Kumbe unanijua hivyo sana! 😂 😂Huyu fala huwa anaona kujua kingereza ndo kamaliza kabisa, licha ya kwamba ana maisha magumu lkn English tu ndiyo inayomfanya awe na amani duniani hapa hehehehee waafrika kweli bado aisee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ya kuweka tanzania mud roads?Unataka ligi hii tuanze? Na tukianza naomba watu wasiingilie na pasitokee mkunya wa kuharibu battle sawa?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Jamaa umetisha, tena hawaruki manake hawakawii kusema hzo picha ni za 90s, asante sna kw kazi nzuri manake hawa majamaa walianza kujenga lami juzi basi wanajikuta km eti washamaliza kumbe bado safari ndefuYa kuweka tanzania mud roads?
Unataka ligi hii tuanze? Na tukianza naomba watu wasiingilie na pasitokee mkunya wa kuharibu battle sawa?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Haya tuongopee sasa, huyu anaishi juu ya dollar ngp?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]Kumbe unanijua hivyo sana! [emoji23] [emoji23]
Naweza kuwa na maisha magumu but I don't live on less than a dollar a day like 28m of your brothers and sisters
Wewe sema kama unataka twende kazi, mm huwa naanza kuuliza [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ya kuweka tanzania mud roads?
😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 Umeamua, kumbe umeona uchungu!? 🤣 🤣Haya tuongopee sasa, huyu anaishi juu ya dollar ngp?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1843543
Wewe sema kama unataka twende kazi, mm huwa naanza kuuliza [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wewe sema kama unataka twende kazi, mm huwa naanza kuuliza [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huyo jamaa tena anataka kupita? 😲🙆🏾♂️View attachment 1843547
Sawa twende kazi
Wewe sema kama unataka twende kazi, mm huwa naanza kuuliza [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Utaumia, unajua simu yangu imejaa uchafu wa Kenya, sasa wewe unapost picha za kijijini mm napost picha za Nairobi [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Siwezi bishana na mtu asiyejua anaongelea nini! Rudi darasani, ukiiva mambo haya, njoo tuongee.
Naona unashobo snaaa na wanaume tutapita kwa mpalange ndio akili ukukae sawa[emoji23] [emoji23] [emoji23]
View attachment 1843403
Naona unashobo snaaa na wanaume tutapita kwa mpalange ndio akili ukukae sawaView attachment 1843571