Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mission ipi Tanzania imewahi kushindwa?provide evidence
 
Simon amepost picha bila kumshambulia yoyote halafu wewe na akili yako fupi iliyo na utapiamlo unaanza kumshambulia.
Nyie wakunya mna shida mahali kwenye ubongo wenu.

afadhar umemjibu.. nilitaka kumjibu ila nikasema ngoja nisome comments kwanza pengine mtu atakuwa amemjibu.. nilitaka kusema hivhiv .. nimepost picha bila kuweka maneno ila yey na usaha wake kichwan wanasumbuka
 
Unakumbuka walivyo pewa kichapo na wanamgambo wa Somalia...na ukumbuke walikuwa tayari kushambulia...cha kushangaza battalion yote ilifekwa na ukumbuke battalion moja huwa ina wanajeshi 300 hadi 1,000.

Na ni ndani ya nusu saa tu.
Bongolalaz na mkumbuke Jeshi lenu la sukumawiki Gang lilivyo kimbiza upepolilipoona Magaidi wa Mozambique wakichoma Vijiji🤣🤣Wooi eti walijaza malori wakienda kuokoa,Kisha wakatoka mbiombio🙉🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Kenyans Behaviors 🤣 🤣🤣 raping animals
 
Heri nife njaa kuliko kula albino kama wewe. Pia heri nikose kazi kuliko kuwa mchawi kama wewe. Your witch brain is affecting your reasoning.
Siku hizi wanateka Watu wa kawaida pia🙄Na wanakula Roho,Ubongo na Mefi Imagin Tanzania watatuonesha maneno🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…