Balo gani unataka nikutajie bei ya Godown?

Balo gani unataka nikutajie bei ya Godown?

Ndio mkuu Godown ni "THITHIEM" code iyo chukua itakusaidia.
Mnajaza mizaha kwenye mambo serious kweli! .

Swali linalosumbua wengi ni hizo code ulizoweka bila kutaja bei za wazi.

Wadhani kila mtu anazielewa hizo code za wauza lonya?
 
Mnajaza mizaha kwenye mambo serious kweli! .

Swali linalosumbua wengi ni hizo code ulizoweka bila kutaja bei za wazi.

Wadhani kila mtu anazielewa hizo code za wauza lonya?
Iyo quote sijui nilikua namjibu nani na aliniuliza nini? Mkuu mimi siuzi baloo wala simconvice mtu aje nimpeleke so relax.
 
20260902_105401.jpg
Wakuu kuanzia sasa nitakua active napost bales mbali mbali na bei, hiyo kontena kama sio leo basi kesho itakuwepo kama iyo ni kontena ya baloo za kilo 95 net godown lipo keko " mbozi road". Ni baloo za china, kama upo dar na unafanya biashara ya mtu tuwasiliane twende nikupeke.
 
Mizigo kama N-22D, K-028, K- 003p, N 03p, N- 15M, K- 113H, K- 013, K-003H yote imo.
 
NB. Mimi sio winga nauza mtumba pia so naenda kununua kama wateja wengine tuu ila nafanya hivi kwa upendo ili mpate kwa bei rahisi.
 
Ungeweka na bei za sasa tujue
Mfano jeans za wakubwa grade 1 na shati grade 1 ni bei gani?
 
Bale nzuri ya watoto 0-8yrs ni bei gani? Na ya 5-13 grade 1 ni bei gani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom