Baba mwenye umri mdogo kuliko wote duniani

Baba mwenye umri mdogo kuliko wote duniani

Please tafuta mtandaoni, kuna wahindi 'wazazi' ndio wazazi wadogo kuliko wote duniani...Baba ana miaka 11 na mama ana miaka 12.
 
Wote wako chini ya 18, adhabu wa ubakaji itamwangukia yupi ?

Hakuna ambaye atapata adhabu ya kubaka kwa sababu hakuna kifungu cha sheria kinachozungumzia makosa kama hayo kwa watoto wenye umri chini ya miaka 18.
 
I think kuna siri nyuma ya hii story. I fanyiwe uchunguzi zaidi.
Mfano:
1. Je huyo dada hajafanya mapenzi na kaka yake huyo "baba" mwenye umri zaidi ya miaka 18? Au labda alikua babysiter wake na mzee mwenye nyumba akamlmba? Lili kuepuka kifungo wakamueka dogo chambo...fikiria!

Usemayo yanawezekana mkuu, maana hata mimi kwa fikra zangu nimeshindwa kuamini kuwa huyu dogo ameweza kuzaa na huyu msichana.
 
Changa la macho wazungu wanajifanya wao ndio wa kwanza,13 mbegu zake zimeshakomaa???
 
I think kuna siri nyuma ya hii story. I fanyiwe uchunguzi zaidi.
Mfano:
1. Je huyo dada hajafanya mapenzi na kaka yake huyo "baba" mwenye umri zaidi ya miaka 18? Au labda alikua babysiter wake na mzee mwenye nyumba akamlmba? Lili kuepuka kifungo wakamueka dogo chambo...fikiria!


Hayo yanawezekana huku huku kwetu, mfano uibiwe na changu Moro halafu udai ni vibaka, only in bongo.
 
Back
Top Bottom