• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Baraza Kuu la CHADEMA lakutana Mlimani City

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,556
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,556 2,000
2244453_FB_IMG_1576586533854.jpg

2244446_Mkisubiri_chadema_ife_mtaumiavtupo_imara._...kikao_cha_Baraza_Kuu_Taifa._..Mlim__640_X_640_.jpg

2244454_Chama_DUME_..._Bado_tupo_IMARA_..._Mlimani_City_BARAZA_KUU_ni__fire__fire__boom__boom_-_JONGWE...jpg

2244456_Hili_ni_vazi_mpya_la_Chadema_ni_vazi_maalumu_la_Mkutano_wa_Baraza_Kuu_2019._Wal__580_X_640_.jpg


Akifungua Mkutano wa Baraza hilo leo tarehe 17 / 12/2019 Mh Mbowe amesema , njama za Awamu ya 5 za kuua Chadema zimesababisha mfumuko wa wanachama na viongozi wapya nchi nzima , jambo lililopelekea chama kuimarika zaidi
 
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
5,788
Points
2,000
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
5,788 2,000
Haki itendeke

Vijana wa Mbowe wasije wakanajisi boksi la kura
 
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
5,788
Points
2,000
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
5,788 2,000
Safari asiposoma tutanwachia chama

Tumechoka ubabe sisi@Msanii,
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
12,887
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
12,887 2,000
Haki itendeke

Vijana wa Mbowe wasije wakanajisi boksi la kura
Unataka haki itendeke CDM??

Mbona huko kwenu CCM mliuchafua uchaguzi wa serikali za mitaa na kulazimisha wagombea wenu wawe wamepita kibabe na kuwa wameshinda kwa asilimia 100%??
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
3,195
Points
2,000
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
3,195 2,000
Tunataka tusomewe mapato na matumizi
Watawala hawatoagi mahesabu ya taasisi kuna kampuni maalumu za accounting ndizo zinafanya kazi hizi na ofisi ya mkaguzi mkuu ndiyo anakagua mahesabu ambayo yamefanywa kwa utaratibu wa sheria. Sijui kama hujui haya au ni uzushi tu
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,744
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,744 2,000

Forum statistics

Threads 1,402,643
Members 530,953
Posts 34,400,955
Top