Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

You mean bado mnatumia buses?? Haki ushamba itawamaliza kweli na ndio hii mnagawa maembe sasa.. .. Poor Old Dangagiza
Ukiwasikiliza wakenya kwenye social media utadhani babu kubwa. Kumbe maisha yao ni kama ya nguruwe. Hebu tuambie mnatumia nini kusafiri!?
 
i was in stony athi 2 days ago next to where sgr passes and was lucky to see how the freight container handles 55 containers at a go.That has reduced jam along mombasa highway by far and goods can move very fast in large volumes
 
Ukiwasikiliza wakenya kwenye social media utadhani babu kubwa. Kumbe maisha yao ni kama ya nguruwe. Hebu tuambie mnatumia nini kusafiri!?
kuja kenya ujionee......nyef nyef hatutaki.mnakaa kishamba hata swag hamna.....raia wa dar wengi wanakaa ki ushagoushago tu
 
i was in stony athi 2 days ago next to where sgr passes and was lucky to see how the freight container handles 55 containers at a go.That has reduced jam along mombasa highway by far and goods can move very fast in large volumes
Majamaa wanahate tu but hawajui that every trip pur "ugly " train makes..we make millions in shillings..and we get better experience...mutakuwa munachungulia tu kwa dirisha tu...
 
Kenya bado washamba sana.
Can you please watch this video!?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] bado munatumia hzo mabasi...in kenya such buses go to kigali and uganda...watu wametoka hyo enzi...continue living in the past..pole pole ndo mwendo
 
umeangalia video lakini broπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘†πŸ‘†πŸ‘†
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] bado munatumia hzo mabasi...in kenya such buses go to kigali and uganda...watu wametoka hyo enzi...continue living in the past..pole pole ndo mwendo
acha hasira usafiri mkubwa zaidi africa ni bus my friend usijitoe akili plzπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] bado munatumia hzo mabasi...in kenya such buses go to kigali and uganda...watu wametoka hyo enzi...continue living in the past..pole pole ndo mwendo
Ondoa ushamba kijana. Hizo ndizo basi modern buses.
Hebu jaribu kuweka takataka zenu tuzione.
 
acha hasira usafiri mkubwa zaidi africa ni bus my friend usijitoe akili plzπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Halafu nimegundua hawa wakenya ni washamba sana. They don't have exposure. Maisha yao yote ni kibera tu.
 
Halafu nimegundua hawa wakenya ni washamba sana. They don't have exposure. Maisha yao yote ni kibera tu.
wamezoea kudanganya watu sasa wamesahau dunia ya leo utamdanganya naniπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…