Reborn Ktb
JF-Expert Member
- Mar 14, 2021
- 6,906
- 9,731
What's your FIFA ranking, when was the last time you beat harambee stars, what major trophy have you won. Usihangaike kunijibu manake wewe ni pumbavu sanakuwakumbusha alieyuliza swali kaulizaje na kapewa evidenc alafu kairuka mlitaka mpewe jib gan ama mliuliza msijibiwe? Anyway hatuko level moja kwenye soka kwa sasa nyie labda mbio na mpira wa langalanga
You should know by now how he operates…. Best 007 is a blind patriot sycophant wa CCM….. so after he lost the battle ya Kenya beating Tanzania 10 to 1 in matches, he had no response so he switched goals as usual now moved to Harambee stars corruption… you see how quick he switched the topic?….. tunamjua … he’s a well trained CCM spy and propagandist…. Probably trained in China…or North Korea… he’s that good...🤣🤣🤣Sasa wewe Kama mtanzakundu mambo ya harambee stars yana kuhusu vipi.
Why don’t you post the record between our teams … I dare you .. soccer only ( your game)…talk is cheap….wacha upumbafu!.."When is the last time any Kenyan team lost to a Tanzanian side at any level?…."
Sitombir wakumbafu.
Récord matters…. Even England has the best league but they are not the best team in the world…. Stop equating apples to oranges…. Our soccer talent is superior to yours…Stick to your spying job… your propaganda won’t work with Kenyans….. we are overly educated…… 😄😄Hakuna ufanano wa kisoka kati ya Tanzania na Kenya, nasisitiza hakuna kwa sasa, msifosi vitu ambavyo vipo wazi kila mtu anaona.
🤣🤣🤣 Usiwe mpumbavu mjomba as of now sisi tume qualify AFCON, nyie mnashiriki mashindano gani.?What's your FIFA ranking, when was the last time you beat harambee stars, what major trophy have you won. Usihangaike kunijibu manake wewe ni pumbavu sana
Sisi tume qualify AFCON mashindano makubwa ya mpira wa miguu Africa, vipi nyie mnashiriki mashindano gani.? 🤣🤣🤣Récord matters…. Even England has the best league but they are not the best team in the world…. Stop equating apples to oranges…. Our soccer talent is superior to yours…Stick to your spying job… your propaganda won’t work with Kenyans….. we are overly educated…… 😄😄
wewe ni takle linakuwasha hio rank ni ya lini subiri wakitoa ndio ufiche ujinga wako na mama nginaWhat's your FIFA ranking, when was the last time you beat harambee stars, what major trophy have you won. Usihangaike kunijibu manake wewe ni pumbavu sana
wameenda uturuki kuchukua sembe za vibopa waoSisi tume qualify AFCON mashindano makubwa ya mpira wa miguu Africa, vipi nyie mnashiriki mashindano gani.? 🤣🤣🤣
mnahangaika sana daadeki sasa ni 2023 tunaenda 2024 mjue kwanza au tuache kuonesha ligi yenu kwanza mana hamna aibu.You should know by now how he operates…. Best 007 is a blind patriot sycophant wa CCM….. so after he lost the battle ya Kenya beating Tanzania 10 to 1 in matches, he had no response so he switched goals as usual now moved to Harambee stars corruption… you see how quick he switched the topic?….. tunamjua … he’s a well trained CCM spy and propagandist…. Probably trained in China…or North Korea… he’s that good...🤣🤣🤣
We were under FIFA ban then… that don’t count… next please…😄😄Sisi tume qualify AFCON mashindano makubwa ya mpira wa miguu Africa, vipi nyie mnashiriki mashindano gani.? 🤣🤣🤣
nyie ambao mnashindwa kulipa hat wachezaji mishahara ivi sasa ivi mmebakia na wachezaji gani ulaya baada ya kin mariga haahaaWe were under FIFA ban then… that don’t count… next please…😄😄
I thought the topic was who’s better team not better league… stick to the topic…we know how you like dancing around when you are loosing…🤣🤣🤣mnahangaika sana daadeki sasa ni 2023 tunaenda 2024 mjue kwanza au tuache kuonesha ligi yenu kwanza mana hamna aibu.
unaona ulivyo mweupe na ulivyotawaliwa vibaya unajibiwa kiswahili unajibu kingereza hapo ndipo zigo lenu lilipo lala swali uliuliza tuliwahi kuwafunga na tuoneshe tumeonesha kelele za niniI thought the topic was who’s better team not better league… stick to the topic…we know how you like dancing around when you are loosing…🤣🤣🤣
This is why we think y’all uneducated… did you understand my post… respond accordingly… sasa mambo ya akina Mariga inahusu nini na FIFA ban… wacha upumbavu!..🤣🤣nyie ambao mnashindwa kulipa hat wachezaji mishahara ivi sasa ivi mmebakia na wachezaji gani ulaya baada ya kin mariga haahaa
hizo ni chagizo mzee wa turkana kwenye mada lazima ni shake ilo skul nionne vile lina kitu ndani ama ni upepoThis is why we think y’all uneducated… did you understand my post… respond accordingly… sasa mambo ya akina Mariga inahusu nini na FIFA ban… wacha upumbavu!..🤣🤣
Kalilie kwa Mama Samia …. Hujui amefanya English iwe official language ya shule zote Bongo… anatamani Kenya sana … so according to you Mama Samia sasa ametawaliwa pia…🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣unaona ulivyo mweupe na ulivyotawaliwa vibaya unajibiwa kiswahili unajibu kingereza hapo ndipo zigo lenu lilipo lala swali uliuliza tuliwahi kuwafunga na tuoneshe tumeonesha kelele za nini
Sorry I don’t speak gibberish …🤣🤣🤣😄hizo ni chagizo mzee wa turkana kwenye mada lazima ni shake ilo skul nionne vile lina kitu ndani ama ni upepo