Bado huamini katika uchawi na ushirikina? Waulize madereva

Bado huamini katika uchawi na ushirikina? Waulize madereva

Haya mauzauza ya barabarani inasemekana yapo sana kulingana na simulizi za waliokumbana nayo
 
mkuu hiyo no 2 ni kuwa gari ikiwa kwenye mwendo mkali halafu ukakutana na kitu kama mnyama ukakikwepa lazima uta kosa control na gari itapata ajali. ndio maana unaambiwa usikwepe. Halafu mara nyingi kutoka na uchov au pombe madereva wengi huwa wanasinzia basi kwa hiyo hawaw kusema walisinzia wakapata ajali. wanadanganya kuna kitu kilikatiza mbele yake.. kama baiskeli etc
Hii nayo ni mojawapo ya chanzo tena kikubwa, lakini hiyo ya mauzauza ya kichawi pia ipo.
 
Hamna hayo makitu barabarani ni excuse tu ya watu waliopata ajali....unakuta mtu kasinzia akipata ajali anatoa visingizio mara kuna mtu mrefu kapita nilivyokwepa tu nikapinduka etc
 
Duh @barafuyamoto wewe ni noma kweli, umesahau jana mida ya saa 9 usiku ulinikimbiza huku ukiwa umevaa hivyo hivyo halafu leo wasema hauamini uchawi? Ogopa Mungu wako.
Asilimia kybwa wanaosema hakuna uchawi ni washirikina wakubwa

Chunguza utaja niambia..
Angalia Avatar yake!!
 
SEEING IS BELIEVING!
Kama sitaona kwa macho yangu kitendo cha kichawi, SITAAMINI UCHAWI KAMWE. Ila naheshimu imani za watu, wanaoamini uchawi upo na waamini!
Cha kushangaza kila mtu anayeamini uchawi nikimuuliza umewahi kuona kwa macho yako anadai hapana, siongelei kuona kibuyu kimefunikwa ardhini, naongelea vitu kama 'mtu anapaa na ungo, mbuzi anaongea', uchawi kwangu ni kama a traditional psychology, unacheza tu na akili za watu! Ni suala la imani.
1451368689652.jpg
 
mkuu hiyo no 2 ni kuwa gari ikiwa kwenye mwendo mkali halafu ukakutana na kitu kama mnyama ukakikwepa lazima uta kosa control na gari itapata ajali. ndio maana unaambiwa usikwepe. Halafu mara nyingi kutoka na uchov au pombe madereva wengi huwa wanasinzia basi kwa hiyo hawaw kusema walisinzia wakapata ajali. wanadanganya kuna kitu kilikatiza mbele yake.. kama baiskeli etc
1451368768449.jpg
 
Mada iliyopita tumezungumzia kuhusu uchawi na ushirikina kwenye mahakama zetu... Hapa tunaangalia eneo lingine muhimu BARABARA ZETU
Madereva katika hili ndio wanaweza kuwa mashahidi wazuri sana kwakuwa ni wahanga wakubwa na hivi vitu wanakutana navyo sana, hasa madereva wa daladala, mabasi ya mikoani na magari ya mizigo
Uchawi wa barabarani uko wa aina nne
1. Uchawi unaomhusu mmiliki wa gari husika... Hii mara nyingi ni kwa ajili ya kutoa kafara kwa ajili ya kulinda au kuongeza utajiri wake, baadhi hujui kabisa kuwa gari lake siku hiyo litapata ajali na watakufa watu kadha. Madereva wanaostuka huacha kazi ghafla
2. Uchawi unaohusisha vilinge na njia za wachawi.... Hawa watu huwa hawapishi kitu au mtu, kwahiyo ukiingia kwenye anga zao ujue wa kuumia ni wewe, ndio maana ajali nyingi za barabarani dereva atakwambia aliona mnyama au mtu au kitu akajaribu kukikwepa ndio ajali ikatokea... Kamwe hutakiwi kukwepa
3. Uchawi unaohusisha roho zinazotangatanga, mapepo mizimu na mashetani, hizi huwa ni tamaa tu ya kuua kunywa damu au kuleta maafa na majonzi katika jamii
4. Uchawi unaomhusu dereva mwenyewe au mfanyakazi wa gari, maisha magumu na tamaa ya mali husababisha watu wafanye mambo ya ajabu, dereva anaenda kwa mganga na kupewa sharti la kupindua gari watu wafe mambo yake yanyooke, lakini pia wengine huambiwa kuwa anakosa kazi kwasababu ya fulani hivyo hutegeshewa Phantom na kupindua gari, akisalimika kifo anabaki na ulemavu
Ya barabarani ni mengi tusiyoyajua, magari mengi yamezindikwa, Madereva wamezindikwa wafanyakazi wamezindikwa tiketi zimezindikwa.. Unapofika salama ni kumshukuru Mungu na ndio maana tunasisitizana sana kufanya ibada Sala na maombi kwa imani zetu kabla ya kuanza safari
Ukiwa na imani juu ya Allah, huwezi kukutwa na ujinga kama huo. Nimetembea sana na magari usiku, sijawahi ona hiyo kitu. Akiwazacho mjinga ndicho kitachomtokea.
 
Hivi kwanini tunasema eti ulaya hakuna hivi Vitu? Hivi ni uvivu wa kusoma na kufikiri au? Wenzetu hawakuishia kubisha tu bali walifanya kwa vitendo, walitegesha powerful automatic cameras na wakapata majibu ya kushangaza kwenye zile sehemu zinazosemwa vibaya1451368981318.jpg1451368992098.jpg1451369005228.jpg
 
kwa experience ndogo niliyo nayo kuhusu madereva na mazingaombwe ya barabarani

1. huwa wana sinzia akishtuka anakuta chombo kimevuka chalk ya kati na kuanza kuingia site ya mwenzie hapo ata chorachoara mpaka apindue gari ukija kumuuliza nini kilitokea utasikia akikuambia, ALITOKEA BIBI AKE, MAMA AKE, MKEWE, MTOTO AU MTU WA AJABU, AU MBUYU

2. wanao jihusisha na masuala ya kishirikina ndio huwa wana kumbana nayo matatizo ya namna hyo huko barabarani utakuta dereva ana MABANGILI na MAPETE YASIYO NA KICHWA WALA MIGUU hao ndio wanao kumbanaga na mambo ya sio eleweka, NB: kitu kisicho kuhusu huwezi kukumbana nacho, ukiwa na imani ama umejihusisha na masuala ya kipepo hayo ndio utakayo kumbana nayo na yakikuzidi ni lazima ajali itokee, kama hujihusishi na hayo masuala huwezi pata ajali zisizo kuwa na sababu za kishirikina labda kama ni mtumiaji wa MIRUNGI, POMBE NA BANGI, ukiwa safarini

3. uzembe na dharau barabarani, mtu kutokuwa makini na kushindwa kuhimili chombo, haswa kwenye makatisho ya upepo ndio watu wanajifanyaga hawana akili, kuingia kona na mwendo usio eleweka, na mtu kufanya safari ndefu bila kupumzika na sio mzoefu wa safari ndefu au barabara
 
Hivi kwanini tunasema eti ulaya hakuna hivi Vitu? Hivi ni uvivu wa kusoma na kufikiri au? Wenzetu hawakuishia kubisha tu bali walifanya kwa vitendo, walitegesha powerful automatic cameras na wakapata majibu ya kushangaza kwenye zile sehemu zinazosemwa vibayaView attachment 313555View attachment 313556View attachment 313557
Kwani ulaya ndio nini au unafikiri ulaya hakuna watu wajinga?

Kwahiyo unataka kuniambia hizo picha unaziamini

Hii ni sababu ndogo sana na inawezekana pia ikawa ni ya kitoto sana..yaani picha tu!
Hivi ujui kama duniani kuna wazushi na wapo tayari kufanya chochote kuaminisha uongo wao..

Mie siamini uchawi sababu najua ni michezo ya kisaikolojia na hayo ya madereva ni illusions tu.
 
Uongo mwingine huu..

Nakumbuka nilivyokua abt 8 yrs nilichukua machine ya ndevu ya dingi usiku nikajinyoa bila kukusudia, kwavile niliogopa ningechapwa coz nilijipunyuapunyua nakaamua kujikausha mpaka asubuhi na nikachelewa kuamka ndipo mother akaja kuniamsha na kukuta kichwani nimepunyuliwa.

Hapo maza bila kujiuliza akaanza kupiga yowe kwamba wachawi wameninyoa na mie ili nisiulizwe maswali mengi nikajifanya sijielewi kabisa mpaka nikapelekwa kwa waganga mbali mbali

Kesi hilikuwa kubwa sana maana wapiga ramli waliwataja baadhi ya ndugu kwamba ndio wananichezea basi nilivyopata akili ya kiutu SIAMINI TENA UCHAWI coz ni Mind game tu.
 
Back
Top Bottom