Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,804
- 41,709
Poor boy ππππΎ
Sawa baboon, Alafu the good thing huyo sio mimi.Poor boy ππππΎView attachment 3154594changanya na harufu ya ******. πππ
Huyu ni wewe πππ ππΎSawa baboon, Alafu the good thing huyo sio mimi.
Anyway enjoy your baboon familiar look.
View attachment 3154597
Sawa baboon.Huyu ni wewe πππ ππΎView attachment 3154599au ni huyu ππΎView attachment 3154600chagua wewe ni yupi kati ya hao mbuzi wawili wa kimaskini.? πππ
Post zangu huzioni au mbona unapost pekeako.? πππSomeone canβt even afford a decent meal yet anapiga kelele hapa badala a tafuta baboons wenzakoππππ
View attachment 3154609
Sijui mbona nyinyi watanzania mnakuanga wajinga hivi? You are the fourth person nimepata akidownload picturesπππ.Post zangu huzioni au mbona unapost pekeako.? πππ
Kumbe unaumia na vitu vidogo hivi.? πππ poor boy.Sijui mbona nyinyi watanzania mnakuanga wajinga hivi? You are the fourth person nimepata akidownload picturesπππ.
Do you know what JPEG means in an image adress?ππππ
Alafu the bad thing you are downloading cheap food zenye hata haziezifika 200 bobππ
View attachment 3154614
This picture was taken six years back. πππ mbona uhangaike na hii picha yenye si current.? ππWhy are you ashamed of takataka you are eating? Jamaa anaibishwa food anakulaππππ
View attachment 3154626
Vitu vidogo gani? Hizi ama? Alafu mbona uibe picha za wenyewe wewe fukara?Kumbe unaumia na vitu vidogo hivi.? πππ poor boy.
Hiyo picha ni ya 2024 na usipokula hizo takataka huwa unaenda kukula kwa kibanda. Ebu nikulize wewe ushaikula hata food ya Tsh 21,000 vile nakuona hivi?πππThis picture was taken six years back. πππ mbona uhangaike na hii picha yenye si current.? ππ
πππ kumbe unaumia mkuu .?? Sasa mbona biriani ni culture yangu, every Friday.
ππ kumbe kuangalia photo information hujui.? Sasa utakua unajua nini.? ππHiyo picha ni ya 2024 na usipokula hizo takataka huwa unaenda kukula kwa kibanda. Ebu nikulize wewe ushaikula hata food ya Tsh 21,000 vile nakuona hivi?πππ
Juu umaskini wako canβt even allow you to eat in a decent restaurant.
Nimekuuliza Tangu uzaliwe us hakuna hata food ya Tsh 21,000 enye umelipia wewe mwenyewe? Ama wewe ni wa 120 kama kawaida yako?ππππππππ kumbe unaumia mkuu .?? Sasa mbona biriani ni culture yangu, every Friday.
Singekuwa najua singegundua umedownload picha fukara hiiππππ kumbe kuangalia photo information hujui.? Sasa utakua unajua nini.? ππ
Hakuna kitu imachange kwako, you just still poor ignorant and primiyive boy. Who in this day and age still sags their trousers?ππLook at now. This is 2024 me ππΎView attachment 3154641
Nani anakuja kuishi huko Ukunyani? Kwamba nitoke Bongo hiii hii nije huko wanakowekewa ruzuku ya ugali?Wao wakenya wanakula vacation, watanzania nao wanakuja kuishi Kenya. Note the difference.
Kulingana na vidata vyako vya kuokota okota visivyo na uhalisia sio?Do you know why Tanzania is still not considered industrialized country in Africa? Itβs Because you still have primitive mentality.
Mikono yako hiyo acha kukataa.Sawa baboon, Alafu the good thing huyo sio mimi.
Anyway enjoy your baboon familiar look.
View attachment 3154597