Balali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MKWELIMAN, Oct 13, 2011.

  1. M

    MKWELIMAN Senior Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 111
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi kama balali alikuwa mraia wa marekani then kwa sheria zipi zilimruhusu kuwa gavana aidha kama ni mtanzania then mpaka leo dual citizenship haijapitishwa hapa tanzania........ Hiyo yote kwa sababu amezikwa marekani ...... Naomba ujuuza
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    achana na huyo mfuhai haf unasema amezikwa kwani amekufa? Acha kumtabiria kifo mnyalu wa watu
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,184
    Likes Received: 9,221
    Trophy Points: 280
    jamaa anajiachia huko duniani!!! Kufa not yet
     
  4. M

    MKWELIMAN Senior Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 111
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana nime post hiyo thread ili tuone tunavo danganywa ........... Ndomaana siamini kama ame kufa
     
  5. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Usimchulie Balali mnyalu wa watu. Ndugu zake wenyewe hawasikitiki na wana kula zao Ulanzi Iringa. Mbona nyie mko kimbelembele!
     
  6. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,442
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hapa hapaeleweki nahisi ni kwa sababu hapana kichwa wala miguu
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    jiulize iweje watu waliohukumiwa kifo kwa mauaji ya Kombe wameachiwa huru!!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hv ulihudhuria mazishi yake? Dogo achana na mambo ya hawa magamba,ama umesahau hii kauli ya PM mstaafu? "WAKIMWAGA MBOGA NAMWAGA UGALI" fanyia kazi ya kauli ya Edward Ngoyai Lowassa na bila shaka mambo ya Balali hautazungumzia.
     
  9. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui niseme.... Aah ngoja niwasome kwanza
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Ya Balali anayajua Kikwete na kundi lake.
     
Loading...