Yohimbe bark
JF-Expert Member
- Sep 1, 2019
- 2,868
- 7,342
- Thread starter
- #41
Dah nishakua winga tena.Ila mawinga
Dah nishakua winga tena.Ila mawinga
Kama yapi mkuu?Uzi mzuri ila, umekosa maelezo ya kutosha
Mkuu bale za viatu hua naziona godown ni nyingi sana ila sijawahi kuulizia bei ila kuna jamaa niliona anasort siku moja kama vile nilisikia wanamuuzia 130k kwa kila fuko, kesho naenda nitakupa jibu la uhakika mkuu.Vipi Balo la viatu vya laba vya mtumba ni shilingi ngapi mkuu na linapatikana mkoa upi
Ni dar es salaam mkuu.Vipi Balo la viatu vya laba vya mtumba ni shilingi ngapi mkuu na linapatikana mkoa upi
Yebo yebo ni 110k, viatu kesho nitakupa jibu la uhakika mkuu.Mayebo yebo na viatu shingap
Dah kua specific ni nguo za aje kwasababu nguo za kike ni nyingi sana, mkuu mimi mwenyewe nanunua bales na kwenda kuuza sio kwamba nafanya kazi kwenye godown kwamba kila nguo naijua. Magauni ya kike bale yake ndio najua inauzwa 330k.Nguo official za kike
Suruali za kike official na shifoniDah kua specific ni nguo za aje kwasababu nguo za kike ni nyingi sana, mkuu mimi mwenyewe nanunua bales na kwenda kuuza sio kwamba nafanya kazi kwenye godown kwamba kila nguo naijua. Magauni ya kike bale yake ndio najua inauzwa 330k.
Suruali za kike u mean " Ladies jeans" sio.Suruali za kike official na shifoni
Ndio ila zile za ofisiniSuruali za kike u mean " Ladies jeans" sio.
Jiongeze mkuu jf saiv sio salama sana kuweka vitu public.Naomba namba yako mkuu
Wait kidogo nitakupa jibu.Ndio ila zile za ofisini
Bale la shifon 250k, ladies jeans 200k.Ndio ila zile za ofisini
Location? Grade ngapi zioBale la shifon 250k, ladies jeans 200k.
Keko, Grade A.Location? Grade ngapi zio
Keko kubwaKeko, Grade A.
View attachment 3476264Hili ni bale la children sportwear( zile uniform za watoto) mimi ndio huwa nanunua hizi naenda kuuza mwenyewe hili lina pc kuanzia 170 plus ni kilo 50.
Bado kidogo nikuanzishie Uzi kuuliza mbona huonekani?Uzi mzuri ila, umekosa maelezo ya kutosha
Jamanii, kumbe ninafuatiliwa humu sikuwa najua aseee, 🤗🫢 wewe ni mtu kama wa 3 unasema hivyoBado kidogo nikuanzishie Uzi kuuliza mbona huonekani?
Umeshindwa kwenda nje ya nchi hata Malawi hapo kwa VeePiiieNiii?
Mzima lakini?
Labda watu wako wa karibu wangetupa taarifa zako.