Balimi Lager yaendelea kufanya mauzo ya kufuru DSM

Balimi Lager yaendelea kufanya mauzo ya kufuru DSM

Balimi extra larger ya muda kanda ya ziwa. Fahari ya kanda ya ziwa, bia ya mkulima.
Nilikuwa siikosi kila nikiingia lake zone lazima nikamate kama chupa tano hivi itakuwa na alcohol ya 6.5%v/v hangover yake ni hatari niliwahi rudisha chenchi sito sahau baada ya kuitwanga mitaa ya malimbe.
 
102bf3190d41f16915e4dddb1df67bad.jpg
Hatari hatari hatari ...wazee wa kiepe yai hawasogei hapo .....[emoji123] [emoji123]
 
Na kwa sasa wanaleta ujazo mdogo ml340 au ml 370 na itauzwa Tsh 800 bei ya rejareja
Hahaha ....ukiwa na msimbazi unapiga bia 12 ....hatari hatari ...Balaa Limeingia Mijini ...BALIMI ....Hatari hatari ....
 
Back
Top Bottom