Bandari watumia bilioni 9.6 kikao cha siku moja

Bandari watumia bilioni 9.6 kikao cha siku moja

faiza foxy unajinasib kwa uislam wako lakin uislamu haufundishi kuiba kudhulumu kuua kusema uongo sijui uislam wako wa wapi ila tuu napenda kusema mungu atakuhidi in shaa allah

Naona unanipachika uwizi, uongo. Hivi ulliniona nikiiba au nikisema uongo, au unanisoma kwa macho upande? au huelewi unachokisoma? unataka niseme uongo ili iweje? wakati ukweli unauona hapo juu, mleta mada kadanganya kwenye heading, ilipoletwa habari kamili hakuna mahali paliponukuliwa kama alivyoandika yeye. Huo huuoni kuwa ni uongo? anapoupinga FaizaFoxy wewe ndiyo unamuona yeye muongo?

Nakuombea dua uwe na ufahamu wenye kheri.
 
Ukweli uko wapi?

Ukweli huwa na rangi zaidi ya moja wanavyòsema wengine.
Kwa mtazamo wangu hapa ukweli ni kuwa wizi serikalini sio jambo la kukemewa na viongozi wako kama unaweza kuwagawia au kuwapatia shavu pembeni.
Ukweli pia nadhani ni kuwa kwa kuwa upinzani uliopo una madhaifu walioko madarakani hupenda kujisafisha kwa kuutaja udhaifu wa wengine.

Ukweli pia hapa nilipo ni kuwa uchafu hauoshwi na uchafu.
Makosa hayawi masafi kwa makosa ya mwingine bali yanakuwa makosa x 2

Wizi au ubadhirifu umetokea bandarini ufanyiwe kazi kizalendo bila kujali mambo ya upinzani au sijui uchawi au katiba mpya nk.

Tunatamani viongozi wetu wasiyumbe ila bado kuna sheeeeda.
 
Ukweli huwa na rangi zaidi ya moja wanavyòsema wengine.
Kwa mtazamo wangu hapa ukweli ni kuwa wizi serikalini sio jambo la kukemewa na viongozi wako kama unaweza kuwagawia au kuwapatia shavu pembeni.
Ukweli pia nadhani ni kuwa kwa kuwa upinzani uliopo una madhaifu walioko madarakani hupenda kujisafisha kwa kuutaja udhaifu wa wengine.

Ukweli pia hapa nilipo ni kuwa uchafu hauoshwi na uchafu.
Makosa hayawi masafi kwa makosa ya mwingine bali yanakuwa makosa x 2

Wizi au ubadhirifu umetokea bandarini ufanyiwe kazi kizalendo bila kujali mambo ya upinzani au sijui uchawi au katiba mpya nk.

Tunatamani viongozi wetu wasiyumbe ila bado kuna sheeeeda.

Na huyo anaenukuliwa kwenye post #1 ni kiongozi wa chama kipi? rudi juu ukasome kisha uje kujibu.
 
Duuh hii habari mbona inaumiza aisee, hizi maabara na upungufu wa madawati kwenye mashule ungeisha
 
Hii ndio faida ya kuwa na baba asiyetulia nyumbani kutwa kucha kuzurura sasa watoto wanajichukulia mali za familia wapendavyo. Maskini nchi yangu
 
Kuna habari nyingi tu zimeandikwa hivi karibuni juu ya uvujaji wa mali ya umma na hayo Masuali yameishia hapo hapo, sisi tumebaki tu kutoa lawama juu ya lawama.
Tuseme serikali wameshindwa kujibu au hawataki kujibuu juu ya haya mambo ili wananchi wajue kinacho endelea au waandishi wa habari ni waoga kuwafuata hao wahusika na kuwauliza....
Au kuna mtu yoye mwenye kujua atufahamishe
 
Na huyo anaenukuliwa kwenye post #1 ni kiongozi wa chama kipi? rudi juu ukasome kisha uje kujibu.

Bahati mbaya mie huwa sisomi post na kuilinganisha na jina la alietuma, naisoma post yenyewe tu, mtu mwenyewe anajijua zaidi, naamini sie wote complex sana sina mpango wa kumuevaluate mtu ambaye haombi kazi kwangu.

Pia huwa sina utaratibu wa ku judge post kuendana na vyama, kabila au dini.
Mimi kwangu posti ni posti tu. Ina mashiko kwangu au haina, basi; na kila post inajitegemea, sio kwa kuwa jana ulipost nisichokubaliana nacho basi hadi post yako ya leo itakuwa hivyohivyo. Najua tutakubaliana mambo mengi tu na kutofautiana mengi sana pia.

Nakuomba jiweke huru usiwe mshabiki wa mtu yeyote ambaye kwa uhakika hujui agenda yake. (si ajabu hata na yeye hana agenda) au siwe mpinzani wa mtu yoyote si ajabu akaja na wazo zuri sana kwako.
 
Wanajamvi,
Leo nimesoma kwenye magazeti kuwa mamlaka ya bandari imetafuna 9.6bilioni kwa kikao kimoja, nikakumbuka michango ya maabara tunaandamwa hadi tunakosa amani. Hizi si zigetosha ujenzi wa maabara shule za kata 1,000?
Kama ni kweli basi tutarajie maafa kama yale ya Burkina Faso.
Watu wameshalewa madaraka. Dr. Mwakyembe huwa nina imani kubwa sana na utendaji kazi yako kuliko hata Dr. J.P.Magufuli sasa huyo mkurugenzi mpya ulimpata kwa kupitia taratibu zote za ajira au ulishinikizwa na bosi wako?




Chanzo:
Habari Leo

Ngoja wazoe za mwisho mwisho kabla UKAWA hawajashika hatamu. Zitawasaidia kuwalipa mawakili
 
Hivi kwa nini wanaohujumu mali ya UMMA wasiuawe tena hadharani????
 
Bahati mbaya mie huwa sisomi post na kuilinganisha na jina la alietuma, naisoma post yenyewe tu, mtu mwenyewe anajijua zaidi, naamini sie wote complex sana sina mpango wa kumuevaluate mtu ambaye haombi kazi kwangu.

Pia huwa sina utaratibu wa ku judge post kuendana na vyama, kabila au dini.
Mimi kwangu posti ni posti tu. Ina mashiko kwangu au haina, basi; na kila post inajitegemea, sio kwa kuwa jana ulipost nisichokubaliana nacho basi hadi post yako ya leo itakuwa hivyohivyo. Najua tutakubaliana mambo mengi tu na kutofautiana mengi sana pia.

Nakuomba jiweke huru usiwe mshabiki wa mtu yeyote ambaye kwa uhakika hujui agenda yake. (si ajabu hata na yeye hana agenda) au siwe mpinzani wa mtu yoyote si ajabu akaja na wazo zuri sana kwako.

Soma jina, hukuambiwa um evaluate mtu.

Huyo anaenukuliwa ni nani na wa chama kipi? kama hujasoma ngoja nikusaidie kipande hiki tu "Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu za Serikali (PAC), Mbunge wa Ludewa, Deo Filikunjombe alisema:

Nilikwambia um evaluate mtu? wakati nikikusoma naona wewe mwenyewe hujakujuwa bado kuji evaluate.

Wacha kubwabwaja na kuhororoja bila mpango, soma uelewe na kama hujuwi huyo ni wa chama kipi, waulize wenzako wakusaidie.
 
We are gradually heading towards a major disorder. Wizi kila kona. Nchi haina tena mwelekeo.
 
Soma jina, hukuambiwa um evaluate mtu.

Huyo anaenukuliwa ni nani na wa chama kipi? kama hujasoma ngoja nikusaidie kipande hiki tu "Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu za Serikali (PAC), Mbunge wa Ludewa, Deo Filikunjombe alisema:

Nilikwambia um evaluate mtu? wakati nikikusoma naona wewe mwenyewe hujakujuwa bado kuji evaluate.

Wacha kubwabwaja na kuhororoja bila mpango, soma uelewe na kama hujuwi huyo ni wa chama kipi, waulize wenzako wakusaidie.


heeeee!
sorry dear naona hauko kwny ground state of mind.
siku ingine.

kama ulitaka kuevaluate kama nimeelewa, bado hujaweza.

Na naona kuwa pia hujanielewa,

lakini tuachie hapo. Haswa nilitaka kumaanisha kila mtu pamoja na huyo anaweza leo akawa na point (kwangu) na kesho ikawa kinyume.
Ni pamoja na wewe na mimi pia.
Manake hata kusifiwa pia unaatack!!
 
Sio rahisi. Wamelipwaje hizo posho? Utachukuaje cash ya bilioni zote hizo? Wajumbe wangapi? Rate za kiwango gani.?
 
nchi yetu sio maskini ila viongoz wetu ndio maskini wa fikra na kutumia rasilimali za taifa kunufaisha matumbo yao wakati wakina mama wanajifungulia chin na dawa hospitalini hakuna.
 
CCM ni dudu kubwa la kutisha ambalo bila umoja wetu hatuwezi kuliuwa na tukiacha mtu mmoja mmoja anapigana nalo anaweza kujeruhiwa au hata kuliwa na DUDU ccm.
 
heeeee!
sorry dear naona hauko kwny ground state of mind.
siku ingine.

kama ulitaka kuevaluate kama nimeelewa, bado hujaweza.

Na naona kuwa pia hujanielewa,

lakini tuachie hapo. Haswa nilitaka kumaanisha kila mtu pamoja na huyo anaweza leo akawa na point (kwangu) na kesho ikawa kinyume.
Ni pamoja na wewe na mimi pia.
Manake hata kusifiwa pia unaatack!!

Haika umejibu kwa busara sana...mwenzio anaonesha wazi silka yake ni mtu wa jazba...shabiki wa hoja ambazo zinalandana na hisia, hulka, na hata chama, dini na kabila hata hoja iwe butu kiasi gani!!k

Pia, wenzio wako kibaruani hapa...hivyo lazima waegemee upande mmoja.
 
TUHUMA NZITO BANDARI
Mamlaka ya bandari (TPA) imetumia BILLION 30 kwa ajili ya Kikao kilichofanyika kwa masaa mawili tu, iko hivi
1. Sh. Bilion 9.6 kwa ajili ya posho..
2. Sh. Bilion 9.4 kwa ajili ya Matangazo yaani kuwatangazia wajumbe waje kwenye kikao..
3. Sh. Bilion 10.9 kwa ajili ya kusafilisha wajumbe ambao wote wako DAR Wajumbe 15 kwa hiyo kila mjumbe sh million 897 nauli kutoka Temeke hadi Posta..
PESA HIZI ZINGETOSHA KUJENGA MAABARA 10000 na Shule 100 kwa Sh milion 299 kila moja.. Leo hii serikali inakata mchango kwa walim na wakulima. Hicho ni kikao kimoja wangekaa vikao 15 kwa mwaka kama ratiba yao inavyoonyesha wangelamba BILION 450 UPO HAPO MTANZANIA?

CHANZO RIpoti ya CAG na Mkuu wa kamati ya Uchunguzi DEO FILIKUNJOMBE MBUNGE LUDEWA.
 
:shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock::shock:
 
mimi siamini, we haiwezekani!!!!!, hospitali hamna dawa, bilioni 30 siku 1, we are not serious! kama kweli wananchi tumelala sana, kwingineko duniani ikithibitika hii wananchi wengi wange-react!!!
 
Back
Top Bottom