Hizi picha tayari tuko nazo,kapige picha ya pinnacle ndio pekee hatujaona.I need to elimisha people here, Kenya can never be Tz.. We have never had anything in common. Trust me, na Wala hatutaki kufanana na Tz..We are way different,apa tutabishana upuzi,ukweli twaujua. Kenya is a King pin na si hiari.!! You claim we have slums, hatukatai.. For you who live in denial bakini kwenu.!!.Mtatusoma namba,..We are the GATEWAY to The Eastern and Central Africa..Vilevile, apa ni NairobiView attachment 711477View attachment 711478View attachment 711479
Glad that unajua Kua kuna pinnacle inajengwa Kenya.. So sad I don't even know any iconic project from Tz.Hizi picha tayari tuko nazo,kapige picha ya pinnacle ndio pekee hatujaona.
Huwezi jua.kwani BRT uliijua hapo kabla kama inajegwa???Glad that unajua Kua kuna pinnacle inajengwa Kenya.. So sad I don't even know any iconic project from Tz.
But Nani kasema we are celebrating!! You come here comparing yourself to Kenyans and then mnatufuatilia you think we care about you!..Oe mjiangalie na mjipe shughuli. Pambaneni na taabu zenu.Huwezi jua.kwani BRT uliijua hapo kabla kama inajegwa???
Tulia usubiri uzinduzi hatunaga ushamba wa kusherehekea kitu hakipo.
Umepanick.But Nani kasema we are celebrating!! You come here comparing yourself to Kenyans and then mnatufuatilia you think we care about you!..Oe mjiangalie na mjipe shughuli. Pambaneni na taabu zenu.
I have not posted a "thought project" why all the simulations and renders?..Alafu hope mwanielewa ndugu...Kwa taarifa yako all your projects can't scare us.!Hebu ondoa funza hapa. Hivi tukianza kuweka project zinazofanyika hapa Dar si utakimbia!?
Anza na hii hapa:
Mbona dogo upo nje ya reli kabisa?But Nani kasema we are celebrating!! You come here comparing yourself to Kenyans and then mnatufuatilia you think we care about you!..Oe mjiangalie na mjipe shughuli. Pambaneni na taabu zenu.
We ignored you long time ago..so all you want is our attention.?.Nashangaa mna lipi.Umepanick.
Jipeni shughuli nyinyi mtupuuze kama mnaweza.
Na lengo sio kuwatisha,kwani huwa mnaogopa watz???I have not posted a "thought project" why all the simulations and renders?..Alafu hope mwanielewa ndugu...Kwa taarifa yako all your projects can't scare us.!
Kwikwikwikwi naona unabwabwaja sasa. Kaa uzoee jukwaa kwanza hapa siyo JamiiForums.com.com. Hapa ni JF Great thinkers social media.I have not posted a "thought project" why all the simulations and renders?..Alafu hope mwanielewa ndugu...Kwa taarifa yako all your projects can't scare us.!
Na tumewashika sasa,maana hamlali.We ignored you long time ago..so all you want is our attention.?.Nashangaa mna lipi.
Waona taabu zenu, hadi mwafuatilia watu. I may be new here but God knows nimewazidi intellect,na si masihara. .[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ..i will always say it,, You have problems and until mjitambue hamwezi acha tabia hizi. Mwaishi kumangamanga na ya wengine..You will always be losers to Kenyans.. Period!Mbona dogo upo nje ya reli kabisa?
Umeigia siyo muda mrefu. Pumua kidogo kwanza
View attachment 711506
We don't need intellect people here, we need intelligent people.Waona taabu zenu, hadi mwafuatilia watu. I may be new here but God knows nimewazidi intellect,na si masihara. .[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ..i will always say it,, You have problems and until mjitambue hamwezi acha tabia hizi. Mwaishi kumangamanga na ya wengine..You will always be losers to Kenyans.. Period!
So you happy now you have "our attention"..I quote that because you have nothing on us..Keep Dreaming and am off this for now Attention seekers!!Na tumewashika sasa,maana hamlali.
Kama nasena uongo,angalia hii id yako umetengeneza lini??si ungejipa shughuli sasa[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Calm down please.Waona taabu zenu, hadi mwafuatilia watu. I may be new here but God knows nimewazidi intellect,na si masihara. .[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ..i will always say it,, You have problems and until mjitambue hamwezi acha tabia hizi. Mwaishi kumangamanga na ya wengine..You will always be losers to Kenyans.. Period!
But you are not..not sorry to say.We don't need intellect people here, we need intelligent people.
Wewe nenda bana hatutaki wenye pressure humu.So you happy now you have "our attention"..I quote that because you have nothing on us..Keep Dreaming and am off this for now Attention seekers!!