Bado huamini katika uchawi na ushirikina? Waulize madereva

Bado huamini katika uchawi na ushirikina? Waulize madereva

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,977
Reaction score
871,045
Mada iliyopita tumezungumzia kuhusu uchawi na ushirikina kwenye mahakama zetu... Hapa tunaangalia eneo lingine muhimu BARABARA ZETU.

Madereva katika hili ndio wanaweza kuwa mashahidi wazuri sana kwakuwa ni wahanga wakubwa na hivi vitu wanakutana navyo sana, hasa madereva wa daladala, mabasi ya mikoani na magari ya mizigo

Uchawi wa barabarani uko wa aina nne
1. Uchawi unaomhusu mmiliki wa gari husika... Hii mara nyingi ni kwa ajili ya kutoa kafara kwa ajili ya kulinda au kuongeza utajiri wake, baadhi hujui kabisa kuwa gari lake siku hiyo litapata ajali na watakufa watu kadha. Madereva wanaostuka huacha kazi ghafla

2. Uchawi unaohusisha vilinge na njia za wachawi.... Hawa watu huwa hawapishi kitu au mtu, kwahiyo ukiingia kwenye anga zao ujue wa kuumia ni wewe, ndio maana ajali nyingi za barabarani dereva atakwambia aliona mnyama au mtu au kitu akajaribu kukikwepa ndio ajali ikatokea... Kamwe hutakiwi kukwepa

3. Uchawi unaohusisha roho zinazotangatanga, mapepo mizimu na mashetani, hizi huwa ni tamaa tu ya kuua kunywa damu au kuleta maafa na majonzi katika jamii

4. Uchawi unaomhusu dereva mwenyewe au mfanyakazi wa gari, maisha magumu na tamaa ya mali husababisha watu wafanye mambo ya ajabu, dereva anaenda kwa mganga na kupewa sharti la kupindua gari watu wafe mambo yake yanyooke, lakini pia wengine huambiwa kuwa anakosa kazi kwasababu ya fulani hivyo hutegeshewa Phantom na kupindua gari, akisalimika kifo anabaki na ulemavu

Ya barabarani ni mengi tusiyoyajua, magari mengi yamezindikwa, Madereva wamezindikwa wafanyakazi wamezindikwa tiketi zimezindikwa.. Unapofika salama ni kumshukuru Mungu na ndio maana tunasisitizana sana kufanya ibada Sala na maombi kwa imani zetu kabla ya kuanza safari.
 
Last edited by a moderator:
Mada iliyopita tumezungumzia kuhusu uchawi na ushirikina kwenye mahakama zetu... Hapa tunaangalia eneo lingine muhimu BARABARA ZETU
Madereva katika hili ndio wanaweza kuwa mashahidi wazuri sana kwakuwa ni wahanga wakubwa na hivi vitu wanakutana navyo sana, hasa madereva wa daladala, mabasi ya mikoani na magari ya mizigo
Uchawi wa barabarani uko wa aina nne
1. Uchawi unaomhusu mmiliki wa gari husika... Hii mara nyingi ni kwa ajili ya kutoa kafara kwa ajili ya kulinda au kuongeza utajiri wake, baadhi hujui kabisa kuwa gari lake siku hiyo litapata ajali na watakufa watu kadha. Madereva wanaostuka huacha kazi ghafla
2. Uchawi unaohusisha vilinge na njia za wachawi.... Hawa watu huwa hawapishi kitu au mtu, kwahiyo ukiingia kwenye anga zao ujue wa kuumia ni wewe, ndio maana ajali nyingi za barabarani dereva atakwambia aliona mnyama au mtu au kitu akajaribu kukikwepa ndio ajali ikatokea... Kamwe hutakiwi kukwepa
3. Uchawi unaohusisha roho zinazotangatanga, mapepo mizimu na mashetani, hizi huwa ni tamaa tu ya kuua kunywa damu au kuleta maafa na majonzi katika jamii
4. Uchawi unaomhusu dereva mwenyewe au mfanyakazi wa gari, maisha magumu na tamaa ya mali husababisha watu wafanye mambo ya ajabu, dereva anaenda kwa mganga na kupewa sharti la kupindua gari watu wafe mambo yake yanyooke, lakini pia wengine huambiwa kuwa anakosa kazi kwasababu ya fulani hivyo hutegeshewa Phantom na kupindua gari, akisalimika kifo anabaki na ulemavu
Ya barabarani ni mengi tusiyoyajua, magari mengi yamezindikwa, Madereva wamezindikwa wafanyakazi wamezindikwa tiketi zimezindikwa.. Unapofika salama ni kumshukuru Mungu na ndio maana tunasisitizana sana kufanya ibada Sala na maombi kwa imani zetu kabla ya kuanza safari
miaka kadhaa iliyopita nilikutana na mauzauza maeneo ya kwedikwazu kabla ya kufika korogwe kama unatokea dar,yaani alikuwa ni mtu lakini siwezi kumpita kila ninavyoongeza mwendo nae niko nae kama vile kivuli kwa umbali mrefu na ilikuwa ni kati ya saa 8 au 9 usiku.
 
Brother wangu na mshikaji wake miaka ya 90 walikutana na mapepo mawili barabarani..... warefu sana na wanang'ara
Walikuwa na pkpk, so wale mapepo walikuwa wanawafata mpaka walipofika njia panda na kila mmoja kwenda njia yake.... so nahisi wapo mapepo yasikuwa na time na binadamu.....
 
Brother wangu na mshikaji wake miaka ya 90 walikutana na mapepo mawili barabarani..... warefu sana na wanang'ara
Walikuwa na pkpk, so wale mapepo walikuwa wanawafata mpaka walipofika njia panda na kila mmoja kwenda njia yake.... so nahisi wapo mapepo yasikuwa na time na binadamu.....
Guardian angel
 
SEEING IS BELIEVING!
Kama sitaona kwa macho yangu kitendo cha kichawi, SITAAMINI UCHAWI KAMWE. Ila naheshimu imani za watu, wanaoamini uchawi upo na waamini!
Cha kushangaza kila mtu anayeamini uchawi nikimuuliza umewahi kuona kwa macho yako anadai hapana, siongelei kuona kibuyu kimefunikwa ardhini, naongelea vitu kama 'mtu anapaa na ungo, mbuzi anaongea', uchawi kwangu ni kama a traditional psychology, unacheza tu na akili za watu! Ni suala la imani.
 
Mada iliyopita tumezungumzia kuhusu uchawi na ushirikina kwenye mahakama zetu... Hapa tunaangalia eneo lingine muhimu BARABARA ZETU
Madereva katika hili ndio wanaweza kuwa mashahidi wazuri sana kwakuwa ni wahanga wakubwa na hivi vitu wanakutana navyo sana, hasa madereva wa daladala, mabasi ya mikoani na magari ya mizigo
Uchawi wa barabarani uko wa aina nne
1. Uchawi unaomhusu mmiliki wa gari husika... Hii mara nyingi ni kwa ajili ya kutoa kafara kwa ajili ya kulinda au kuongeza utajiri wake, baadhi hujui kabisa kuwa gari lake siku hiyo litapata ajali na watakufa watu kadha. Madereva wanaostuka huacha kazi ghafla
2. Uchawi unaohusisha vilinge na njia za wachawi.... Hawa watu huwa hawapishi kitu au mtu, kwahiyo ukiingia kwenye anga zao ujue wa kuumia ni wewe, ndio maana ajali nyingi za barabarani dereva atakwambia aliona mnyama au mtu au kitu akajaribu kukikwepa ndio ajali ikatokea... Kamwe hutakiwi kukwepa
3. Uchawi unaohusisha roho zinazotangatanga, mapepo mizimu na mashetani, hizi huwa ni tamaa tu ya kuua kunywa damu au kuleta maafa na majonzi katika jamii
4. Uchawi unaomhusu dereva mwenyewe au mfanyakazi wa gari, maisha magumu na tamaa ya mali husababisha watu wafanye mambo ya ajabu, dereva anaenda kwa mganga na kupewa sharti la kupindua gari watu wafe mambo yake yanyooke, lakini pia wengine huambiwa kuwa anakosa kazi kwasababu ya fulani hivyo hutegeshewa Phantom na kupindua gari, akisalimika kifo anabaki na ulemavu
Ya barabarani ni mengi tusiyoyajua, magari mengi yamezindikwa, Madereva wamezindikwa wafanyakazi wamezindikwa tiketi zimezindikwa.. Unapofika salama ni kumshukuru Mungu na ndio maana tunasisitizana sana kufanya ibada Sala na maombi kwa imani zetu kabla ya kuanza safari
mkuu hiyo no 2 ni kuwa gari ikiwa kwenye mwendo mkali halafu ukakutana na kitu kama mnyama ukakikwepa lazima uta kosa control na gari itapata ajali. ndio maana unaambiwa usikwepe. Halafu mara nyingi kutoka na uchov au pombe madereva wengi huwa wanasinzia basi kwa hiyo hawaw kusema walisinzia wakapata ajali. wanadanganya kuna kitu kilikatiza mbele yake.. kama baiskeli etc
 
Brother wangu na mshikaji wake miaka ya 90 walikutana na mapepo mawili barabarani..... warefu sana na wanang'ara
Walikuwa na pkpk, so wale mapepo walikuwa wanawafata mpaka walipofika njia panda na kila mmoja kwenda njia yake.... so nahisi wapo mapepo yasikuwa na time na binadamu.....
Duh!
Hii muvi kali sana, pure fantasy to me!
 
Mbona li avatar lako lipo kichawi barafuyamoto, post: 14977482, member: 236860"]SEEING IS BELIEVING!
Kama sitaona kwa macho yangu kitendo cha kichawi, SITAAMINI UCHAWI KAMWE. Ila naheshimu imani za watu, wanaoamini uchawi upo na waamini!
Cha kushangaza kila mtu anayeamini uchawi nikimuuliza umewahi kuona kwa macho yako anadai hapana, siongelei kuona kibuyu kimefunikwa ardhini, naongelea vitu kama 'mtu anapaa na ungo, mbuzi anaongea', uchawi kwangu ni kama a traditional psychology, unacheza tu na akili za watu! Ni suala la imani.
[/QUOTE]
Mbona li
 
maisha ni utaratibu wa UHAI wenye shida nyingi ( uchawi ugaidi magonjwa ajari rushwa ufisadi ) na chembechembe ndogo za furaha. la msingi binadamu akubali kwamba ipo NGUVU ( MUNGU ) ambayo anatakiwa aitumainie na kuitegemea
 
SEEING IS BELIEVING!
Kama sitaona kwa macho yangu kitendo cha kichawi, SITAAMINI UCHAWI KAMWE. Ila naheshimu imani za watu, wanaoamini uchawi upo na waamini!
Cha kushangaza kila mtu anayeamini uchawi nikimuuliza umewahi kuona kwa macho yako anadai hapana, siongelei kuona kibuyu kimefunikwa ardhini, naongelea vitu kama 'mtu anapaa na ungo, mbuzi anaongea', uchawi kwangu ni kama a traditional psychology, unacheza tu na akili za watu! Ni suala la imani.

Usiseme ivo nakumbuka wakati nipo form 1 nlimwambia mamangu mkubwa kua siamini kama uchawi upo aliniziba mdomo ili watu wengine waisikie! Nikikuja kuamini baadae nilipoenda MBEYA kua uchawi upo na watu wengi wanateseka kutokana na uchawi. Lakini pia nimegundua kuwa Mungu anaokoa sana.... NDIO MAANA IMEANDIKWA WATU WANGU WANAANGAMIA KWA KUKOSA MAARIFA
 
SEEING IS BELIEVING!
Kama sitaona kwa macho yangu kitendo cha kichawi, SITAAMINI UCHAWI KAMWE. Ila naheshimu imani za watu, wanaoamini uchawi upo na waamini!
Cha kushangaza kila mtu anayeamini uchawi nikimuuliza umewahi kuona kwa macho yako anadai hapana, siongelei kuona kibuyu kimefunikwa ardhini, naongelea vitu kama 'mtu anapaa na ungo, mbuzi anaongea', uchawi kwangu ni kama a traditional psychology, unacheza tu na akili za watu! Ni suala la imani.


Duh @barafuyamoto wewe ni noma kweli, umesahau jana mida ya saa 9 usiku ulinikimbiza huku ukiwa umevaa hivyo hivyo halafu leo wasema hauamini uchawi? Ogopa Mungu wako.
 
Back
Top Bottom