Bakwata, Basuta Walaani DC Kuvuliwa Hijabu


Status
Not open for further replies.
P

propagandist

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
93
Likes
0
Points
0
Age
43
P

propagandist

Member
Joined Aug 12, 2011
93 0 0
Baraza kuu la waislam Tanzania(BAKWATA), na Baraza kuu la Answar suna Tanzania(BASUTA), kwa pamoja wamelaani kitendo cha viongozi wa CDM Kumvua hijabu DC Fatuma kimario wamesema kitendo hicho walichofanya chadema kwa mujibu wa uislam ni kama wamewadhalilisha waislam wote Duniani kwa hiyo amewataka viongozi wa CHADEMA kuwaomba radhi waislamu.

Naibu mufti akiwa mjini Tabora alisema Fatuma ana imani yake japo ni DC, heshimuni imani yake kwani waliomchagua wanajua kuwa imani yake inamtaka avae hijab alisema sheikh mohamed issa wa Answar Sunna.

CHANZO: Taarifa ya habari Radio Imaan
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
Baraza kuu la waislamu Tanzania BAKWATA limewataka viongozi wa chadema kuwaomba radhi waislam kwani kitendo walichokifanya wabunge wake ni udhalilishaji dhidi ya uislam kufuatia wabunge wake kumvua hijabu DC Fatuma kimario kwani udhalilishaji waliomfanyia ni kama wamewadhalilisha waislam wote Duniani alisema Naibu mufti.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,643
Likes
2,206
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,643 2,206 280
Bakwata hivi hawana mambo ya kufanya mwishowe watakuja sema sambusa zipigwe marufuku (kwa kukosa la kusema)kama kudhalilishwa sio uislamu uliodhalilishwa na hiyo hijabu ni sawa na kilemba tu,acheni kulilia yu enyi Bakwata
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Mwizi wa kura wanamtetea hata kama alikwenda amevaa hijab?!
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,690
Likes
211
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,690 211 160
hatuombi radhi ng'o! Kwanza nyie mna mchango gani kwenye chama chetu? Make nyie ni taasisi iliyoundwa na ccm kama ilivyo kwa uvccm,uwt nk.
Tukiwaomba radhi ni kama kuiomba radhi ccm,kitu ambacho ni mwiko kwetu!
Viva CDM!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,067
Likes
9,265
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,067 9,265 280
Hivi uisilam ni jina na mavazi au ni vitendo?majina mangapi ya kiislam yamehuska kwenye uhalifu tanzania na bakwata hawajaomba radhi kuonyesha kwamba hawaungi mkono?bakwata mnatumiwa kisiasa.

Mtu anapokiuka mashariti anashugulikiwa kwa mjibu wa taratibu tulizojiwekea hususani sheria mpya za uchaguziisemayo (mtu yeyote anayevuruga taratibu za uchaguzi akamatwe) bila kujari dini wala kabila lake. Mhalifu ni muhalifu tu na ukitaka kuheshimiwa jiheshimu.mia
 
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
ahaaa kumbe bakwata hawana mchango katika chama chenu cha cdm kumbe wenye mchango ni RC?
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
wapeleke ujinga huko,wale machangudoa wanaouza mbunye kule zanzibar halafu wanafutia hijab mbona hawajaenda kuwafuata?wadili na mambo ya msingi na wawaeleze waislam ni kwa nini ccm haiwapi waislam ilichowaahidi?
bakwata ni taasisi ya ccm kama ilivyo uvccm uwt nk hawana maana hawa wamerudisha maendeleo ya waislamu nyuma miaka hamsini na wanachojua ni uchonganishi tu.
hivi ni lini wasomi wa kiislamu wataingia kwenye hizi taasisi kila taasisi inaongozwa na vilaza mara utasikia tunadhulumiwa mara nini.

watu kama january makamba,pro ibrahim lipumba,dk husein mwinyi,dk kigwangala ndio wanaotakiwa kushika taasisi za kiislamu sio hawa wanaoshindana kwa kumiliki majini dunia sasa hivi ni sayansi na teknolojia.
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
BWAKATA wafanye kazi yao na si kuingilia mambo ya siasa kwani Hijabu nini kwao.Mbona watu wanachaniwa kanzu huko kwa Libya,yemen na hawasemei?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,604
Likes
29,900
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,604 29,900 280
waitishe maandamano
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,412
Likes
16
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,412 16 0
ahaaa kumbe bakwata hawana mchango katika chama chenu cha cdm kumbe wenye mchango ni RC?
hivi unaweza kufananisha Roman Catholic na Baraza la Waislam Tanzania, hakuna comparison ya aina yoyote hapa . kinachojiri ni kuonyesha jinsi ulivyo kilaza
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
93
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 93 145
Baraza kuu la waislamu Tanzania BAKWATA limewataka viongozi wa chadema kuwaomba radhi waislam kwani kitendo walichokifanya wabunge wake ni udhalilishaji dhidi ya uislam kufuatia wabunge wake kumvua hijabu DC Fatuma kimario kwani udhalilishaji waliomfanyia ni kama wamewadhalilisha waislam wote Duniani alisema Naibu mufti.
Mungu ni 'haki' mungu ni 'usawa' na mungu ni 'kweli tupu'. Hivyo nilitegemea BAKWATA kama chombo kinachosimamia maadili ya 'mungu' kupitia dini ya kiislama wangemtaka DC Mama Fatma Kimario kusema 'kweli yote' kuhusu mkutano aliokuwa anafanya mahali/muda kinyume na sheria za vyama vya siasa.

Pia BAKWATA wangefanya vema kujiridhisha kuwa huyo DC hakuna anafanya jambo lolote ambalo directly or indirectly lingenyakua haki ya raia yoyote ya kupata kiongozi wanayemtaka katika uchaguzi mdogo wa Igunga. Hayo ndiyo nilitarajia toka kwa BAKWATA kama kweli wanasimamia maadili mema. Mavazi ni jambo la mbali sana ukilinganisha na HAKI ya mtu kupata kiongozi bora.

Pia ni vizuri BAKWATA watathmini tena upya kwamba wanasimamia nini hasa? Kujiingiza kwenye siasa uchwara ni kukivunjia heshma hiki chombo cha waislam. Kwa wameshamhoji huyu DC na kujua alifuata nini pale?

Na kulikuwa na ulazima gani kwa yeye (DC) kufanya mkutano hapo wakati kuna mkutano wa chama kingine? Huu ni ustarabu? AAu hii inakubalika kwa BAKWATA kwamba mtu anaweza kuvuruga shughuli halali yenye manufaa kwa wengi kwa sababu binafsi?
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
hatuombi radhi ng'o! Kwanza nyie mna mchango gani kwenye chama chetu? Make nyie ni taasisi iliyoundwa na ccm kama ilivyo kwa uvccm,uwt nk.
Tukiwaomba radhi ni kama kuiomba radhi ccm,kitu ambacho ni mwiko kwetu!
Viva CDM!
Limbukeni yuko kazini.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
hivi kazi hasa ya bakwata ni nini?Anaejua naomba anijulishe
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Kama bBkwata wametoa tamko hilo itabidi sasa tuchunguze na kujua majukumu na manufaa ya baraza hili, maana sasa kazi yao itakuwa ni kudandia hoja bila kupima, na vilevile weledi wa viongozi wao unatia shaka, wanashindwa kusimamia majukumu yao ya msingi matokeo yake wamegeuka kuwa vibaraka wa ccm na ndo maana answaar sunna wameamua kujitoa bakwata na kuanzisha baraza lao tofauti!

Kwanza kwa akili ya kawaida haiwezekani kwa chadema kuomba msamaha kwa jambo ambalo shauri lake lipo mahakamani, kufanya hivyo inaweza ikawa ni dalili tosha ya kukiri kosa na hivyo kuweza kuathiri mwenendo wa kesi! Hata hivyo bakwata lazima waelewe kuwa yule mama dc kama kweli alivuliwa hicho kilemba (ambacho wameamua kukiita hijab) wajue hakuvuliwa kwa sababu ya uislam wake la hasha!

Pia inawezekana kuwa baada ya huyo D.C kubambwa akipanga kufanya hujuma za kisiasa akiwa na kundi lake labda alitumia kilemba kile kuficha uso wake ili asijulikane kama ni yeye D.C na hivyo waliomkamata wakalazimika kumtoa kilemba ili waone sura yake!na pia inatia shaka ilikuwaje dc aende kwenye shughuli zake za kazi za ki-dc bila kuwa na ulinzi wowote!? je huyu mama dc hakuwa kwenye shughuli za ukada wa chama chake cha ccm!? Shaka bin wasiwasi...!
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
Hawa ndio wanasambaza chembechembe za udini,hv hili suala mbona kila cku linakuzwa jamani,yule mama si alivaa ushungi tu..aagh!kwann bakwata wanataka ku2mika kisiasa!hapa 2shaelewa nn wanakifanya..ila wanaigunga (christian+muslim) hawawezi kusikiliza hz propaganda.
 
Mwamikili

Mwamikili

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
416
Likes
14
Points
35
Mwamikili

Mwamikili

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
416 14 35
Baraza kuu la waislam Tanzania(BAKWATA), na Baraza kuu la Answar suna Tanzania(BASUTA), kwa pamoja wamelaani kitendo cha viongozi wa CDM Kumvua hijabu DC Fatuma kimario wamesema kitendo hicho walichofanya chadema kwa mujibu wa uislam ni kama wamewadhalilisha waislam wote Duniani kwa hiyo amewataka viongozi wa chadema kuwaomba radhi waislamu alisema Naibu mufti akiwa mjini Tabora, Fatuma ana imani yake japo ni DC, heshimuni imani yake kwani waliomchagua wanajua kuwa imani yake inamtaka avae hijab alisema sheikh mohamed issa wa Answar Sunna. taarifa ya habari Radio Imani.

stupid source!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,213,491
Members 462,160
Posts 28,479,885