Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,804
- 41,709
Hakawezi kurudia I’m pretty sure.. hapo katajifanya kukaza tako ili kisionekane kajinga. Ila leo nimekipa elimu ya bure. Imagine a university graduate hajui masomo za watoto wa form 1 Tz. 🤣🤣🤣Ndo naisikia kwa mara ya kwanza . Yaan hiyo binge la mkoso
All Countries. Example of labor export ni hao Wachina wamejazana Tanzania kufanya kazi za ujenzi, ama hata hujui labor ni nini? Ya pili ni hao wakenya wamejaa in Tanzanian schools and hotels working there, ama hata hiyo pia hujui ni labor export?Tutajie mfano wa nchi inayoexport laborers na ni kama source of exports?
Hadi unaogopa kuniquote wewe baboon? Hakuna anything unaezajinyonga kunishinda in this universe. Masomo nimekushinda sasa sijui mbona unapiga kelele, if you want to reply me then face me direct.Hakawezi kurudia I’m pretty sure.. hapo katajifanya kukaza tako ili kisionekane kajinga. Ila leo nimekipa elimu ya bure. Imagine a university graduate hajui masomo za watoto wa form 1 Tz. 🤣🤣🤣
We enda uombe ada yako manzee, ulichezwa 🤣🤣🤣All Countries. Example of labor export ni hao Wachina wamejazana Tanzania kufanya kazi za ujenzi, ama hata hujui labor ni nini? Ya pili ni hao wakenya wamejaa in Tanzanian schools and hotels working there, ama hata hiyo pia hujui ni labor export?
Me ndio nikuogope kilaza Kama wewe. Pumbavu nini.?🤣🤣Hadi unaogopa kuniquote wewe baboon? Hakuna anything unaezajinyonga kunishinda in this universe. Masomo nimekushinda sasa sijui mbona unapiga kelele, if you want to reply me then face me direct.
Says a baboon who doesn’t even know a definition of school.We enda uombe ada yako manzee, ulichezwa 🤣🤣🤣
Kwanza tukufundishe mfano wa monetary labor export.Yes, all countries export laborers.
Unaniogopa, Sema tu kujifanya hili usionekane muoga Kama watchman. Pride is the only thing preventing you from crying to administrators like Watchman did.Me ndio nikuogope kilaza Kama wewe. Pumbavu nini.?🤣🤣
You are reasoning like a sheep, No wonder wewe ni mtanzania.Kwanza tukufundishe mfano wa monetary labor export.
Mfano kwenye mpira.
Letsay ridhiwan anachezea gor mahia ila ikatokea simba ya Tanzania inamhitaji inaingia mkataba wa kumnunua na kulipa cash au by debt then hiyo ni monetary transaction na aim ya business yoyote ni faida na aim ya export ni faida .
S
Mtoto wa form 1 Tz anakufundisha vizuuri kabisa. Enda uombe urudishiwe ada.
Angalia unavyojipa umuhimu uncircumcised bafoon. Yani ungejua tu ninavyokuchukulia labda ungelia buda. 🤣🤣🤣Unaniogopa, Sema tu kujifanya hili usionekane muoga Kama watchman. Pride is the only thing preventing you from crying to administrators like Watchman did.
Mtoto yupi wa Form 1? Tanzania kuna mwenye amemaliza Primary School kweli? Wewe hata kufika kwa gate ya shule hukufika.Mtoto wa form 1 Tz anakufundisha vizuuri kabisa. Enda uombe urudishiwe ada.
Wewe unafundishwa na mtoto wa form 1 vizuuri kabisa, na ulivyo kilaza hivyo.Mtoto yupi wa Form 1? Tanzania kuna mwenye amemaliza Primary School kweli? Wewe hata kufika kwa gate ya shule hukufika.
Do I really care what baboon thinks of me?Angalia unavyojipa umuhimu uncircumcised bafoon. Yani ungejua tu ninavyokuchukulia labda ungelia buda. 🤣🤣🤣
Wewe utafundisha nani? Cause you didn’t step in any school. Alafu hao watoto wenu wenye hata hawajui kuandika ndio unaongelea ama?Wewe unafundishwa na mtoto wa form 1 vizuuri kabisa, na ulivyo kilaza hivyo.
Watu wanakuona bhana. Let them judge. 🤣🤣🤣Do I really care what baboon thinks of me?
Have you ever heard of phrase which goes like “ A lion isn’t concerned by the opinion of the sheep”? You are the sheep here while I’m the lion.
Export of service must be a commercial activityHadi unaogopa kuniquote wewe baboon? Hakuna anything unaezajinyonga kunishinda in this universe. Masomo nimekushinda sasa sijui mbona unapiga kelele, if you want to reply me then face me direct.Wala hakuna labor export hapo. Hiyo ni ajira, export involves being in business , employment and business are two different things
Enda urudishiwe ada bhana.Wewe utafundisha nani? Cause you didn’t step in any school. Alafu hao watoto wenu wenye hata hawajui kuandika ndio unaongelea ama?
Unaita usaidizi? indeed wewe ni kondoo. Ujiamini hata kidogo.Watu wanakuona bhana. Let them judge. 🤣🤣🤣
Tunakuonaga mjinga tu tukiwa tumechoka ndo tunakupumulia🤣🤣🤣🤣Hadi unaogopa kuniquote wewe baboon? Hakuna anything unaezajinyonga kunishinda in this universe. Masomo nimekushinda sasa sijui mbona unapiga kelele, if you want to reply me then face me direct.