hasara huyo[emoji3] [emoji3]vyovyote itakavyokuwa, whether wewe ni mkenya au mtz hilo kwangu sio tatizo.
tatizo ni maandiko yako, hakuna shaka wewe ni shoga 100%,wewe ni shoga proper.
maandiko yako kwa kiwango kikubwa yana sympathize ushoga bila wasiwasi.
niseme tu wazazi wako hapa hawana mtoto wa kiume rijari aliyekamilika kishababi, wemezaa toto la kiume shoga.
naweka hapa ushaidi wa maandiko yako ili kila mtu asome including kenyans then waku judge ili kuthibitisha ninayoyasema juu yako.
View attachment 847057View attachment 847058View attachment 847059
here is another proof that shows you are no doubt a gay proper. you are supporting taarab music, we are all aware about the sex behaviour from men who listen to taarab.many of them are gays.
View attachment 847060
tumeona bora tuku expose mapema ili wakenya wajue ni aina gani ya mtz anayeisifia nairobi.
povu ruksa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wakati ni zero brainshida ya hawa watu wanajifanya wajuaji sana... [emoji23] [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni shoga utabaki kuwa shoga ,utaliwa mpaka uoze nahakuna ujualoYou are abuse me because nimesema kweli?
Nairobi itabaki kuwa nairobi
Dont compare nairobi with our shithole city of dsm
Continue to abuse me but nairobi is the best ever
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni punga[emoji3] [emoji3] umeozaHahaha badala ya kuchangia mada unaanza kufatilia personal life yangu eti unascreenshot unazileta hapa ili niumbuke kutoka nje ya mada ni dalili tosha kuwa you are stupid na huna akili kabisa
Dar es sallam imewashinda kwa ujinga wenu na topic mmeelekea kushindwa unaanza kuni-attack personal
P.u.m.b.a.v.u mmoja
Sent using Jamii Forums mobile app