Bachelor of Education in Physical Education and Sport Science


S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
Kwa anaefaham chochote kuhusu hiyo kozi inayotolewa na UDSM naomba anipe mawazo, kuhusu usomaji wake, field, na future.

Karibun wana JF wenzangu!
Kimsingi hii ni shahada ya ualimu inayotolewa na Chuo Kikuu Dar es Salaam, pamoja na kufundisha stadi zingine za msingi za ualimu msisitizo wake upo katima michezo.

Wanafunzi wa shahada hii hutoka moja kwa moja Kidato cha Sita au kutoka vyuo vya ualimu na hufundishwa michezo karibu yote kiufundi, utawala, masoko, saikolojia na mambo mengine ambayo yanahusu michezo.

Mwanafunzi anayehitimu shahada hii huweza kuwa mwalimu wa michezo katika Sekondari au vyuo vya ngazi ya cheti na stashahada, huweza kuwa maafisa michezo wa wilaya, mkoa au mashirika mbalimbali na pia huweza kufanya kazi katika vyama, mashirikisho pamoja na vilabu vya michezo kote nchini.

Wanafuzu pia kuwa makocha, watawala au hata waamuzi wa michezo mbalimbali.

Karibu.

Soma zaidi:
View attachment Prospectus 2012-2013 (SoED pg 199 - 209)].pdf


 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Mwalimu wa michezo mashuleni.
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
utakua km coach kibadeni.
 
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
375
Likes
3
Points
0
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
375 3 0
Kama hawa watu wanainclude kile tunachokiita rehabilitation ni kozi nzuri sana ,maana unaweza kufanya kazi hospitalini.

Mfano,digrii ya namna hii inayotolewa Cuba ni nzuri sana maana hawa watu ni muhimu sana katika kitengo cha rehabilitation .
Bila shaka baada ya degree hii unaweza kabisa kufanya masters ya physiotherapy.

My take:NAKUSHAURI UISOME UKIMALIZA UTAKUWA NA DILI SANA.
Miaka ya 2003 nakumbuka Watz waliokuwa na masters hii walikuwa wawili tu.

Its good keep it up.Mimi namwona aliyesoma degree hii yuko juu ya degree zote za education.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Kama hawa watu wanainclude kile tunachokiita rehabilitation ni kozi nzuri sana ,maana unaweza kufanya kazi hospitalini.

Mfano,digrii ya namna hii inayotolewa Cuba ni nzuri sana maana hawa watu ni muhimu sana katika kitengo cha rehabilitation .
Bila shaka baada ya degree hii unaweza kabisa kufanya masters ya physiotherapy.

My take:NAKUSHAURI UISOME UKIMALIZA UTAKUWA NA DILI SANA.
Miaka ya 2003 nakumbuka Watz waliokuwa na masters hii walikuwa wawili tu.

Its good keep it up.Mimi namwona aliyesoma degree hii yuko juu ya degree zote za education.
tupeane moyo 2.
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
asanten kwa hzo faraja zenu, but sina mkopo kwa kigezo cha PREVIOUS LOANEES, sijajua hatma ya maisha yangu maana chuo ndio j3, hata ukiniuliza nataka kuwa nani, sina jibu, serikal yetu ndio inapangia watu wawe akina na nani baadae. hii ndio miaka yangu 50 ya uhuru.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
asanten kwa hzo faraja zenu, but sina mkopo kwa kigezo cha PREVIOUS LOANEES, sijajua hatma ya maisha yangu maana chuo ndio j3, hata ukiniuliza nataka kuwa nani, sina jibu, serikal yetu ndio inapangia watu wawe akina na nani baadae. hii ndio miaka yangu 50 ya uhuru.
twende ze2 libya ka vp,kwan umewauliza bodi wamekujbuje?
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,228
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,228 280
Mada tajwa hapo juu yahusika

ndugu yangu ana cheti cha diploma of education(gpa 3.0,kamalza 2012) anataka kuomba hyo..ila anaulza inakuwaje,inadili na nn?ajira?
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,712
Likes
1,015
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,712 1,015 280
Mada tajwa hapo juu yahusika

ndugu yangu ana cheti cha diploma of education(gpa 3.0,kamalza 2012) anataja kuiomba hyo..ila anaulza inakuwaje,inadili na nn?ajira?
Kimsingi hii ni shahada ya ualimu inayotolewa na Chuo Kikuu Dar es Salaam, pamoja na kufundisha stadi zingine za msingi za ualimu msisitizo wake upo katima michezo.

Wanafunzi wa shahada hii hutoka moja kwa moja Kidato cha Sita au kutoka vyuo vya ualimu na hufundishwa michezo karibu yote kiufundi, utawala, masoko, saikolojia na mambo mengine ambayo yanahusu michezo.

Mwanafunzi anayehitimu shahada hii huweza kuwa mwalimu wa michezo katika Sekondari au vyuo vya ngazi ya cheti na stashahada, huweza kuwa maafisa michezo wa wilaya, mkoa au mashirika mbalimbali na pia huweza kufanya kazi katika vyama, mashirikisho pamoja na vilabu vya michezo kote nchini.

Wanafuzu pia kuwa makocha, watawala au hata waamuzi wa michezo mbalimbali.

Karibu.
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,228
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,228 280
Mphamvu;

asante sana kaka,
 
Last edited by a moderator:
F

flyn rider

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
460
Likes
9
Points
35
F

flyn rider

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
460 9 35
Mkumbike kocha marehemu mziray,kama sikosei alikua yupo department hio,ni course nzur sema hii Tanzania yetu ndio ina matatizo watu hawaheshimiwi professional zao
 
M

Madege

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
524
Likes
20
Points
35
M

Madege

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
524 20 35
pia ajira anapata moja kwa moja toka tamisemi
 
Mgonasipapune

Mgonasipapune

Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
63
Likes
0
Points
13
Mgonasipapune

Mgonasipapune

Member
Joined Jan 10, 2011
63 0 13
Mphamvu;

Well Said---NO Comments.
 
Last edited by a moderator:
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,363
Likes
303
Points
180
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,363 303 180
bonge moja ya course.. itakuhakikishia mafungu ya semina na marupurupu..miradi ya kimichezo na safari kibao.. waweza kuwa afisa michezo manispaa au wa halmashauri... mwalimu mkufunzi wa michezo vyuo vya diploma..au sekondari...
ingawa kuna uwezekano wa kuanza kuajiriwa kama mwl wa kawaida wa kufundisha class...ila fursa yako ikitokea tuu UNAPEWA hainaga mizengwe hii..
 

Forum statistics

Threads 1,249,987
Members 481,178
Posts 29,716,840