Baraza la viongozi wastaafu wa CCM

Baraza la viongozi wastaafu wa CCM

Sasa mbele ya jiwe ana msuli gani huyo mkuu...?

Japo nikiifikiria ile kauli ya DAB kumhusu Shangazi kuwa ana lindwa na mzee wake nimekosa majibu mkuu
Huyo ndio aliyebadili katiba ya Znz na kuleta umoja wa kitaifa kwa faida ya wazanzibari kabla ya Shein kuja kuingizwa mkenge na wanaccm.
 
View attachment 1154180
Mwenyekiti mstaafu wa CCM, Rais Jakaya Kikwete ana Makamu wake (Zanzibar)
Dk. Ali Moahammed Shein wakiwa katika picha ya pamoja na wajumbe wa
Baraza la ushauri la viongozi wastaafu wa CCM, walipokuwa wanazindua baraza hilo mjini Dodoma (24/08/2013)
Kushoto ni aliyekuwa Waziri Mkuu wa Tanzania Mizengo Pinda na kulia ni aliyekuwa
katibu mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana.

NITASHANGAA SANA KAMA KINANA NA MAKAMBA WANATAKA HAWA WAZEE WAKAMJADILI MHUNI MMOJA ALIYEJIPA CHEO CHA UANAHARAKATI ANAYEITWA MUSIBA.

IT IS NEVER GOING TO HAPPEN, LABDA WAWE WAMETUMWA NA HAO WAZEE WAPATE SABABU YA KUMPIGA PINI JIWE.

Rudia kusoma barua ya Makamba na Kinana, usituchoshe tufikiri kwa ajili yako! Acha uvivu!!
 
Huyu wa sasa naitamani hiyo siku atakayoondoka madarakani. Naouna kila alichoanzisha Chato kikiachwa solemba. Mpaka mabenki yatafungasha na kuondoka wakimwachia magofu. Ndege watakaotua uwanja wake wa chato watakuwa kunguru na bundi.
😂😂😂😂😂
 
Hili baraza labda wawarudishe kambini akina Lowassa na Sumaye angalau litachangamshwa na watu wenye mawazo mbadala. Hawa waliobaki ni kama mbwa waliong;olewa meno. Hawana lolote.
Mkuu Lowassa is sick, his time is over... But uko sahihi kwamba enzi zake alikuwa hataki mchezo wala kuogopa mtu
 
‘... Ukiona mtu anakufitini Mwambie Waziwazi, ukiona anabadilika basi tambua aliteleza nawe msamehe, ukiona anaendelea tambua hakukosea amekusudia kukuharibia,

hakikisha hakuharibii ila wewe usimuharibie mengine zaid ya kuharibu lengo lake la kukuharibia...’

Mmoja wa Wazee wa Kamati hiyo ya Wazee aliwahi kutupiga somo hilo na akawa anarudia Mara kwa Mara enzi hizooooo

Mwisho wa mchakato huu wa Clinic ya kuimarisha Afya ya Siasa ndani ya Chama I’m very sure Ccm itaibuka mshindi dhidi ya Wahuni wanaojaribu kutaka kumtoa Rais kwenye Msingi wa Chama
Unazungumzia chama kipi?? Hiki kinachowaka moto??
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kweli kabisa, na vile sasa hivi Magufuli kafanikiwa kuharibu demokrasia ina maana atakuwa hawaogopi hata hao wazee kwani hahitaji kura hata moja kuendelea kuwa madarakani, zaidi ya jeshi kumtii. Natamani hata siku hao wazee wanakutana kwenye hicho kikao cha kumjadili Musiba, amri itoke juu wasambaratishwe kwa mabomu bila kujali umri wao.
 
Kwa taarifa yako hili baraza ndio lilimpitisha Jiwe kwa siri mwaka mmoja kabla ya mchakato wa kumpata mgombea wa CCM. Likamvua madaraka mwenyekiti wa wakati huo JK, likajitwalia mamlaka ya kuwaamulia watanzania milioni 50 hatima yao.

Hawa akina Kinana na Makamba wanajua jiwe anawajibika kwa hili baraza ndio maana wameamua kumshtaki huko.
Sasa mbona Msekwa amewaruka mkuu?
 
Nami nadhani hawa makatibu wastaafu wanapindisha na kuchelewesha sana suluhu ya haya mambo. nadhani kilichotakiwa ni kumburuza huyo Death mahakamani kama alivyofanya mengo halafu wasubiri nani ataenda kumkingia kifua mahakamani ndo wangejua nani anamtuma. hii ya kuwahusisha eti viongozi wastaafu ni kupoteza muda bure tu na kumpa mtu sifa asizo stahili
Eti wanadai hawataenda mahakamani kwa sababu hawana shida ya kudai fidia [emoji23] [emoji23] [emoji23] bure kabisa hawa wazeee
 
Aisee musiba kapata umaarufu mkubwa sana, yaani akajadiliwe na watu waliopendekeza jina la JPM, yaani musiba badala ya kukemewa tu na kuhojiwa na polisi sasa anasubiri kuhojiwa na wazee wastaafu, hiki ni kioja kikubwa
Ndiyo ujue nguvu aliyonayo, yaani hao wazee wameombwa 'wamchangie' na hata wakijaribu hawatamuweza. Subwoofer inapokea tu na kutoa milio na kila mmoja analifahamu hilo, he is untouchable.
 
Hivi Mkwere akichukua form ya kugombea uraisi ndani ya CCM ..Jiwe anaweza kufurukuta??nawaza kwa sauti..
 
Watamjadili na watakutana na Raisi. Watazungumzia mengi , yakiwamo :
1. Watu kutekwa na kupotea.
2. Mauwaji
3. Mwenendo wa serekali.
4. Ubaguzi wa kikabila ,kikanda na kidini.
5. Watu wanaofungwa bila mdhamana na kesi za kubabinkwa.
Nk
Maendeleo yote kuelekezwa chato
 
"Mwinyi hana lolote analoweza kulifanya. Mwinyi si Nyerere. Mkapa na Kikwete hawawezi chochote mbele ya Jini na hawana ushawishi mkubwa kwa wananchi kwa sababu ni sehemu ya kupatikana kwa Jini"
 
View attachment 1154180
Mwenyekiti mstaafu wa CCM, Rais Jakaya Kikwete ana Makamu wake (Zanzibar)
Dk. Ali Moahammed Shein wakiwa katika picha ya pamoja na wajumbe wa
Baraza la ushauri la viongozi wastaafu wa CCM, walipokuwa wanazindua baraza hilo mjini Dodoma (24/08/2013)
Kushoto ni aliyekuwa Waziri Mkuu wa Tanzania Mizengo Pinda na kulia ni aliyekuwa
katibu mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana.

NITASHANGAA SANA KAMA KINANA NA MAKAMBA WANATAKA HAWA WAZEE WAKAMJADILI MHUNI MMOJA ALIYEJIPA CHEO CHA UANAHARAKATI ANAYEITWA MUSIBA.

IT IS NEVER GOING TO HAPPEN, LABDA WAWE WAMETUMWA NA HAO WAZEE WAPATE SABABU YA KUMPIGA PINI JIWE.

Ni lazima wamjadili watoe solution

Musiba was a little monkey sasa hivi kawa Gorilla!

Na bila kumdhibiti atakuja kuwanyea zaidi!

Ni bora wamjadili na kumdhibiti!

Wakimpuuza ila effect yake wanaiona now!

Eti Musiba ni wa kupuuza,madhara yanaonekana now!

Musiba wa kukata kichwa!
 
Mkuu acha upotoshaji, ukiondoa sehemu ambayo Tanzania imepakana na nchi zenye vita, hakuna mpaka/mahali wanajeshi wetu wana hatari ya kuuwawa au wameshauwawa kwa kulinda mipaka yetu. Kuna wanajeshi wamejiunga na jeshi baada ya vita vya Uganda mpaka wamestaafu hawajapigana vita zaidi ya kufanya mazoezi ya kijeshi. Raslimali zetu kwani watu wanahitaji kutumia vita kuzipata wakati wanakuja na kuingia mkataba na kuzipata tu?
Kumbe kuna nchi zenye vita tulizopakana nazo na unafahamu hilo? Nafikiri unafahamu kuwa tuna bahari na maziwa yanayoweza kushawishi hawa ndugu zetu wakorofi wa nchi kama Somalia n.k kuja na kufanya matukio. Anyways tufanye upo sawa kuwa jeshi letu lipo ovyo ni la mabrothermen.
 
Back
Top Bottom