Bado nitampenda mke wangu hata kama kashagongwa

Bado nitampenda mke wangu hata kama kashagongwa

Uamuz mzuri lkn mfano ni mke wangu kafanyiwa hivyo....tungekua tumegawana majengo ya serikali( hospital na gerezani)
 
Yani Huyo kitombi umemsamehe ivi ivi..
 
kesho nampango nimtoe out kidogo,sehemu iliyotulia nimwambie ukweli na nitataka akubali tu na aniahidi kwamba hatorudia tena na moyo wangu utakuwa mweupe kumrejesha moyoni kipenzi changu.Nimetokanae Mbali,nyie Hamjui Tu.
 
,,,, haya haya haya VIROBAA wrk.
 
Last edited by a moderator:
Fake story to grab our precious attention.. Huu uandishi sio wa mtu aliyeto*bewa mke wake.. Tuache utoto peleka chit chat.. Damn it!!d

Ndugu Yangu,haya Mambo Yasikie Kwa Mwengine,yasikukute,yanauma Sana,ila Ndio Hvyo Tena.Huu Ni Ukweli Mtupu,najua Huwezi Amini.
 
Kwahiyooo we unampinga RICH MAVOKO........ngoja na mm nije huyo si cha wote
 
Toa keshagongwa andika hatakama ni


SHANGINGI
 
lazima usamehe mana ata wewe uko ulikokuwa kikazi uliwagonga wa wenzio.
 
We jamaa lazima utakua zwazwa wewe!yaan mimi nikute yfmaterial kachepuka then nimwache hivihivi huyo jamaa!!!
Sasa umfanye nini jamaa?na kama mke hajatulia utapigana na mwanaume wangapi?

Wewe deal na mke wako kwani kama mke hajatulia utapigana na wanaume wangapi?
 
I wish mume wangu angekuwa na moyo wa hivyo

Ili na wewe ukachapwe, inaonekana vya shem havikukolei au ndo wale waliozoea modushelele ya style tofauti, unaweza ukawa umeimiss ile iliyopinda kwe pembeni. Katika mahusiano hakikisheni hamzoeshani kugongana mara kwa mara itasababisha wote msiwe waaminifu endapo mmoja atasafiri mda mrefu au ataumwa. Pia jengeni mazoea na kimissiana kwa kujizoeshatu usisubiri usafiri funsishaneni namna ya kistahimili kwa kistop doin hata lm mpo wote ili mzoee hata hali ya dhiki. Pia kabla hujaingia kwenye ndoa angalia mtu mnae endana kitabia. Kuna mabinti wanapenda sana kugongwa sasa wewe km mvivu lazma watakusaidia. Na hv tunaoana tumeshakua used, kumbe mwezio alivyo zoeshwa mata tatu kwa week we mara moja. Ndo maana wanashauri kusomana na kuzoeana kabla ya ndoa.
 
mke wangu kanisaliti
nilipokuwa nipo kikazi ktk shughuli zangu nje kidogo ya jiji la
dar.Taarifa Nimepata Kutoka Kwa Maswaiba Wangu Wa Karibu Na Kwangu Na
Wameniambia Mke Wangu Anatembea Na Rafiki Yangu Wa Karibu.Nilipopata
Taarifa Hii Nilimwendea Kitombi Aliyenigongea Mke Wangu Ambaye Ni Rafiki
Yangu Wa Karibu Na Amekuwa Muwazi Kwangu Na Amesema Hatorudia Tena Na
Mimi Nimeachana Nae For Good.Ila Akirudia Na Nikapata Harufu Yakuwa
Amemgonga,atakuwa Amejipa Kibali Cha Kwenda Ahera.

Una ushahidi gani kuwa Mkeo bado anakuhitaji?
 
mashaka makubwa haya,au jogoo hawiki teh teh teh maana mmmmh
 
Back
Top Bottom