Baniyani Mbaya Kiyatu Chake Dawa

Baniyani Mbaya Kiyatu Chake Dawa

Spear

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2008
Posts
507
Reaction score
32
Mbunge atoa milioni 6.5/- kwa waathirika


MBUNGE wa Igunga, Rostam Aziz ametoa pole ya Sh milioni 6.5 kwa wananchi walioathiriwa na mvua kubwa wilayani hapa WAATHIRIKA wa mwishoni mwa wiki iliyopita.
Janga hilo lilisababisha kaya 66 kukosa mahali pa kuishi katika kitongoji cha Hani wilayani hapa.
Mbunge huyo alikwenda kuwatembeloea waathirika hao katika zahanati ya Kata ya Igunga jana.
Alisema alitoa fedha hizo kwa kaya 13 ambazo zina watu 103 ambao hawana makazi hadi sasa.
Kila kaya itapata takriban Sh 500,000 kukarabati nyumba zilizoezuliwa na mvua iliyoambatana na upepo mkali, alisema.
Wanahifadhiwa katika zahanati hiyo wakati halmashauri itasaidia kwa mahijati mengine ya binadamu.
Mbunge huyo alisema katika tukio hilo hakuna mtu aliyepoteza maisha bali majeruhi wapatao 10
wamelazwa katika Hospitali ya Wilaya ya Igunga
 
Poleni wananchi wa Igunga pamoja na janga hilo lakini bado fikirieni kuhusu huyo mwizi.:noidea:
 
Mbunge atoa milioni 6.5/- kwa waathirika


MBUNGE wa Igunga, Rostam Aziz ametoa pole ya Sh milioni 6.5 kwa wananchi walioathiriwa na mvua kubwa wilayani hapa WAATHIRIKA wa mwishoni mwa wiki iliyopita.
Janga hilo lilisababisha kaya 66 kukosa mahali pa kuishi katika kitongoji cha Hani wilayani hapa.
Mbunge huyo alikwenda kuwatembeloea waathirika hao katika zahanati ya Kata ya Igunga jana.
Alisema alitoa fedha hizo kwa kaya 13 ambazo zina watu 103 ambao hawana makazi hadi sasa.
Kila kaya itapata takriban Sh 500,000 kukarabati nyumba zilizoezuliwa na mvua iliyoambatana na upepo mkali, alisema.
Wanahifadhiwa katika zahanati hiyo wakati halmashauri itasaidia kwa mahijati mengine ya binadamu.
Mbunge huyo alisema katika tukio hilo hakuna mtu aliyepoteza maisha bali majeruhi wapatao 10
wamelazwa katika Hospitali ya Wilaya ya Igunga

Siyo bure. Wewe nadhani umelogwa. Yaani unasifia mtu anayetekeleza majukumu yake, tena kwa hela ya wizi! Ulitaka watu hawa wasaidiwe na nani zaidi ya yule aliyewarubuni kwa kanga na fulana ili kupata kura zao? Hebu ona aibu kidogo mkuu!
 
Siyo bure. Wewe nadhani umelogwa. Yaani unasifia mtu anayetekeleza majukumu yake, tena kwa hela ya wizi! Ulitaka watu hawa wasaidiwe na nani zaidi ya yule aliyewarubuni kwa kanga na fulana ili kupata kura zao? Hebu ona aibu kidogo mkuu!

Siamini kama ni mwizi ni Choyo cha baadhi ya viongozi haingi akili iwe leo mtu mwizi achiwe na serekali inayongoza nchi bila yakufikishwa katika vyombo vya sheria jamaa ni mchapa kazi na anpenda wapiga kura wake Hata Raisa kikwete amekuwa akilisema hilo mara kwa mara kuwa huyu jaama ni mchapa kazi
 
....ukweli ni kwamba CHUKUENI MWANASIASA YEYOTE MNAEMJUA NA KUMUAMINI NA MUMPELEKE IGUNGA AKAGOMEBEE DHIDI YA RA....
NAWAHAKIKISHIENI.... ITAKUWA AIBU!!!
Nyie tuendelee kuwaandika MAFISADI HUMU, NA KUPIGA KILA AINA YA KELELE, LAKINI KWA WANAKIJIJI MMMH!
 
Hivi nyie watu wengine utumwa umewatawala sana mpaka mkiibiwa mnaona fahari mradi anayewaiba siyo mswahili mwenzio. Yaani wewe unadhani wezi wote wanafikishwa mahakamani au wale wanaofikishwa mahakamani wote ni wezi. Omba ondoa hoja yako ambayo iko too cheap to deserve a response. Yaani huyu mtu anayemwaga mabilioni kuwachafua wenzake, kuwang'oa madarakani wanaompinga na kuwahonga wapambe na watumishi wasio na uadilifu ili aendelee kubaki uraiani ndo anatoa milion 6.5 kwa wapiga kura wake, wakati hiyo hata nyumba moja ya matofali ya kuchoma haijengi halafu wehu wanamsifia!
 
Siamini kama ni mwizi ni Choyo cha baadhi ya viongozi haingi akili iwe leo mtu mwizi achiwe na serekali inayongoza nchi bila yakufikishwa katika vyombo vya sheria jamaa ni mchapa kazi na anpenda wapiga kura wake Hata Raisa kikwete amekuwa akilisema hilo mara kwa mara kuwa huyu jaama ni mchapa kazi

Aliyekwambia hii nchi ina serikali nani? Nchi inajiongoza mkuu.....umeuzwa muda mrefu shauri yako...
 
Mi nafikiri hizo ni ndogo sana kwake, aongeze au awajengee waathirika wote wa janga hilo nyumba mpya.
 
Back
Top Bottom