Bakhresa kwa Makonda, Mwakyembe na Tido, na Nilichojifunza Binafsi

pinno

pinno

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
1,095
Points
2,000
pinno

pinno

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
1,095 2,000
Kuna video nimeiona, nashindwa tu kuiweka hapa,

ila watanisaidia wenye nayo, maana ipo sana tu mtandaoni,

inamuonesha Mzee SSB, akiingia msibani, kwenye msiba wa wafanyakazi watano wa Azam Media, kuelekea kiti kwake, anampita Katibu wa CCM ndugu Polepole, anampita Rc wa Dar es salaam, almaarufu kama mungu wa Dar, DAB, Makonda, anampita waziri mwenye dhaman na michezo habari na burudani, Mhe Mwakyembe, anasogea kwenye kiti chake anakaa, anampa mkono mzee wa pembeni yake ambaye, sura sio ngeni ila sijamtambua vizuri.

Na anaendelea na taratibu nyingine, wakati huo huo, jicho la kamera, linamtazama Mhe Mwakyembe, na Makonda, ni kama vile wanataka kutoa mkono wa pole kwa mzee, wasalimiane nae, ila wanaona tena kama itifaki itakuwa haijakaa sawa, basi wanabaki wasijue la kufanya, na yeye ni kama vile hana taimu nao, au ukute hata hajawajua. (Inawezekana kabisa akawa hawajui)

Mara anakuja Tiddo, ambaye ni mwajiriwa wake, kama Mkurugenzi wa Azam media ,mzee anasimama anamsalimia Tiddo kwa adabu na heshima.

My take :

1. Mzee anathamini Wafanyakazi wake, na kuwashobokea hao, zaidi ya viongozi wa kisiasa, ambao kwa kawaida mabosi wengi mtaani wangefanya kinyume na hapo,

2. Mzaa yupo busy na mambo yake, na hivi Magu anabadilisha badilisha mawazir na wakuu wa mikoa, ukute jamaa hata hajui in person wazir wa michezo ni nani, watu wake wanajua, kampuni zake zinajua, ila yeye in person hana muda wa kufuatilia hayo na hayana umuhimu kwake.

3. Anapenda kuishi kawaida sana
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,507
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,507 2,000
Kwanza hao watoto wake utaanza kukutana nao wapi mpk mpigane mkuu?
Bashite hapo yupo like what...huyu mzee ananipita bila kunipa mkono hanijui mi nani?

Mzee nimependa maisha yake,pia naona ana busara mno maana hata wanae licha ya kusoma vyuo vya ughaibuni.maisha mazuri.investment za kila aina.Nyumba za kifahari na kupangilia migari ya kila aina hawana kelele kabisa.yani mtoto wa bakhresa umkite anapigana na kulumbana na mtu halafu anauliza "unanijua mi nani*?
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
17,674
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
17,674 2,000
Haaaa haaaa alinipita hata mimi,badala ya kunisalimia kwa unyenyekevu kajipitia tu kama vile sikuwepo.Huyu Mzee ni shida labda anafikiri yeye ni tajiri kuliko mimi.
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ sidhani kama hata huo muda wa kukufikiria ako nao!
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,507
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,507 2,000
Mzee Mwinyi&the family wanakucheki tu wanasema hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
Huyu mzee ni mtu aliyeanza ALIF kwa kijiti. Alikuwa na kaduka kaa kuuza viatu, akaanzisha machine ndogo za kawaida za ice cream za kons. Miaka ya early 80s Kaka yangu alikuwa anafanya kazi Abu Dhabi, alishakutana naye kwenye ndege ya Air Tz, akiwa amebeba maboxi ya cons za ice cream.

Pesa zake kazitengeneza kwa jitihada nyingi na subira, kwa hivyo hawezi kuwa na woga wa wanasiasa, na katika globalization ya leo, kesha jijenga vizuri sana, hatishiki.

Pia ni mtu muungwana sana, hapendi majivuno,anasaidia masikini na wanyonge, mpenda haki
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,140
Points
2,000
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,140 2,000
Huyu mzee ni mtu aliyeanza ALIF kwa kijiti. Alikuwa na kaduka kaa kuuza viatu, akaanzisha machine ndogo za kawaida za ice cream za kons. Miaka ya early 80s Kaka yangu alikuwa anafanya kazi Abu Dhabi, alishakutana naye kwenye ndege ya Air Tz, akiwa amebeba maboxi ya cons za ice cream.

Pesa zake kazitengeneza kwa jitihada nyingi na subira, kwa hivyo hawezi kuwa na woga wa wanasiasa, na katika globalization ya leo, kesha jijenga vizuri sana, hatishiki.

Pia ni mtu muungwana sana, hapendi majivuno,anasaidia masikini na wanyonge, mpenda haki
Na hutakaa usikie kwamba ametoa msaada...
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
4,445
Points
2,000
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
4,445 2,000
Hahahaa! ukiwa tajiri,lolote utakalofanya utasifiwa tu,ingekua masikini ndio kafanya hivyo,angetupiwa kila aina ya matusi,angeonekana ana dharau pia,mfanyabiashara kama Bakhresa ni lazima awe anawajua hao viongozi,wafanya biashara hufuatilia kwa ukaribu sana mambo ya siasa na uongozi kwani yana impact kubwa sana kwenye biashara zao.
Ukweli mtupu!
 
PATIE DE CHRISS

PATIE DE CHRISS

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
390
Points
250
PATIE DE CHRISS

PATIE DE CHRISS

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
390 250
Hii inaonyesha kuwa kutoka kwa mzee wa SSB anajua kuwa kwenye maswala ya uongozi ni jambo la kupita tuu lakin wafanyakazi wake ni watu wa kudumu naye milele.
Bora adhamini cha nyumbani kuliko cha nje
 
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
274
Points
500
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
274 500
Wewe umaskini wako usikufanye uingie kwenye vichwa vya watu na kujifanya unajua wanachofikiria

Pale msibani ulitaka waanze kupiga story gani?

Hao wote Walisalimiana kabla ya kuketi
 
Desire Dizaya

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,353
Points
2,000
Desire Dizaya

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,353 2,000
Ndo nnachokiongea.
Hawa watoto wa bakhresa ni watu social tu,nna marafiki wa kiume nine soma nao chuo wakaingia kwenye makampuni na kupata kazi kupitia connection na urafiki walionao kwa hawa watoto wake.
Unaweza hata pishana nae kwenye shopping mall lakini hawezi kukufata na kujidai mi mtoto wa bakh.lakini wana urafiki na watu wengi wa kawaida sana.
Pia wana angalia we ni mtu wa aina gani.kama unaendana nao wanajichanagya
Bila kuna watoto wengine wa matajiri unakuta wanapigana club,wamepakata Malaya nk
Kwanza hao watoto wake utaanza kukutana nao wapi mpk mpigane mkuu?
 
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
274
Points
500
yitzhak

yitzhak

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2019
274 500
Ndo nnachokiongea.
Hawa watoto wa bakhresa ni watu social tu,nna marafiki wa kiume nine soma nao chuo wakaingia kwenye makampuni na kupata kazi kupitia connection na urafiki walionao kwa hawa watoto wake.
Unaweza hata pishana nae kwenye shopping mall lakini hawezi kukufata na kujidai mi mtoto wa bakh.lakini wana urafiki na watu wengi wa kawaida sana.
Pia wana angalia we ni mtu wa aina gani.kama unaendana nao wanajichanagya
Bila kuna watoto wengine wa matajiri unakuta wanapigana club,wamepakata Malaya nk
Tatizo wabongo huwaza vitu negative
Yule Mzee sio muongeaji hata kidogo ila ukiweka hoja mezani ndio mtajadili

Sasa mtoa maada anaropoka tu
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
18,265
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
18,265 2,000
Bashite hapo yupo like what...huyu mzee ananipita bila kunipa mkono hanijui mi nani?

Mzee nimependa maisha yake,pia naona ana busara mno maana hata wanae licha ya kusoma vyuo vya ughaibuni.maisha mazuri.investment za kila aina.Nyumba za kifahari na kupangilia migari ya kila aina hawana kelele kabisa.yani mtoto wa bakhresa umkite anapigana na kulumbana na mtu halafu anauliza "unanijua mi nani*?
Hapo bash anampigia mahesabu ya jinsi gani amkomoe.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,507
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,507 2,000
Hao kama ni club wakienda wanakua VIP kajamba nani hakuna huko,totozi ni wapambe tu wanafanya kazi ya kuimbisha manzi anapelekwa double tree/kempinsiki(presidential rooms) au huko kwny yatch yeye mshikaji akija kazi ni 1 tu.,mbupu.com

Wanajua nafasi yao kwny jamii.
Ndo nnachokiongea.
Hawa watoto wa bakhresa ni watu social tu,nna marafiki wa kiume nine soma nao chuo wakaingia kwenye makampuni na kupata kazi kupitia connection na urafiki walionao kwa hawa watoto wake.
Unaweza hata pishana nae kwenye shopping mall lakini hawezi kukufata na kujidai mi mtoto wa bakh.lakini wana urafiki na watu wengi wa kawaida sana.
Pia wana angalia we ni mtu wa aina gani.kama unaendana nao wanajichanagya
Bila kuna watoto wengine wa matajiri unakuta wanapigana club,wamepakata Malaya nk
 

Forum statistics

Threads 1,316,458
Members 505,652
Posts 31,891,081
Top