Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Aisee naona wote mlipata A
 
He he he another A student.
 
Cheki elimu ya kibongo ilivyo tough kubabake. Hizi ni papers nilizofanya mimi kwenye history kama kipimo cha kunivusha University

history 2 history 1👇
nyie wapumbavu Teargas tunajua ili mbushane na sisi, huwa mna Google tu, 🤣🤣 now i want you to know that hizi vitu sisi huku bongo tunavisoma tangu Darasani. Na wewe pia uje hapq mwaiofhawaii.
 
Mwanafunzi wa history Tanzania Advanced level, hizo ndio topics wanaosoma na baadae kujipima na mitihani ya kuwavusha University.

Topics for history paper 2👇.. topics for history 1👇.. hemu we mbwa Teargas Ungeambua nini humu.? 🤣🤣🤣 ukija bogo wewe itabidi urudi shule ukaanze upya mamaaee .. No wonder Nigerians wanepiga bag Bachelors za Kunyarenda, mavi Republic. 🤣🤣🤣

Hapo juu naongezea hii topic mimi nilisoma nikiwa A level ingawa hapo juu haipo. BACK TO AFRICA MOVEMENT.
 
If you can’t comprehend the underlying meaning to my statement, then for real your education system is bogus..😄😄
Nimepitia papers zenu za kutest watoto wenu kufika University, to be honest hao watoto wenu wakija bongo ni lazima warudie shule ndio wapate kwenda University. I'm telling you. Mpo down kinoma, u can't compete us. Nyie endeleeni kujivunia kizungu tu. 🤣🤣🤣
 
Seriously Sama boy , I would score 💯 on this .. too easy for me.. except the Tanzania question… the rest ni cupcake kwangu… let me tell you about myself.. I know the world like the back of my hand… every country and their political perspective ( including the smallest ones unheard of), every capital city in the world… am like google of world politics..and that’s a fact not a bluff..
 
Someone sweared that he will ignore me. Now he is here craving for my attention after I have decided to ignore him😂😂😂.

He wants to reply to every comment I make.😂😂
Baada ya ku realise kwamba mko na elimu duni, umepiga kimya kingi 🤣🤣🤣 you don't quote me but you keep discussing the matter that I've rised, u are stupid 🤣🤣 usiniogope sili watu mimi, ila spana tu nitawabonda mpaka mchakae. Najua unaniogopa. 🤣🤣
 
Elimu hiyo ulipata mpaka ulivyochukua masters ndio ukapata balls za kuchonga ngenga sahii, kwa hapa Tz hiyo ni elimu ya mtoto wa secondary school tu. Watoto wenu wa secondary wakija bongo watafeli form four exam (ordinary level)
 
Alafu unapata mwenye anaongea hapa hata hakufikisha class 6😂😂😂.

Kuna siku nilimwambia to post his academic certificates akapotea siku tatu.
Why don't quote me bro.? 🤣🤣 unajiongelelesha mwenyewe, u ain't crazy I guess.. are you.?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…