Lazima upinge kila kitu? In Kenya huwa tunajuwa the owner of the bus hata before gari ziishe. And that's beauty of promoting home business.not registered mzee wangu bado huwezi claim ni za kampuni flani wewe ndio umetype hapo ni za tahmeed hata utambulisho wa jina na hata kubandikwa namba bado camooon uko narok nini mzee mwenzangu
oparating with no engine mbwa nyie au hio video haijioneshi si ndio we kiandeSome witches said that Mangu Highschool was given a plane with no engine. Now here is the debate at the Senate where one senator is confirming that the plane is still operational. On the second video, you can hear the roaring of the plane.
View: https://twitter.com/isaac_otwoma/status/1727745578551988406?s=19
leta zimebandikwa jina la kampuni paka wewe that not enough leta ziko sehemu moja za tahmeed alafu nibishe acha kuokoteza pictures mimi mwenyewe naweza jiandikia hivyo nikitaka.Lazima upinge kila kitu?
View attachment 2823518
Ningekujibu lakini I was taught not to badmouth a refugee.Father of who??😅😅😅😅😅 labda father of tribalism and corruption
Umedanganywa na shoga yako??😅😅😅😅@Ichoboy… I heard you are stateless…. You are welcome to join us in Kenya.. I will vouch for your citizenship…🤣🤣
Nikikufa ndiyo lugha gn, hamjui kiswahili wala kingereza, tumia kijaluo.I know unatamani nikufe. At least Mimi nikikufa saa hii I'll be buried in my country. Wewe ukikufa utazikwa kwa nchi yenye hata sio Yako. Kwanza utazikwa rapped in a gunia just like a dog.
Ukabila utawaua, hii tabia yenu ya kubaguana itamaliza vizazi vyenu na hamtopata suluhu kamwe, mm nawaombea muendelee hivyo ili muuwane mpungue mana mtatupa shida kuwalisha wazembe nyie.@Ichoboy… I heard you are stateless…. You are welcome to join us in Kenya.. I will vouch for your citizenship…🤣🤣
Nazidi kuwaombea muwe na ukabila hivyo hvyo ili mzidi kuuwana mpungue, mpo wengi sana zaidi ya milioni 60, mtatupa shida kuwalisha.I know unatamani nikufe. At least Mimi nikikufa saa hii I'll be buried in my country. Wewe ukikufa utazikwa kwa nchi yenye hata sio Yako. Kwanza utazikwa rapped in a gunia just like a dog.
Safi sana, haya ni matunda ya harakati za JPM kuamini wazawa, leo hii mpk KCB, ABSA zina ma CEO watanzania, yule mzee akumbukwe sana.
I have interacted with foolish Tanzanians lakini hii Yako imepita mipaka😂😂😂. Sawa, Pinga tena.leta zimebandikwa jina la kampuni paka wewe that not enough leta ziko sehemu moja za tahmeed alafu nibishe acha kuokoteza pictures mimi mwenyewe naweza jiandikia hivyo nikitaka.
Tuliwaambia 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Achana nae huyo boga 😅😅😅 wivu unamsumbuaUkabila utawaua, hii tabia yenu ya kubaguana itamaliza vizazi vyenu na hamtopata suluhu kamwe, mm nawaombea muendelee hivyo ili muuwane mpungue mana mtatupa shida kuwalisha wazembe nyie.
Hakuna faida hapo hata kidogo🤣🤣🤣. Si hivi ndio pia Magufuli aliwadanganya? Ama mshasahau tena?🤣😂😂
Go argue with your fellow watchmen.Nikikufa ndiyo lugha gn, hamjui kiswahili wala kingereza, tumia kijaluo.
Tukiuwana ndio utaacha kuwa watchman?Nazidi kuwaombea muwe na ukabila hivyo hvyo ili mzidi kuuwana mpungue, mpo wengi sana zaidi ya milioni 60, mtatupa shida kuwalisha.
We nawe wachaga ujinga, unawezaje kujilinganisha na Tanzania kwenye suala la mabasi? Bus station tu hamna, abiria wanaenda kukunya vichakani au kwenye mifuko kama kawaida yenu.EasyCoach has 500+ buses. Guardian has more than 300.
EasyCoach buses are numbered so very easy to identify and count.
View attachment 2823257View attachment 2823258View attachment 2823261View attachment 2823264
Kwani za Tanzania ndio za mzawa? Ama unadhani hatujui New Force ni ya mchina?😂😂😂. Sasa toa EasyCoach alafu utuambie ingine ya mhindi ni gani. Mimi out of 20 bus companies in Tz I can count 17 that are owned by non locals.Achana nae huyo boga 😅😅😅 wivu unamsumbua
Hata hajui owners wengi wa hzo bus anapost ni wahindi na akibisha tu unitag
Easy coach owner mi muhindi tena sio mzawa
Sasa discussion ilishinda wenzako wewe ndio utaeeza?😂😂😂We nawe wachaga ujinga, unawezaje kujilinganisha na Tanzania kwenye suala la mabasi? Bus station tu hamna, abiria wanaenda kukunya vichakani au kwenye mifuko kama kawaida yenu.
Kaumia ☝️☝️🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Hakuna faida hapo hata kidogo🤣🤣🤣. Si hivi ndio pia Magufuli aliwadanganya? Ama mshasahau tena?🤣😂😂