Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,914
Kazi kweli
Hahaha yeye na donlucchese ...Acha uchokozi
Wapi huko!??Mmmh kwa sasa balimi hazipatikani kwa urahisi na bei itapanda soon
Na kwa sasa wanaleta ujazo mdogo ml340 au ml 370 na itauzwa Tsh 800 bei ya rejarejaHali mbaya bia 2500 ukiwa 10000 unakunywa nne wakati balimi 1500 unakunywa sita na unabaki na buku la fegi
😀😀😀😀😀 mi nimepumzika kabisa kuzinywa maana naona zimenisababisha kwa miez miwili nimekata kilo 5 hahaha nikibugia ni kulala tu naona uvivu kuamka kupikaHali mbaya bia 2500 ukiwa 10000 unakunywa nne wakati balimi 1500 unakunywa sita na unabaki na buku la fegi
Na mimi ni mpenzi wa balimi pia, bia tamu halafu bei rahisi[emoji23]Balimi ni bia nzuri nishaionja!licha mimi ni mdau mkubwa wa safari lager....
Kikubwa tu watu wengi wamehamia kwenye balimi kwa sababu ya bei yake kuwa nafuu pia.
Ova
Maji ya kuoshea maitiBalimi ndo nini ?
Tena embassyHali mbaya bia 2500 ukiwa 10000 unakunywa nne wakati balimi 1500 unakunywa sita na unabaki na buku la fegi
umaskini wa fikra ni umaskini wa hali ya juu kuliko umaskini wa fedha na malibia za maskini hizo
MapepoBalimi ndo nini ?
utajiju... balimi imetengenezwa kwanyie maskini mliokua mnakunywa viroba. balimi nimkombozi wenu. hahahaumaskini wa fikra ni umaskini wa hali ya juu kuliko umaskini wa fedha na mali