Bado hujahonga mchepuko hapo... kazi Kweli kweli

Bado hujahonga mchepuko hapo... kazi Kweli kweli

CTX

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Posts
1,273
Reaction score
987
[emoji31]
36766447_184523605745036_8351317788266070016_n.jpg
 
Yaani unawaza michepuko, ndg zako hawapo kwenye mchoro pale😀😀
 
Enzi za Jk week end kama hii. Muda kama huu unakuta upo zako nyumbani. Ghafla jamaa anakupigia simu. Kaka upo wapi? njoo club, beib yangu imekuja na wenzie wawili wa chuo. Watoto wasafi kama sarafu inayotoka mlango wa bank. Nina kama laki nne na 80 ya kutumia tu usiku wa leo. Ngoja nikutumie usafiri kaka. Waliokuwa wakitoa ofa hizo enzi za Jk. Leo wakikupigia simu muda kama huu utaskia. KAKA USILALE BILA KUSALI. [emoji23][emoji23]
 
Enzi za Jk week end kama hii. Muda kama huu unakuta upo zako nyumbani. Ghafla jamaa anakupigia simu. Kaka upo wapi? njoo club, beib yangu imekuja na wenzie wawili wa chuo. Watoto wasafi kama sarafu inayotoka mlango wa bank. Nina kama laki nne na 80 ya kutumia tu usiku wa leo. Ngoja nikutumie usafiri kaka. Waliokuwa wakitoa ofa hizo enzi za Jk. Leo wakikupigia simu muda kama huu utaskia. KAKA USILALE BILA KUSALI. [emoji23][emoji23]
Noma sana!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom