BABU WA LOLIONDO: nimeoteshwa, muujiza mpya unakuja kaeni mkao wa kula. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BABU WA LOLIONDO: nimeoteshwa, muujiza mpya unakuja kaeni mkao wa kula.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Leonard Robert, Jan 26, 2012.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    amefunguka leo ndani ya supermix ya e.africa radio
    amedai ameoteshwa na mungu na ameambiwa ataanza kutenda muujiza mpya soon, tena utakua wenye nguvu kuliko kile kikombe maarufu kama kikombe cha babu.
    Amesema anashangazwa na watu wanaosema amejenga nyumba ya m.200,wakati yeye amenunu gari dogo moja na ka-lori kakubebea dawa,na nyumba ndngo isiyofika thamani m.10
    amedai watu bado wanamiminika toka msumbiji,malawi,mombasa na kenya.
    Kuhusu bei ya tiba amesema ni ileile sh.500 au sh100 kwa wakenya.
    Mwisho kamalizia kwa kusema ameoteshwa muujiza mpya unakuja.zimbwela na baluti walipomuuliza kuhusu list ya vigogo..ameng'aka na kudai ni siri.
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    tungoje muujiza huo utubunguzie mabalaa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hatuna cha kufanya zaidi ya kuusubiri huo muujiza!..we therefore cross our fingers!
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Babu bwana..
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,040
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    bongo bana watu wanaishi kiujanja ujanja tuuu!!!! anywai nani kapona ukimwi??
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siwezi hata siku moja kuamini hayo, nadhani yaweza kutokea africa tu
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,568
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo babu naomba utupe na bei ya huo muujiza mpya ili tuanze kuzichangachanga duh yaani sasa hivi natafuta kiwanja huko. Nahamia loliondo jamanii. Huko ni full ma miujiza
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwujiza mpya umekuja wakti muafaka kwani mgomo wa madaktari unatishia tiba. Serikali yetu kwa mbinu!
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kizazi kilicholaaniwa! Mnaishi kwa kutegemea miujiza ya mwanandamu
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    we acha tu!
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,110
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    Babu ni mjasiriamali anayepaswa kuigwa na vijana!
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,459
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Ngoja tusubiri hilo toleo jipya.
     
  13. n

    ndesa New Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mzee ana matatizo, kaona mia tano tano hazikumtosha sasa anataka aanzishe mzigo wa buku buku , na sisi watanzania tusiwe wajinga kiasi hicho kila mtu akiamka na idea zake basi tuwe kama milimbukeni.Wake up tanzania
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    muuaji mkubwa!
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,011
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ushirikina una sura nyingi sana, masikitiko ni kuwa hata serikali inaendeshwa kishirikina shirikina tu! watu wanaikabidhi nchi kwa washirikina na wachawi kisha wao wanaruka kwenda kula maisha nje!
     
  16. Sir oby

    Sir oby JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ni habar njema kwa wale wanaojua umuhimu wa zile safari za loliondo, babu aendelee kubarikiwa na aje na miujiza mingi.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,171
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Babu ni mbabaishaji na mimi naona kama ni ishara ya shetani kuangalia kama akiibua kitu ni vipi anaweza kuwateka wanadamu kupitia miujiza feki.
     
  18. n

    namimih Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nahisi ni bora tukachukua mfano wa Babu kama mbunifu wa miradi tofauti, lakini kumshutumu nahisi kama tunakosea kwani kila mtu ana akili ya kufikiri kwahiyo mtu anayepeleka 500 yake kwa babu ni kutokana na uamuzi wake mwenyewe ambao tunauita ni uamuzi uliofanywa na mtu mwenye akili timamu, sasa vipi lawama tumtupie Babu, ni watu wangapi ambao wanatumia hela kwa kwenda kwenye burudani au kuhonga bila ya sababu ya msingi, kwahiyo matumizi yoyote mtu anayoyafanya kwa babu naamini ni halali tu, yeye kama mbunifu wa mawazo ya kutafuta hela kulingana na uwezo wa baadhi ya waTanzania wanaekubaliana naye, basi hatuna ila zaidi wengine kubaki kuwa waangaliaji. Ni kama mtu ukinunua kanda ya muziki wa rap za kimarekani ambayo hata huelewi kinachosemwa, mwisho wa yote ni burudani tu, Basi naombeni wenzangu tumuweke Babu katika kundi la watoa Burudani, kama unahisi hukubaliani naye kuwa hana miujiza wala dawa inayotibu.
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    hapo ndipo nashindwa kupata tafsiri halisi ya shetani,..........maake kwa wale wanaoamini wamepona wanasema ni Mungu na wale wasioamini wanasema ni shetani,.....anyway_hata mimi siamini ila siwezi kutamka for sure kuwa ni shetani.
     
  20. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu Babu kwa nini asikamatwe na kutiwa ndani akaozee huko.
     
Loading...