Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Nimepitia comments hapo. Wala sijakoment chochote. Nimewaacha na upumbavu/ujuaji wenu.. watu wanasema vitu kutoka kwa gossips na wakenya wamemezeshwa false info kuhusu Tanzanians. Ndo maana wengi wakija huku Tz huwa wanashangaa maendeleo yaliyopo. Kwa sababu you look down to much on Tanzania. So mnakuwa na viburi na ego.

Lakini nikakuta comment ya Mrwanda hapo ambaye amewadescribe better na huu ndo ukweli. Kumbe other Africans wanawafahamu vyema wakenya? Ndo nimejua leo
 
Umejuaje ni Mrwanda?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…