basi la NEWFORCE na konda wa kichina

basi la NEWFORCE na konda wa kichina

Si ndio hapo mkuu, kwani nchi hii inahitaji wachuuzi au wawekezaji 4 job creation; mbona hatujawahi kuwaona Wazungu wano uza maua, kanda mbili,mapazia i.e biashara ndogo ndogo je hao tuwahiteje "WAWAKEZAJI".

Wapo wazungu machangu, vinyozi, wapishi, na kuna siku nimemwona mzungu mmoja mitaa ya Kawe anaendesha bodaboda
 
wANAKABA KIVIPI? .... amekuja, kaona opportunity, aka-seize.
Huduma bora si unapata?? ... tuliza boli wewe, wacha watu watafute fedhwa.
 
Uwekezaji unataratibu zake, ikiwa ni pamoja na some percent ya ku- create job for locals, sasa Kama mchina n konda wa basi la kichina, huyo c mwekezaji,n mchuuzi ambaye hatakiwi kabisa kufanya kill ambacho anakifanya.

Chukulia kwamba n mwekezaji,alitakiwa kuwa na system ya kuendesha hiyo business , ikiwa n pamoja na online ticketing( c kufunga computer Ofc ya ticket), to record every ticket number purchased,it means hakuna haja ya kurudia rudia uhakiki, then Kama huyo huyo mchina n fundi, alitakiwa akae garage ambako ndo ufundi hufanyika, I don't see the reason kwa nn awepo rodini kuhakiki ticket, harafu mnashabikia, Yuko sahihi, the management structure haifanyi kazi hivyo , ikizingatiwa mnamwita an investor , kama n mchuuzi, sawa, hata akiwa dereva wa Hilo basi poa tu, c ndo tulivyo, just remember you can not do that in their country under the umbrella of investing.
 
Jee mtanzania anaweza kuwa kondakta wa ma bus china?
Hivi wewe unazijua kazi za watanzania wafanyazo wakiwa ngambo ukiachilia china? Hivi leo ukimuona mchina anachuma maua na kubeba maboksi si utazimia wewe. Ukonda mbona ni kazi ya heshima hiyo.
 
Na bado,watakaba hadi penati,si hao tu wakenya,wanyarwanda,wasomali wamejaa.
 
Naomba kujuzwa, Huyu n MWEKEZAJI au MCHUUZI?, please guys nijulishen.
 
Maisha popote ingekuwa leseni ya biashara ya bus inazuiwa kwa wazawa hapo ningekuwa mmoja wa waandamanaji, acha wapige kazi maana kanda ya ziwa inahitaji usafiri wa kutosha pia hata sie hatuzuiwi kuanzisha biashara nje ya nchi
 
Naomba kujuzwa, Huyu n MWEKEZAJI au MCHUUZI?, please guys nijulishen.
 
wANAKABA KIVIPI? .... amekuja, kaona opportunity, aka-seize.
Huduma bora si unapata?? ... tuliza boli wewe, wacha watu watafute fedhwa.

nadhani hapa unaniunga mkono kuwa "wanakaba kila kona".Read btn the lines of your post, ningefurahi iwapo unge-aknowledge appreciation niliyoitoa kwenye ubora wa basi, kunatofauti kubwa kati ya mabasi tuliyozoea na hili basi aina na YUMTONG.
 
Wapo wazungu machangu, vinyozi, wapishi, na kuna siku nimemwona mzungu mmoja mitaa ya Kawe anaendesha bodaboda

hata wauza bar wapo, nenda kamuone mama Pierina na mama Mitchel pale morogoro..
 
Good question,nami niliwahi kumuuliza mtu swali la aina hiyo kuwa je Mtanzania aliyenunua uraia wa India anaweza kupigiwa kura na kuwa mbunge India?
 
Kama n Mhchuuzi ndo hatakiwi kabisa, na tulaumu sirikal yetu direct kwa kuruhusu, machinga kuwa Chinese,
Nasema, haiwezekan
 
Sie Bongo asilimia 100 kulalamika kwenye kazi mh! Kuva mlegezo na kujipodoa kwa wanaume wa kileo, kazi mh
Acha Wachina wapige kazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom