Balimi Lager yaendelea kufanya mauzo ya kufuru DSM

Balimi Lager yaendelea kufanya mauzo ya kufuru DSM

Hata moto yao wanakwambia
"Balimi Bia yetu, Kanda yetu"

Mangosha wanaibugia kwelikweli
Kule unapata Balimi, Senator, Kibo yani bia flan ivv..
Kama unavozipata Banana/Raha upande wa Arusha na Moshi..
 
Aisee niwapongeze sana uwongozi mzima wa kinywaji cha Balami lager , Sijui walikua wpi mda Wote , ila Kila Nikipita Balami ni kati ya Bia zinazonyweka kwa wingi sana kiasi cha wauzaji kukuambia Hawajawahi uza Bia kwa speed kama Ilivyo Balami..
Sijawahi ijua Ladha yake , ila najiuliza Imependwa kutokana na Ubora ? Bei ? Ama changamoto ya kukosa Mbadala kwa wanywaji Baada ya Pombe za makaratsi kufungiwa .

Maajabu ya Bia hii inauzwa kwnye Bar zote hadi baadhi ya Hotel Kubwa , Nna uhakika Huwezi Kosa Balami Serena.

Hongereni sana Balimi kwa Mauzo Makubaa, Hongera TRA kwa kupata Kodi .
lazima mie siku hizi sijui bia nyinguine nikiwa na darling tu ndo najikausha lakini mitaani ni balimi............
balimi.jpg
balimi.jpg
 
Mtasifia mpaka Chibuku..juzi tu hapa mlikua mnachafua meza kwa Heineken Leo mnasifia Balimi..ama kweli kila zama na nabii wake..
 
Nawapongeza pia wanaotengeneza Kibo lager kwa kutoa bia ya 1000 ,ukiacha ile ya zamani ya 1500..

Makampuni yote ya bia na uhakika watashusha tu bei kama kampuni za soda
 
BALIMI NA CHIBUKU ZAPANDA HADHI ZINANYEWA AJABU,ASANTE MAGUFULI KWANI LEO HII HATA MAOFISA WANA TWANGA CHIBUKU BIA YETU YA ASILI.
HA HA HA
 
Aisee niwapongeze sana uwongozi mzima wa kinywaji cha Balami lager , Sijui walikua wpi mda Wote , ila Kila Nikipita Balami ni kati ya Bia zinazonyweka kwa wingi sana kiasi cha wauzaji kukuambia Hawajawahi uza Bia kwa speed kama Ilivyo Balami..
Sijawahi ijua Ladha yake , ila najiuliza Imependwa kutokana na Ubora ? Bei ? Ama changamoto ya kukosa Mbadala kwa wanywaji Baada ya Pombe za makaratsi kufungiwa .

Maajabu ya Bia hii inauzwa kwnye Bar zote hadi baadhi ya Hotel Kubwa , Nna uhakika Huwezi Kosa Balami Serena.

Hongereni sana Balimi kwa Mauzo Makubaa, Hongera TRA kwa kupata Kodi .
Lazima ije juu, wasukuma wengi wamehamia Dar
 
Nyie kunyweni tu uko huku mikoa ya kaskazini wakileta sijui km watu wataipenda tunachagua sana uku sana yani hii market zone ya huku wanatakiwa watumie nguvu ya ziada
 
Aisee niwapongeze sana uwongozi mzima wa kinywaji cha Balami lager , Sijui walikua wpi mda Wote , ila Kila Nikipita Balami ni kati ya Bia zinazonyweka kwa wingi sana kiasi cha wauzaji kukuambia Hawajawahi uza Bia kwa speed kama Ilivyo Balami..
Sijawahi ijua Ladha yake , ila najiuliza Imependwa kutokana na Ubora ? Bei ? Ama changamoto ya kukosa Mbadala kwa wanywaji Baada ya Pombe za makaratsi kufungiwa .

Maajabu ya Bia hii inauzwa kwnye Bar zote hadi baadhi ya Hotel Kubwa , Nna uhakika Huwezi Kosa Balami Serena.

Hongereni sana Balimi kwa Mauzo Makubaa, Hongera TRA kwa kupata Kodi .
Hii bia ilikuwa inanywewa na wakulima wa kanda ya ziwa tu lakini baada ya makufuri kuharibu uchumi imebidi wanywaji wote waigeukie...hakuna jinsi.
 
BALIMI ni small army, big power! Ile kitu nadhani ina alchohol nyingi zaidi... Its more than 5%... Pia zamani kulikuwaga na bia ya Bingwa! Nadhani ikirudi sokoni sasa hivi itabamba sana...
 
Kusema ukweli balimi mimi siiwezi ni heri nipige buyu langu la safari.
 
Balimi lager ipo tangu zamani ilikua Kanda ya ziwa tu, naona sasa imekua maarufu...... Hii kweli awamu ya wasukuma hadi bia zao zinakua maarufu
 
BALIMI ni small army, big power! Ile kitu nadhani ina alchohol nyingi zaidi... Its more than 5%... Pia zamani kulikuwaga na bia ya Bingwa! Nadhani ikirudi sokoni sasa hivi itabamba sana...
Mmmh bingwa ilikua kama gongo
 
Mmmh kwa sasa balimi hazipatikani kwa urahisi na bei itapanda soon
 
Back
Top Bottom