Bandari watumia bilioni 9.6 kikao cha siku moja

Bandari watumia bilioni 9.6 kikao cha siku moja

Mleta mada hakuna pahala katika bandiko lililowekwa la habari leo kwenye post #1 paliposema "kikao cha siku moja!" kama ulivyodanganya wewe kwenye likichwa ako la habari..

Hivi huwa mnapata faida gani kudanganya?

Wewe ni mwanamke gani msheeenzi hivi, siku zote unatetea uovu, ALLAH atakuchoma moto
 
Hivi bandari, tanesco n.k. hazina hisia?, Agalau akitokea mtu au watu wakawa shareholders kwa kiwango kikubwa kwa bandari zoe hapa ncini, inamaana bandari zote zingeboreshwa na pia kungetokea mashindano, kwani kila bandari itajitahidi ili wapate wateja zaii, na huo wizi usingekuepo kwani kila share holder lazima ashirikishwe kwenye kila kitu kinacho endelea.
 
Jamani that figure is too big to be believed. How many people were in this meeting? Jamani milioni kumi au milioni elfu elfu kumi? Hii ngumu kumeza.
 
Ukweli ni kwamba hatuna utawala wa kisheria. Kuanzia kwa Kikwete. Rais aliyewaambia walioiba pesa za EPA wazirudishe. Rais aliyetuambia anajua wanaouza madawa ya kulevya lakini mpaka leo hajawataja. Kwa hiyo wote wanaofanya kazi chini yake wanajua ukiiba hakuna kuwajibishwa. Ni mwendo mdundo tu chini ya utawala wa Kikwete.
Jamani tuacheni tu zipigwe!!

Li-Rais lenyewe ndo hilo kila siku kiguu na njia, halitulii home kuangalia mambo yanakwendaje kazi kutembeza bakuli tu!! Kwa kweli Tz tuna hasara jamani sijui tutajinasuaje kwenye haya makucha ya manyang'au!! Hivi kweli inawezekanaje fedha zinaliwa kama hazina mwenyewe kiasi hiki? Halafu Rais anaagiza wananchi wachangie maabara, walimu wakatwe mishahara yao kuchangia ujenzi wa maabara. Natamani vijana wa Burkinafaso wangehamishiwa Tz na hawa wa Tz wapelekwe Burkinafaso!!
 
Tatizo letu watanzania tupo tupo tu,kila kukicha wajanja wanachota pesa tu.Sisi huku uswahilini tupo bize na vigodoro hatuna habari.Tunasubiri uchaguzi uje tudanganywe na vigodoro vya Capt Komba na T.O.T yake tuwachague hawa wapuuzi nyinyiemu!
 
hawa hawajafisadi illa wamepiga hela kama mahindi, kikao cha siku moja bilioni kumi!!!! MAKUBWA
 
Kama huu ni ukweli,inaniuma sana mim nimechukiwa na wananch wa kata nzima kisa ukusanyaji wa michango ya ujenzi maabara,hata hivyo sijui kama hiyo deadline disemba nitapona kufukuzwa kazi kwa kushindwa kutimiza lengo,wananh wangu huku hali ni ngumu debe la mahindi buku moja,ili alipe mchango wa 16,000=itamlazimu auze debe 16,na ili anunue mfuko mmja wa mbolea wa tsh 70,000=itamlazimu auze debe 70,Na kipato kwa ekari debe 40, kama huu ni ukwel serikal ichukue hatua kali dhid ya hao watu,mimi nimekata tamaa kabisa!
 
Wewe ni mwanamke gani msheeenzi hivi, siku zote unatetea uovu, ALLAH atakuchoma moto

Kuna watu ni mazuzu hata kama vingekuwa vikao vya mwaka mzima 9.6B nu nyingi hawa ndo tutaanza kuwatokomeza maana mnatutia kichefuchefu.
 
Nimekuwa nikitazama hapa mpaka nmechoka, sijaona comments za lizaboni, T2015, na wengine wanaitetea serikali, nilitegemea angalau kwa hili wangeonesha uzalendo kwa kukemea wizi huu wa mchana, lakini kwavile wapo kwa ajili ya "stomach benefits ",sijaona comments zao katika kurasa nyingi
 
Kama huu ni ukweli,inaniuma sana mim nimechukiwa na wananch wa kata nzima kisa ukusanyaji wa michango ya ujenzi maabara,hata hivyo sijui kama hiyo deadline disemba nitapona kufukuzwa kazi kwa kushindwa kutimiza lengo,wananh wangu huku hali ni ngumu debe la mahindi buku moja,ili alipe mchango wa 16,000=itamlazimu auze debe 16,na ili anunue mfuko mmja wa mbolea wa tsh 70,000=itamlazimu auze debe 70,Na kipato kwa ekari debe 40, kama huu ni ukwel serikal ichukue hatua kali dhid ya hao watu,mimi nimekata tamaa kabisa!

Pole sana WEO,mkome kutumika na ccm kuhujumu chaguzi zilizo chini yenu sasa
 
Nimekuwa nikitazama hapa mpaka nmechoka, sijaona comments za lizaboni, T2015, na wengine wanaitetea serikali, nilitegemea angalau kwa hili wangeonesha uzalendo kwa kukemea wizi huu wa mchana, lakini kwavile wapo kwa ajili ya "stomach benefits ",sijaona comments zao katika kurasa nyingi

Wale jamaa mie nahisi huwa wapo Ikulu kabisaa
 
Mwakyembe na hao majambazi wenzake wa bandarini wachukuliwe hatua

Mwakyembe anahusikakaje sasa! Bora lowasa awe rais bandarini huwa hakuna wasomi wengi wao ni gumbaru huenda mmeleta uzi wa kumchafua mwakyembe
 
Jamani tuacheni tu zipigwe!!

Li-Rais lenyewe ndo hilo kila siku kiguu na njia, halitulii home kuangalia mambo yanakwendaje kazi kutembeza bakuli tu!! Kwa kweli Tz tuna hasara jamani sijui tutajinasuaje kwenye haya makucha ya manyang'au!! Hivi kweli inawezekanaje fedha zinaliwa kama hazina mwenyewe kiasi hiki? Halafu Rais anaagiza wananchi wachangie maabara, walimu wakatwe mishahara yao kuchangia ujenzi wa maabara. Natamani vijana wa Burkinafaso wangehamishiwa Tz na hawa wa Tz wapelekwe Burkinafaso!!
Acha kashfa hata we ni mpigaji tu
 
Mi ndio maana nasemaga kila mara Tanzainia nia ajabu la kwanza la dunia, haiingii akiliniwagonjwa wanachangishana hela kununua dawa wanamkabidhi dakatari awahudumie, kina mama wanajifungulia chini kisa hakuna vitanda vya kujifungulia, serikaliinakopa MSD, serikali inanyima wasomi hela za mkopo, serikali inanunua mabomu kusambaratisha waandamanaji, lakini kwenye poso na vikao hakuna siku fedha imekosekana. Watawala wakiambiwa wanasema wivu wa kike, Ipo siku mtajuta nawaambia kama si nyiy watoto wenu kama si watoto wenu basi wajukuu zenu, nawaambia watafukua makaburi yenu wazike mizoga ya mbwa kwa kutumia hiyohiyo misalaba au majina yenu.
 
Hii nchi kwa kweli inahitaji transformation kubwa tena kwenye kila sekta, ikibidi watu wanyongwe mbele ya umati ili iwe fundisho.
 
Matumaini habari hizi hazitawafikia watanzania wa Mara, Singida na kwingineko waliopata vipigo, kutoka kwa askari na wengine kulala maporini wakikimbia michango ya maabara ambayo hakuwa na uwezo wa kuichanga.
 
hili ni tatizo makusanyo ya kodi yako juu ila ufisadi unaligharimu taifa mpaka sasa wananchi tunajuta kwann tulizaliwa Tanzia bora ningezaliwa hata kuzimu. Burkinafaso wamefanya safi kuondoa ujinga.
 
Back
Top Bottom