Baba Askofu Gwaj ashukuru sana huu msiba na Hii Ramadhani

kanchibay

JF-Expert Member
Jan 4, 2019
547
1,000
Refer to Dizasta vina- kanisa mp3 player

Nadhani utaelewa nini maana ya neno kanisa, na lengo lake pia.

Nirudishe kwako hoja hii Zero IQ
 

Iselamagazi

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
4,324
2,000
Uharibifu wa Mtu hauhusiani na Kanisa sababu kanisa ni taasisi na Gwajima ni binadamu mwenye mapungufu kama sisi. Hivyo kanisa inabaki kua kanisa tu
Hayo mapungufu ya kibinadamu kisiwe kichaka cha kuficha mambo mabaya ya 'Ngwajima'. Eti si mnasemaga ukisha okoka umeokoka huwezi kutenda dhambi? Aliyempa mamlaka ya kuanzisha kanisa ni nani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom