Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,804
- 41,709
Unarusha matusi mpumbavu kilema wew πππThatβs Scania P410, have you even ever heard of something like that? Ama bado unangoja to hear it from your fellow shoga?ππ
Hahaaa pole sana wewe unaziona kwa picha , ndo maana nakuambia usichokijua ni Bora ukae kimya .Thatβs Scania P410, have you even ever heard of something like that? Ama bado unangoja yo hear it from your fellow shoga?ππ
Sasa hujui kuwa huyo ni shoga we SI uangalie style ya Mikono yake tuUnarusha matusi mpumbavu kilema wew πππ
Pole sana baboon kama nimekukoseaππUnarusha matusi mpumbavu kilema wew πππ
Your IQ is very low. Najua you canβt even differentiate between Scania, Isuzu and Howo. Anyway i donβt blqme you najua you are foolish.Hahaaa pole sana wewe unaziona kwa picha , ndo maana nakuambia usichokijua ni Bora ukae kimya .
Hivi unajua hata anauezimiliki kwel au unajua hata office zao zilipo? Poleee mtaendelea kuibiwa
Huyo mchina ndio kajenga expressway na sgr yenu, unasemaje hapo?ππ...Hapa hakuna cha Mchina...
Ndugu zangu hawa mbwa wa kikenya wameshashindwa hii battle wameanza kuleta tabia zao za kishenzi za kutukana hovyo kizazi cha ibilisi hawa, wasituingize kwenye mtego wa matusi yao, sisi tuwapige na facts tu wao kutukana kwao ni kitu cha kawaida mbwa hawa, tuwapige kwa picha alafu tuwaachie matusi, au unamgonga tusi moja alafu unamsindikiza na picha kizazi cha nyoka hawa.Sasa Mimi naweww nani shoga, weye unayenipaga t-ko nilinyiri.
Tabia za shoga
I) anapenda sana kutukana hasa anapohisi hutaki mgonga
Ii) anamkurupukia Kila mwanaume akihisi ataenda mgonga
III) Huwa anajiona anajua saaana kumbe kapuku
Hizo tabia zote ni zako shoga
There is no expressway in Tanzania so keep quiet.Huyo mchina ndio kajenga expressway na sgr yenu, unasemaje hapo?ππ
We mbona unapenda kunishobokea, nilishakuambia mku.nd.u wako ushakuwa mpana sina haja nao, naona huamini kama nishakutosa πππππππππYet you follow my comments and like themπππ€£π.
Anyway nobody is concerned with watchmen like you, hata mtoto mdogo huezikosesha usingiziπ
Nobody is busy with you watchman. I know you are angered because people are not ignoring me the way would want to. Again najua huwa unanifuatilia kisirisiri ndio maana you know all the posts I make and you even go ahead to like them.We mbona unapenda kunishobokea, nilishakuambia mku.nd.u wako ushakuwa mpana sina haja nao, naona huamini kama nishakutosa πππππππππ
Hawa washapaniki kiukweli imebidi niwaonee huruma tuWe mbona unapenda kunishobokea, nilishakuambia mku.nd.u wako ushakuwa mpana sina haja nao, naona huamini kama nishakutosa πππππππππ
Hawana ishu Hawa ni WA kuwadharau tuNdugu zangu hawa mbwa wa kikenya wameshashindwa hii battle wameanza kuleta tabia zao za kishenzi za kutukana hovyo kizazi cha ibilisi hawa, wasituingize kwenye mtego wa matusi yao, sisi tuwapige na facts tu wao kutukana kwao ni kitu cha kawaida mbwa hawa, tuwapige kwa picha alafu tuwaachie matusi, au unamgonga tusi moja alafu unamsindikiza na picha kizazi cha nyoka hawa.
I am not going to keep quiet simply because according to you, there is no expressway in Tanzania.πππThere is no expressway in Tanzania so keep quiet.