Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wazee wa sifa haaooooooo bongo is bongo hakuna mchezoo watu hawalali amsha popo mwanzo mwisho
 
unaangalia mipenga ya wajaka..lazime uwe wakike wewe au wale tunawaita mabasha
Usione soo siunataka kujua pindua marinda kimyakimya jibu utalipata hahahhaa na hakuna mtu atajua hahhaahahhaa
 
Wamepanua wametia waaaaaaaaaaaaa hahahhaha goli hilo limeingia
 
At last the danganyikans formed the trend and they lost the battle....poleni cry in peace
 
Icho wewe in mjinga hatuezi endelea na wewe ata mpenziwe Anal ni better kidogo kwa ujinga
Ichoboy ndio anaewasumbua sana hhahahhahahah mpaka mishipa mumetoa hahaha mm ndio naowajua nyie in out ndio maana hakuna ataedanganya hapa hahahhahahahah danganya wote sio Mimi hahhahaha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…