Baba Askofu Gwaj ashukuru sana huu msiba na Hii Ramadhani

Baba Askofu Gwaj ashukuru sana huu msiba na Hii Ramadhani

Refer to Dizasta vina- kanisa mp3 player

Nadhani utaelewa nini maana ya neno kanisa, na lengo lake pia.

Nirudishe kwako hoja hii Zero IQ
 
Nimeona video yake, hakika huyu mpigaji kazingua.
Nataka niwaonyeshe waumini wake vindaki ndaki nione wanasemaje
 
Uharibifu wa Mtu hauhusiani na Kanisa sababu kanisa ni taasisi na Gwajima ni binadamu mwenye mapungufu kama sisi. Hivyo kanisa inabaki kua kanisa tu
Hayo mapungufu ya kibinadamu kisiwe kichaka cha kuficha mambo mabaya ya 'Ngwajima'. Eti si mnasemaga ukisha okoka umeokoka huwezi kutenda dhambi? Aliyempa mamlaka ya kuanzisha kanisa ni nani?
 
Nimeiona mchunguji yuko vizur kwenye mahubiri na kuzungusha kiuno hakika mchungaji amewakilisha vizuri wazee
 
Leo insta haijajafuka sana naona wambea wengi bado wanaomboleza na wengine wako kwenye Mfungo,

Baba Askofu gwaj ashukuru sana huu msiba wa taifa na hii Ramadhani la sivyo........!


Cc Zero iQ
Naomba unitumie mkuu
 
Back
Top Bottom