Baraza la viongozi wastaafu wa CCM

Baraza la viongozi wastaafu wa CCM

‘... Ukiona mtu anakufitini Mwambie Waziwazi, ukiona anabadilika basi tambua aliteleza nawe msamehe, ukiona anaendelea tambua hakukosea amekusudia kukuharibia,

hakikisha hakuharibii ila wewe usimuharibie mengine zaid ya kuharibu lengo lake la kukuharibia...’

Mmoja wa Wazee wa Kamati hiyo ya Wazee aliwahi kutupiga somo hilo na akawa anarudia Mara kwa Mara enzi hizooooo

Mwisho wa mchakato huu wa Clinic ya kuimarisha Afya ya Siasa ndani ya Chama I’m very sure Ccm itaibuka mshindi dhidi ya Wahuni wanaojaribu kutaka kumtoa Rais kwenye Msingi wa Chama
 
Mbona sijamwona Mzee Jaji Sinde Warioba ?.
 
Tatizo la wazee wetu kutupilia mbali mchakato wa katiba mpya hayo ya Msiba yatatokea sana.You can not remain hot and cold at the same time still you want to maintain credibility. Tatizo la ku maintain status quo ,kulinda mfumo wa chama kimoja kwa nguvu zote zile kutasababisha matatizo makubwa .Huko tulishatoka kwa nini tunatupilia mbali mfumo wa demokrasia?uliachwa na baba wetu wa taifa Mwalimu Nyerere?

Kweli kabisa, na vile sasa hivi Magufuli kafanikiwa kuharibu demokrasia ina maana atakuwa hawaogopi hata hao wazee kwani hahitaji kura hata moja kuendelea kuwa madarakani, zaidi ya jeshi kumtii. Natamani hata siku hao wazee wanakutana kwenye hicho kikao cha kumjadili Musiba, amri itoke juu wasambaratishwe kwa mabomu bila kujali umri wao.
 
Kweli kabisa, na vile sasa hivi Magufuli kafanikiwa kuharibu demokrasia ina maana atakuwa hawaogopi hata hao wazee kwani hahitaji kura hata moja kuendelea kuwa madarakani, zaidi ya jeshi kumtii. Natamani hata siku hao wazee wanakutana kwenye hicho kikao cha kumjadili Musiba, amri itoke juu wasambaratishwe kwa mabomu bila kujali umri wao.
Awakamate kabisa hao wazee awatie ndani.
 
Halitakuwa jambo baya ukirudi nyuma kidogo ukausome ule "Waraka" walioutoa. Inaelekea hukuusoma vizuri na kuuelewa.

Lakini kama uliuelewa kama wengine walivyouelewa, utakuwa kundi moja na hao waliouandika kwa kutotaka kuelekeza moja kwa moja lawama zinazolalamikiwa kwa mhusika mwenyewe.

CCM imejaa unafiki mwingi. Hili ndilo tatizo. Hakuna anayeweza kusimama na kuusema ukweli ulivyo moja kwa moja. Tabia hii hii imeenezwa sasa kila mahali katika jamii yetu. Imekuwa shida sana.

Hawa waliotoa 'waraka' wao waache kupindapinda wakati wanaona mambo yanaharibika.
Wanajua wazi, hao wazee nao uwezo wao kudhibiti ni mdogo sana. Jini limekwishatolewa kwenye chupa, sasa ni kupambana nalo moja kwa moja sio kurembaremba tena. Litawala liwamalize.

Njia sahihi ni kuwaendea wananchi sasa. Hawa watu wawili wana uzoefu mkubwa wa kushughulika na wananchi moja kwa moja. Hizi gheresha za kuwaendea wazee wastaafu sana sana zitaishia kufunika na kulipa Jini muda lizidi kujiimarisha zaidi.
Mwinyi hana lolote analoweza kulifanya. Mwinyi si Nyerere. Mkapa na Kikwete hawawezi chochote mbele ya Jini na hawana ushawishi mkubwa kwa wananchi kwa sababu ni sehemu ya kupatikana kwa Jini.
Jini
 
View attachment 1154180
Mwenyekiti mstaafu wa CCM, Rais Jakaya Kikwete ana Makamu wake (Zanzibar)
Dk. Ali Moahammed Shein wakiwa katika picha ya pamoja na wajumbe wa
Baraza la ushauri la viongozi wastaafu wa CCM, walipokuwa wanazindua baraza hilo mjini Dodoma (24/08/2013)
Kushoto ni aliyekuwa Waziri Mkuu wa Tanzania Mizengo Pinda na kulia ni aliyekuwa
katibu mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana.

NITASHANGAA SANA KAMA KINANA NA MAKAMBA WANATAKA HAWA WAZEE WAKAMJADILI MHUNI MMOJA ALIYEJIPA CHEO CHA UANAHARAKATI ANAYEITWA MUSIBA.

IT IS NEVER GOING TO HAPPEN, LABDA WAWE WAMETUMWA NA HAO WAZEE WAPATE SABABU YA KUMPIGA PINI JIWE.
Kwa taarifa yako baraza halina nguvu yoyote ya kisheria dhidi ya huyo unayemuita jiwe,wao ni kutoa ushauri tu,na si mahakama.
Huyo unayemuita jiwe ana hiari ya kuufanyia kazi ushauri wao au la !, halazimishwi na baraza hilo.

Kajambe ulale
 
Halitakuwa jambo baya ukirudi nyuma kidogo ukausome ule "Waraka" walioutoa. Inaelekea hukuusoma vizuri na kuuelewa.

Lakini kama uliuelewa kama wengine walivyouelewa, utakuwa kundi moja na hao waliouandika kwa kutotaka kuelekeza moja kwa moja lawama zinazolalamikiwa kwa mhusika mwenyewe.

CCM imejaa unafiki mwingi. Hili ndilo tatizo. Hakuna anayeweza kusimama na kuusema ukweli ulivyo moja kwa moja. Tabia hii hii imeenezwa sasa kila mahali katika jamii yetu. Imekuwa shida sana.

Hawa waliotoa 'waraka' wao waache kupindapinda wakati wanaona mambo yanaharibika.
Wanajua wazi, hao wazee nao uwezo wao kudhibiti ni mdogo sana. Jini limekwishatolewa kwenye chupa, sasa ni kupambana nalo moja kwa moja sio kurembaremba tena. Litawala liwamalize.

Njia sahihi ni kuwaendea wananchi sasa. Hawa watu wawili wana uzoefu mkubwa wa kushughulika na wananchi moja kwa moja. Hizi gheresha za kuwaendea wazee wastaafu sana sana zitaishia kufunika na kulipa Jini muda lizidi kujiimarisha zaidi.
Mwinyi hana lolote analoweza kulifanya. Mwinyi si Nyerere. Mkapa na Kikwete hawawezi chochote mbele ya Jini na hawana ushawishi mkubwa kwa wananchi kwa sababu ni sehemu ya kupatikana kwa Jini.
Asante Jini
 
Kwa taarifa yako baraza halina nguvu yoyote ya kisheria dhidi ya huyo unayemuita jiwe,wao ni kutoa ushauri tu,na si mahakama.
Huyonunayemuita jiwe ana hiari ya kuufanyia kazi ushauri wao au la !, halazimishwi na baraza hilo.

Kajambe ulale
Kwa taarifa yako hili baraza ndio lilimpitisha Jiwe kwa siri mwaka mmoja kabla ya mchakato wa kumpata mgombea wa CCM. Likamvua madaraka mwenyekiti wa wakati huo JK, likajitwalia mamlaka ya kuwaamulia watanzania milioni 50 hatima yao.

Hawa akina Kinana na Makamba wanajua jiwe anawajibika kwa hili baraza ndio maana wameamua kumshtaki huko.
 
‘... Ukiona mtu anakufitini Mwambie Waziwazi, ukiona anabadilika basi tambua aliteleza nawe msamehe, ukiona anaendelea tambua hakukosea amekusudia kukuharibia,

hakikisha hakuharibii ila wewe usimuharibie mengine zaid ya kuharibu lengo lake la kukuharibia...’

Mmoja wa Wazee wa Kamati hiyo ya Wazee aliwahi kutupiga somo hilo na akawa anarudia Mara kwa Mara enzi hizooooo

Mwisho wa mchakato huu wa Clinic ya kuimarisha Afya ya Siasa ndani ya Chama I’m very sure Ccm itaibuka mshindi dhidi ya Wahuni wanaojaribu kutaka kumtoa Rais kwenye Msingi wa Chama
WE MDADA UPO WODI NAMBA NGAPI HAPO MILEMBE NATAKA NIJE NIKULETEE ANGALAU SABUNI YA KUOGEA NA DAWA YA MENO MAANA SI KWA UVUNDO HUU ULOUTOA
 
No, akina Makamba wanataka mtu anayemtuma Musiba ndo ajadiliwe!
Kama hawataki kumtaja kwenye waraka wao hao wazee watawezaje kumjua?

Nijuavyo mimi yote anayoongea Musiba huandikiwa na hupewa na kamati ya vilaza inayoongozwa na Bashite, ikiwa na baraka zote kutoka kwa jiwe.

Hawa wazee hawana sekretarieti ya uchunguzi wa kuweza kujua ni nani yupo nyuma ya Musiba. Kinana angetaja huyo anayedhani yupo nyuma ya Musiba ningemwona mwanaume.
 
Back
Top Bottom