hulia
JF-Expert Member
- Mar 18, 2017
- 225
- 231
Umeshauri vzr ila uzi wa2013Hapa papara sio mahali pake. Kuna jamaa yetu mmoja alidisco first year Electronics. Akarukia faster Electrical Engineering. Akaja kudisco 3rd year. It was so sad and painful. Tukamshauri akatulie home kwanza mwaka mmoja. Then akaja kuanza na kumaliza fresh BCom.
Nyuzi ya2015...umechelewa kutoa ushauri...siku nyingine uwahi kuja mkuusidhani, ipo hivi wewe saivi upo kwenye data base ya tcu sio kwenye chuo unachotaka kuomba ingekuwa ngumu kama ungekuwa unaomba kupitia cas moja kwa moja. ushauri wangu omba chuo unachotaka lakn tofaut na udsm kisha endelea kufuatilia kule tcu uhakikishe chuo ulichoomba wakipeleka tcu wanafunzi walio wachagua tayari tcu wasikuone kwenye database yao wawe walishakutoa hiyo ndo njia ambayo unaweza kuitumia pia hakikisha pia unaenda bod ya mikopo
Huu ndio ukweli japo unaweza muumiza mleta mada. Sasa ajaribu kozi nyingine sio lazima sana kupata kozi za ndoto zako muhimu sasa ni survival. Yaani umalize chuo salama ukizingatia umri unaenda.Tulia refresh then apply mwakani..kuhusu kozi unayopenda i guess u had a chance but u failed..dont look back move on lakini usifanye papara
Umefufua uzi wa kitambo na kutoa ushauri utasema tukio la jana...by the way sometime nyuzi huwa zinatuchanganyaAbsolute true coordinator wa undergraduate prof mushi ni very understanding aisee..i agree with u jaribu kuonana nae atakusaidia in one way or another
Sent using Jamii Forums mobile app
Wazo jema maana kwa kuwa watu wameufufua uzi wa siku nyingi bila kujua na mida hii vyuo vimeanza kuwaita wenye supplementary, ni wakati muafaka kwa kangaya kutoa mrejesho ili watakao pitia kama yeye waweze kujua hatima ya maisha yaoSs aje kutupa feedback tu hakuna namna nyingine[emoji2][emoji2][emoji2]
Sent using Jamii Forums mobile app