castieltsar
JF-Expert Member
- Jun 3, 2016
- 1,818
- 3,283
Mayebo yebo na viatu shingap
Zinakaa pis ngapi?330k
swali zuri bossZinakaa pis ngapi?
Sijajua mkuu mimi sijawahi kata ilo bale nadhani ingekua vizuri kama ungeniuliza ni bale la kilo ngapi. Ni bale la kilo 40.Zinakaa pis ngapi?
Mkuu we uliza hapa hapa nitajitahidi kukujibu.Uzi mzuri Ila unakosa nyama.
Weka namba simu.
Za wanawake hizo Cago trousers huzijui?Sijaijua hii nguo.
Mkuu mimi ni mfanya biashara kama wewe similiki duka au godown so nguo nyingi sizijui najua zile ninazodeal nazo. Naelekea huko godown mda huu nikifika nitawauliza wenyewe then nitakuambia mkuu. Nguo ya wanawake ninayojua ni ile cotton dressing yanakua magauni sijui kama unazungumzia hizo.Za wanawake hizo Cago trousers huzijui?
Hapana mkuu.Mkuu chimbo la ream papers unalifahamu?
Pamoja Mkuu.Sitangazi biashara mkuu nafanya kwa upendo tuu kwasababu nimeona godown bei ipo chini na mimi ndio ninapochukulia so mtu akiwa interested namconnect direct akachukue mwenyewe. Elewa SITAFUTI WATEJA HUMU.
Hii ni cream???330k
Hizi ni bale za kichina mkuu kuhusu ni cream au sio cream sifahamu ila ni label nzuri sana mwenyewe nikinunua bale la sportwear zinatoka vizuri sana na bei ni rafiki, kama upo dar twende nikupeleke ukaangalie mwenyewe zikikuvutia utachukua.Hii ni cream???