Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Basi kuwa kama wakenya wengine ktk hii thread. Tuma picha za majengo, barabara mambo ya uchumi wa kwenu kenya (kwafact). Na hii ndio Battle, sio kujifanya kivuli cha nchi husika ya tz ili ionekane kuna watz wanaishambulia tz kwa upande wa ke


Kweli wewe umechanganyikiwa ,nipe hio kwa hii thread nimejifanya mtanzania? am proud to be a Kenyan,na siezi jifanya eti Mimi ni bongolala lakini nawashambulia.
 
Labda uwe na kichaa cha kupambana na kuku maana naona unashoboka sana toka asbh au ndo vyuma vimekaza

Nina kichaa cha kukuweka madhili na hilo nitalifanya hapa bila kuogopa wala kupendelea yeyote ukitaka tuanze tutaanza,muulize kakako kadoda11.
 
Nina kichaa cha kukuweka madhili na hilo nitalifanya hapa bila kuogopa wala kupendelea yeyote ukitaka tuanze tutaanza,muulize kakako kadoda11.
Kwan unafkiri ushoga wako wote uliokua ukipost nilikua siuoni hapaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€

Lakin kabla sijaendelea na wewe kwanza umetairiwa?????

Maana nisije nikawa nasaga meno bure tuπŸ˜›πŸ˜›
 
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ tairiwa kwanza wakutoe hicho kinyama alaf uje ujifunze kubishana hapa
umemwuliza lakini??πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€amekuambia umwulize mtu flani jambo flaniπŸ˜€πŸ˜€
 
umemwuliza lakini??πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€amekuambia umwulize mtu flani jambo flaniπŸ˜€πŸ˜€
nishajibiwa ndio maana nimemwambia akapasuliwe hicho kinyama alafu arudi nimueke sawaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ tairiwa kwanza wakutoe hicho kinyama alaf uje ujifunze kubishana hapa

Okay my son ,I hope that is what your mommy told you, njoo unitairi,,,,,,,,we ni nani una complain when your mum has not complained? style up boy and know how to handle your Dad.
 
Okay my son ,I hope that is what your mommy told you, njoo unitairi,,,,,,,,we ni nani una complain when your mum has not complained? style up boy and know how to handle your Dad.
ukishatairiwa tu nijibu au nitag plz πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…