COLLOH-MZII RELOADED
JF-Expert Member
- Apr 6, 2017
- 7,544
- 3,131
We kama hukuenda chuo jisortHio hesabu yako hujanijibu swali langu?????
Usinipe hesabu ya kichwa chako
No wonder, hua tuna bishana na vichwa vibovu hapa (mateja)Hahaha me nipo mzigoni bado...ila Leo sigusi kabisa mana jana nilijidunga nyingi zimenitesa Leo siku nzima
Ni nyinyi tu ndio mnashtuka, mnafanya mengi lakini hamtufikii bado. In just 2 years tumewawacha mbali sana.Hakuna ukweli hapo ila kinachowashtua nyie vile muda mdogo dar ilivobadilikaππ
ππππ nilikua sijui kama train yenu inatumia majiWe kama hukuenda chuo jisort
Hakuna anaeshtuka, nairobi imeanza kujengwa since colonialism lakin dar within 10 yrs of kikwete ndo mambo yalipoiva mpaka sasa ni moto tuNi nyinyi tu ndio mnashtuka, mnafanya mengi lakini hamtufikii bado. In just 2 years tumewawacha mbali sana.
dah....ulale......aiseee najua haujapiga msosi leo.....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji31] [emoji23] [emoji23]Blame your pea brain. .....or Your parents. I dont know you mr stupid
ila simmejiona hiyo ndiyo type yenu......aiseeI suppose that should be funny? Nigga your sense of humour is wanting.
punguzeni kula ugoroWaliposkia tanzania sgr itakua more advance
Matokeo ndio hayaπππππ
View attachment 533761 View attachment 533762
nawapenda sana ndugu zangu wakenya....1loveKadoda11 i thought you were a keen person, seems you don't pay attention afterall, re-read what i posted na uache kunifanya kila wakati nijirudie, si uwd makini tu, ni rahisi sana. I said "you never know what he could bring" amd also quoted "let's wait and see" i have seen you type in english before, don't make me translate.
MWANAUME MZIMA!! from now on your just a piece of shame.
ππππππpunguzeni kula ugoro
ok. thats stale news. things have changed. hio ndio siku mulikuwa munaweka jiwe la msingi ya sgr yenu... leo hii, sgr ya Kenya inafanya kazi
na pesa za mchina?Kesho magufuli anaeka jiwe la msingi kwa ajili ya huge expansion of dar port....wachina wapo mzigoni tayari na kazi imeanza
πππππππππππ
Kwan mlijenga siku mojaπππππok. thats stale news. things have changed. hio ndio siku mulikuwa munaweka jiwe la msingi ya sgr yenu... leo hii, sgr ya Kenya inafanya kazi
World bank sio mchinaππππna pesa za mchina?
hamuna pesa bana. tushawazoeaKwan mlijenga siku mojaπππππ
Mbona sgr ya tz inawatishia amani sana
Hakuna kulala sasahivi ni kazi tu
source ya io loan ?World bank sio mchinaππππ
Mchina kawapiga nyie tu 3.5 billion usd haifanani na mlichonacho
Hakuna anaeshtuka, nairobi imeanza kujengwa since colonialism lakin dar within 10 yrs of kikwete ndo mambo yalipoiva mpaka sasa ni moto tu
Najua inawauma lakini vumilieni tu
ππππππ