Babu wa Loliondo "avuliwa nguo"


How is God negative while He is not existing? YOU CAN NOT PROVE TO ME THAT GOD DOES NOT EXIST, PERIOD.

I need watertight, impeccable, tangible and verifiables exibits that GOD DOES NOT EXIST? How did you come with the conclusion that God does not Exist?

I NEED PROOF PROM YOUR SCIENCE.
 

Rejea https://www.jamiiforums.com/habari-...u-wa-loliondo-avuliwa-nguo-3.html#post1780273

Existence = positive

Non-Existence = negative

You cannot prove a negative directly without proving a positive (rejea link). Nikija kwako na kukwambia una madawa ya kulevya (positive, existence) na wewe ukasema huna (negative, non-existence) mwenye burden of proof ni yule anayesema kitu kipo. Kwa sababu ku prove madawa yapo ni kazi ndogo tu, tunafanya search tu, tunayaona haya, tushaprove kwamba yapo.

On the other hand, ku prove kwamba madawa hayapo hakuwezekani, kwa sababu hata nikisearch kila corner, nisiyaone, bado inawezekana umeyaficha kwenye corner ambayo sijayaona. Kwa hiyo hata nikishindwa kuyaona hilo hali prove kwamba hayapo. Ndiyo maana nikasema you cannot prove a negative.

The burden of proof is on the ones who say god exists, not on the ones who say they don't know this, or those who challenge that notion.

Take the challenge, prove to me that god exists.
 
Ukijua kwamba mungu hayupo, au hata kukubali kwamba hili halijaweza kuthibitishwa, hizi habari ndogondogo za miujiza ya Loliondo na upuuzi mwingine kama huo hazitakutatiza kabisa.
 
Pilipili msiokula inawawashia nini? Hata aliyeanzisha tread hii, kwani ya babu yanakuuma nini. As much as Im not intending to go there, I cannot stop somebody to go or comment negatively bcs it wont help me.
 
Pilipili msiokula inawawashia nini? Hata aliyeanzisha tread hii, kwani ya babu yanakuuma nini. As much as Im not intending to go there, I cannot stop somebody to go or comment negatively bcs it wont help me.

Unajuaje kwamba hii ni pilipili tusokula? Unajuaje kama hatuna ndugu waliodanganyika, au walio katika kishawishi cha kudanganyika na utapeli huu ?

Hii mentality ya kuwa sucked into the vortex of complacency ndiyo inayosababisha tuwe masikini siku zote. Badala ya ku address upuuzi na ku u expose as so, tunakimbilia ku zika vichwa vyetu kwenye mchanga na kusema "pilipili usokula".

Ukianza kusema pilipili usokula hapa kwenye swala la babu wa Loliondo, utaacha kuwa involved kwenye mambo mengi ya ushirikishwaji wa wananchi, which is the main idea of JF.

Kama kweli wewe huna intention ya kwenda, labda mimi ndiye wa kukuuliza wewe ambaye unaamini katika hii mantra ya "pilipili usokula" wewe imekuwasha nini mpaka ku comment? Maana huna hata ndoto ya kwenda huko na unaonyesha kutokuwa na link yoyote.
 

You can't prove a thing.

Go and give your blah blah blah to your fellas.

I asked you a very simple question. Per your theorems or whatever, prove to me that GOD DOES NOT EXIST? YOU HAVE FAILED.
 

imani yako imejengwa katika msingi gani? Ni wapi kwenye biblia pameandikwa tuwaombe wafu watuombee uponyaji? Na ni wapi imeandikwa maji ya baraka na machozi ya bikira maria yanaponya? Ni kinyume na neno la mungu, hivyo ni unabii wa uongo...
 
How is God not existing? You can't answer that. Ooops kumbe darwin mungu wenu amukufa,

Nimesema hapo juu takriban mara tatu, kwamba hata nikismema kwamba "sijui kama mungu yupo au hayupo" (agnostic) which is not the same as saying "god does not exist (atheist) bado hujaweza kunionyesha kwamba mungu ana exist.

Nimekueleza zaidi ya mara tatu kwamba, kati ya anayesema kitu kipo, na mwingine anayesema hajui kama kitu kipo, na wa tatu anayesema kwamba kitu hakipo, mwenye wajibu wa ku prove ni yule anayesema kwamba kitu kipo.

Wewe unayesema mungu yupo, prove kwamba yupo. The onus of proof is never on the negative side, it is always on the positive side.

Nishakupa mfano wa search warrant ya kutafuta madawa ya kulevya, huwezi kumtaka mwenye nyumba a prove kwamba madawa ya kulevya hayapo nyumbani kwake, ni kazi yako unayesema kwamba madawa ya kulevya yapo kuonyesha kwamba yapo.

Vivyo hivyo, huwezi kumtaka mtu ambaya anasema hajui kwamba mungu yupo, au yule anayesema mungu hayupo, a prove. Ni kazi ya yule anayesema mungu yupo ku prove hilo.

Can you prove that god exists?
 

Mbavu zangu......:juggle:
 

YOU HAVE PROVED TO ME THAT YOU CAN'T SUPPORT YOU CLAIMS.

Where are your exhibits that GOD DOES NOT EXIST?


Vipi unamsubiri darwin? HE IS DEAD AND WILL NEVER COME BACK TO LIFE.
 
Kiranga is back and you can see him

Hahahahaa,

Si unajua mambo ya endless majukumu mazee, inabidi kuchukua hiatus.

Lakini ninapoona the forces of darkness disguising themselves as enlightened religiosity and deism plaguing my beloved JF, I know I have to come back and straighten a few things out.

Tatizo watu wana swallow mythologies za dini wholesale bila hata kufanya homework zao.

Ndiyo maana ukifuatilia hapa unaona quite a huge mismatch, it is actually underwhelming, almost boring, almost want me to turn away again. Where is Mwalimu Augustine when you need him? At least he knew the arguments and had an idea of the classics. Hapa naona nabishana na sheer forces of the opiate of dogma.

Kwa sababu it is evident none of my opposition has at least read the classics and knows the arguments.

I doubt if 1080p is familiar with the Aquinas, St. Augustine, Bertrand Russell, Francis Bacon and the whole philosophy of religion deal complete with all the legends who wrestled with these questions hundreds of years before. If you do your homework you will see where I am coming from.

During my undergrad days I challenged my philosophy professor on this very tip, and he was a conservative Christian right deist too, at the end of my semester he told me I did not need to come to the exam, and gave me an A+ JUST FROM CLASS PARTICIPATION.

Not to brag, but anybody with even the rudimentary understanding of the philosophy of religion will know where I am coming from, and the fallacy of religiosity as presented before.
 
mbona unateseka sana kumpinga babu .... sijui una bifu gani na huyu mzee ..... toa matibabu na wewe watu wakufuate

jealous kills

Watu mmepofuka sana kiasi kwamba hamtaki kusikia ideas tofauti. Jana mtu kaanzisha thread kuelezea jinsi mgonjwa wake alivyokufa baada ya kugida kikombe cha babu, badala ya kutafuta facts watu wakaanza kumrushia kashfa na matusi. Kweli watanzania tumekuwa watu wa ajabu sana.
 

I asked you, not Douglas S. Winnai or Roderick C. Meredith.

Can you break down what they are all abt in your own words? Do you even understand what they are talking about or you just google something and post a link here?

Can YOU tell me why I should go with the KNOWLEDGE (remember, proof, nothing about all that faith stories) that god exists?

Nitawachambua hao watu wako kwenye links shortly.
 
I am actually reading the Douglas S. Winnail link right now, so you better know what he is all about, cause I am going to deconstruct his whole piece, you can bet on that.

Next I will do the same with Roderick C. Meredit.

I don't shy from a challenge.
 
Ukweli hili suala la babu ni mtihani mwingine kwa mwanadamu, serikali imelichukulia suala hili kisiasa kwa kulibariki lakini kwa mtazamo wangu hili suala lina kitu kikubwa sana. Ilitakiwa serikali ilichukulie kwa umakini kwa kupima wagonjwa waliokwenda na kupona na ambao hawajapona badala yake viongozi wa serikali ndiyo kwanza wanapishana kwenda kwa babu, tuvute muda siri kuu iliyoficha Loloindo itafichuka kama kweli ni tiba au ni aina mpya ya utapeli uliozuka kupitia mlango wa imani.
Hakuna ambaye atakuwa na majibu sahihi kwa saizi zaidi ya kuelezea kile anachokiona ni sahihi, miezi kama minne hivi ni tosha kuweza kuconferm.
 
Yaani 120,000 za TZ ni sawa na 6000 za Kenya? kwa mujibu wa mtangazaji.

Kweli pesa ya tz si chochote ni makaratasi.
 
:focus: Niliwahi kusikia kikombe (dawa ya) cha babu kimepelekwa Muhimbili sijui kwa mkemia mkuu kuchunguzwa. Ni karibu mwezi sasa, matokea yako wapi?

Mimi sipingi uwezo wa kikombe cha babu bali ninachoamini ni kuwa watu wanakimbilia kule kwa sababu mbili:
1. Umasikini na kukata tamaa.
2. Kutokana na kukosa imani na matibabu ya hospitali zetu.
3. Imani za kidini

Moja lolote katika haya yanawasukuma watu kufanya lolote. Cha kushangaza ni kuwa kwa nini serikali mpaka leo haijatoa tamko rasmi. Jana nimeona jinsi serikali ya Wilaya/Mkoa inavyokaa mkao wa kula kwa kutoza kodi lwa masikini hawa wagonjwa waliochanganyikiwa, bila kutoa kauli bila kujenga mazingira ya afya na huduma pale Loliondo. Sasa tusubiri mvua ziendelee watu wapatwe na magonjwa ya kipindupindu.

AIBU KWA SERIKALI
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…