Yeah sisi tuko civilized
Hakuna Mtanzania anayeona Kenya kama Ulaya. Watu wengi wanaijua Kenya kupitia njaa, maandamano, Kibera na fact kwamba tunawalisha.As long as your President thinks so I have nothing else to add.
Remember this is also an MP in Tanzania and he gave his honest opinion.
View: https://youtu.be/Lj7NzB0cxvY?si=Pl3OXTsyOQq2SzTw
Turkana. Huku ndio umasikini ulipozaliwa. Nasikia umasikini wa Turkana unaweza kuushika na kupiga nao picha kabisa
Sawa fundi wa baiskeli.Hamfikii Tanzania kwa ujenzi
So huyu sio mtanzania?Hakuna Mtanzania anayeona Kenya kama Ulaya. Watu wengi wanaijua Kenya kupitia njaa, maandamano, Kibera na fact kwamba tunawalisha.
Also your music sucks
Hushangai mbona huwa wanaonesha tu barabara. 😂😂😂Turkana. Huku ndio umasikini ulipozaliwa. Nasikia umasikini wa Turkana unaweza kuushika na kupiga nao picha kabisa
Mimi nimekuambia jinsi Watanzania wengi wanavyoiona Kenya. Sio mawazo ya Baba Levo
Huna akiliSawa fundi wa baiskeli.
There's nothing else to show 😂Hushangai mbona huwa wanaonesha tu barabara. 😂😂😂
Total : Vituo vya afya ni 17000. Tafuta mwenyewe Percentage %You guys are funny.
80% of your facilities are dispensaries, from your own official data.
In Kenya only 30% are classified as Community Health Centers.
There is no difference between the two classifications, you illiterate morons.
For example, we have classified our hospitals from Levels 1-6 and you have not.
The only difference between Bongolala and Kenya is that while Kenya was investing in proper hospitals, Bongolala went all in on zahanatis and other village facilities built in the usual Tandale slum architecture.
But it's impossible driving this point home to uneducated watchmen who degenerate to counting blue glass buildings.
You will argue all day about nomenclature (naming system) while your brothers are dying of Kwashiorkor.
View attachment 3614872View attachment 3614873View attachment 3614874View attachment 3614875
Uzuri nobody cares about your opinion 😂😂Mimi nimekuambia jinsi Watanzania wengi wanavyoiona Kenya. Sio mawazo ya Baba Levo
Kenya imejipatia umaarufu Tanzania kwa sababu ya njaa, ukame, maandamano na slums. Pia watu wengi hawapendi tabia yenu ya kuvamia comment section kwenye post yoyote inayohusu Tanzania na kuanza kuiongelea negatively. Pia watu wengi wanajua wanawake wenu wa Kenya ni wabaya, pia hamjui kuimba na nchi yenu sio nzuri kama Tanzania
Tunawajua kwa tabia za kutamani vitu vya Tanzania (mfano Mt Kilimanjaro), tunajua hamjiwezi so tunawalisha
Really, watz hawaoni Kenya kama Ulaya
Ebu tuonyeshe hizo 11,670 Community units in this table. Mnalazimisha vitu haziko.Total : Vituo vya afya ni 17000. Tafuta mwenyewe Percentage %
View attachment 3615132
Mnatamani Watz waione Kenya imeendelea so bad. Mnasikitisha sana 😂😂
Sawa fundi wa baiskeli.Huna akili
Baba Levo sio mtanzania?Mnatamani Watz waione Kenya imeendelea so bad. Mnasikitisha sana 😂😂