Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

One of the latest KDF ( Air Force) Bell cobra attack helicopters…. One armored of these can put Arusha and Mwanza to their knees in a day ..😁 btw these second hand Helios got their avionics updated by the US , they are as good as new .
 
So, camera moja hapo inauzwa zaidi ya milioni 13, camera gn hizo?
Aisee. Hizo million 500 wangemaliza kwanza mradi wao wa kuweka pavements kwenye barabara zao za City Centre. Pavements za samora avenue zimechoka sana, ohio street haina kabisa pavements, na baadhi ya mitaa ya Uptown haina pavements. Wangemalizia huo mradi kwanza at least barabara zote hadi kufika Azikiwe street.


Ila mimi wachawa wa mama mtanisamehe

Hiv ni lini muliona Rais wetu akienda kukagua mradi flani, ofisi flani hata bila taarifa....mbona hata maagizo yake hayatekelezeki...mfano ni Magufuli bridge ya mwanza....alitoa deadline iwe mwezi wa pili..juzi naskia wanasema mwezi wa nne. Miradi ya BRT Dar iko slow mno hasa BRT 3. BRT 2 naskia wawekezaji wa mabasi wanakuja na kusepa..so mpaka sasa hakuna kampuni la maana ambalo litaendesha huu mradi.
SGR lot 3,4,5 hakuna kinachoendelea. Kule mwanza ndo kabisaa hakuna hata mkandarasi site.
Ujenzi wa mji wa Magufuli, barabara za mzunguko uko slow mno... Msalato Airport juzi kamati imekuta wizi wa hatari pesa za mradi zinaongezeka kila siku.

Ujenzi wa Bandari kavu ya kwala ulifikia wap? Mbona maroli hayaelekei huko. Tulitegemea hata kampuni kubwa kama DP world nk ziwe na crane zake huko tayari...ili treni za mizigo usiku ziwe zinaleta makontena yote pale kwanza na maroli yanachukulia mizigo pale.
Ni mara ngapi maroli yanaparamia watu kwenye barabara za dar...serikali ina mpango gani kusolve hili tatizo.
Serikali ingekuwa serious barabara ya kutoka hata pale kwala mpaka Morogoro ingeanza kutanuliwa haraka sana...

Sijawahi muona hata akiongelea hiyo miradi, kwa nini iko slow, solution ni nini, na wana mpango gani. Yaani sifa ni nyingi kuliko uhalisia huku kwa ground.

Mimi sio mwanasiasa. Ila tukiendelea na this style of leadership by 2030 tutakuwa tuko hapahapa na kaGDP below $100b, Hata per capita itazidi kushuka kufika hata 500 maana miradi ya kimkakati ambayo ingeweza kuongeza GDP inapewa kisogo na iko slow kulinganisha ukuaji wa population.
 
Priority ni kuuza kila kinachouzika na kupata 10%
 
Trump anakulia timing tu,we endelea kujificha tu huko kijijini greenwich,mathare slum inakusubiri
You live in Lala land … only illegals hujificha … don’t comment on things you know nothing about or what you hear from your Tandale neighborhood gossip girls..🤣🤣
 
Tukisema tunaonekana tuna mapenzi na Magufuli. Wakati tunamaanisha ile style ya governing kwenye miradi.

Yaani vitu vinajiendea, watumishi wanajua kuanzisha matukio ya "Mama" basi.

Hata kama kusifiwa kulianzia kwa Magufuli ila alikua anawala vichwa wazi wazi wakishindwa kazi or wakienda kinyume na maagizo so wao ilikua sifia yao ipo kwenye kutelekeza miradi sio "Samia Run, samia boxing, samia dance, samia clinic"

Makonda aliyekua untouchable alipigwa chini kwa kukimbilia kuomba fomu na wamekatazwa either chagua kimoja utumishi or kula.

Kangi Lugola alikula kichwa.

Mwanri alikula kichwa same situation na Makonda.

TANESCO na PORT walikua hawana amani kabisa, Wizara ya Ujenzi nayo ilikua haina amani ghafla huyu hapa.


Plus watumishi wengi sasa waliona kusifia hakulipi zaidi ya utendaji ndio wakaacha.

Now ni kutengeneza mabango kunalipa, mtu anaachwa kisa Team Samia na unaleta wajinga Kina Dotto Magari etc kwenye mambo serious


Usishangae kusikia Keshokutwa kuna Uwekezaji kutoka Dubai kwenye reli ambayo ilitaka tu uangalizi wa karibu na ukali inaenda fresh or BRT.
 
MD550, Helicopters za miaka ya 1950s
 
MD550, Helicopters za miaka ya 1950s
Bongolala ni Bongolala tu … kwanza ni MD530F na ni za juzi ..and you have zero knowledge on how military hardware is operated, updated or maintained… a military machine is not about the skeleton or body you see… it’s about the capability inside…. The baddest nuclear bomber in the world is the B-52 stratosphere na ni za 1952 …. But the only thing 1952 in today’s B-52 is the body/skeleton /fuselage …everything inside today is too complex for your brain I won’t even know where to start ..🤣🤣.. military aircrafts sio kama ndege za Air Tanzania…😄
 
Came to service in 1952 but one B-52 strategic bomber today can destroy the whole of Tanganyika and Zanzibar in 5 hours… turn it into a demolition dust bowl with no apologies 😁😁.. but am sure Bongolalas will be cheering ati ni ya 1952 hakuna Matata just before their demise … 😂
 
Tunajua unajifariji na light utility helicopters 🤣 🤣 🤣 👇 👇 👇

 
It owned by USA not Kundustan
 
Tunajua unajifariji na light utility helicopters 🤣 🤣 🤣 👇 👇 👇

View attachment 3241456
I see you are another Primary school drop out … The only person posting MD500 ni wewe ( though KDF Army has many )… but for this case we are talking of MD530F …that was the original post ..big difference in capabilities… sometimes it’s important to attend at least High School for moments like this.. you realize you are wasting time and space dwelling on something that proves your illiteracy..
 
Labda watu watwambie kama wana nchi yao nyingine tofauti na Tanzania.
Leaders of nowdays wanaifanya Tz kama sio kwao vile. No nationalism at all.
Hiv mtu unafurahia nini kununua majumba na magari wakati ukienda hata kwenye kampeni za mama city Centre unakanyaga kwenye mavumbi?
Unaweka macamera sijui CCTV kuangalia watu wanaokanyaga kwenye mavumbi, Barabara hazina sidewalks na manyaya ya umeme yamezagaa...hawajui hata hayo manyaya yanaweza kublock view?

Ule mradi wa SGR tunnel pale chang'ombe mbona uko slow sana. Yaani mimi ningekuww Rais...ile sehemu ilipaswa iwe imekamilika, wako kwenye testing ya treni za mizigo, kule Dodoma kuna bandari kavu, je kuna hata crane moja kule ya kushusha mizigo iliyoandaliwa?
Ni nini mtu unafurahia kuwa kiongozi wa nchi halafu no achievement yoyote ya kimaendeleo unasema hii nimelounch na imebadili lifestyle ya watz.
Yaani kimsingi viongozi wetu wanatufanya watz wote tuonekane incompetent
 
Ndiyo mana Trump haipendi Africa na waafrica wenyewe, ameenda mbali zaidi kwamba hata mtu mweusi hamuamini kabisa, ni kwasababu ya upuuzi kama huu, watu wanajua kabisa Rais wa sasa ni incompetent lkn wakikumbuka aliyepita alikuwa smart na kuwakosesha ulaji kwa nia ya kuleta usawa katika jamii wakaona waende na huyu huyu ili upigaji wao uendelee, huu unaitwa ubinafsi wa mtu mweusi.

Mwanzoni nilikuwa simuelewi kabisa Trump ila baadaye nikagundua yupo sahihi kabisa, Africa ni upuuzi sn unaendelea, yn hatutokuja tuendelee hata iweje, na aliyesababisha hilo wala sio mzungu bali ni roho mbaya ya mtu mweusi, tuko hivyo na nafikiri tuliumbwa hivyo na haitobadilika.

Kuna scenario nyingi sn zinazoonesha udhaifu wa mama lkn wakubwa baada ya kugundua hilo wameajiri machawa kumnadi mama, yn uchawa kwa sasa ndiyo mpango mzima, mpaka mawaziri wamekuwa ndiyo machawa wa kwanza kabisa, ukitaka kuamini udhaifu wa mama jiulize kwann inatumika nguvu kubwa kumnadi ilihali hakuna upinzani wowote? Kama wewe ni CCM ukijaribu kupinga hata kidogo unafukuzwa kabisa chama na ukileta chokochoko unaweza kutolewa uhai kabisa, watu wana jambo lao.

Mama hana anachokijua kabisa wallahi, hivi sasa hata kwenye suala la ajira serikalini, taasisi karibu zote za umma zinaajiri zenyewe, sasa nini maana ya kuwepo UTUMISHI? hivi kwa huu ubinafsi uliopo hapa Africa unategemea kitatokea nn?

Ndugu zangu tushukuru Mungu alipita hayati nchi hii, la sivyo hata haya maendeleo machache tuliyonayo tusingeyapata kabisa, na kiukweli yanawapa wakati mgumu sn kumaliza, so wameapa kutorudia kosa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…