Dodown la chini ya ardhi (underground warehouse) linakodishwa – Upanga

Dodown la chini ya ardhi (underground warehouse) linakodishwa – Upanga

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Posts
1,146
Reaction score
371


🏢 Eneo Bora | Fursa Adimu


Godown kubwa la chini ya ardhi kwa matumizi mbalimbali:


✔ Waagizaji na Wasafirishaji wa Bidhaa
✔ Wasambazaji na Wauzaji wa Jumla
✔ Kampuni za FMCG na Usafirishaji
✔ Biashara zinazohitaji sehemu salama ya kuhifadhi bidhaa


⭐ Moja ya magodown makubwa ya chini yanayopatikana Upanga
⭐ Eneo bora lenye kodi nafuu


📞 Kwa kuona eneo na maelezo ya kodi:
0784 225 000


KITOMAI REAL ESTATE
 
Back
Top Bottom