Baadhi ya watanzania ni wajinga kupitiliza

Baadhi ya watanzania ni wajinga kupitiliza

Vipandikizi gani,hebu nielezee mechanism of action mpaka mtu ana brush meno then instantly anakuwa shoga au msagaji...labda mimi sijui chochote.
Watanzania Elimu haiwasaidii mkuu kama watu walitoa wagonjwa hospital na kuwapeleka kwa Babu huwezi kuwaeleza kitu chochote mimi sikuwepo narudi naona magari eti yanaelekea huko kwa Babu nikashangaa sana...
 
Ndo ujue kwamba TZ ujinga bado ni tatizo achilia mbali,maradhi, umasikini,na unafiki.
Na huo Ujinga ndio mtaji wa Serikali kuendelea kuongoza maana huwa nasema hata ile Sensa wangeweka sehemu ya wajinga ni wengi sana kama wajinga wanaweza kutapeliwa na Kalyinda,kesho watakuja Deci keshokutwa Mr kuku hao watu waangalie tuu na ukiwapa Elimu wao wanakuona wewe ndio Mjinga kwa nini haupo DECi wakati wao wanavuna...
 
Acha uongo mkuu,mimi pia biolojia nimeisoma na nimeielewa hakuna kitu kama hicho.
Sawa aya na ww toa ufafanuz wako tuone pia biology aifanyi uelewe hvo vitu kaka kama ujatak kujua zaid ila SIKULAZIMISH KUJUA ILA MM MWENYEW SIJUI NDO MAANA NAITAJIKUJUA ZAIDI.pia kumbuka unaweza ukaoneshwa picha ambazo zinaweza kuathiri pia mfumo wako wa homon syo lazima kitu ulicho kizoea kumbuka ata strees znaweza dhoofisha mfumo wako wa homon
 
Na huo Ujinga ndio mtaji wa Serikali kuendelea kuongoza maana huwa nasema hata ile Sensa wangeweka sehemu ya wajinga ni wengi sana kama wajinga wanaweza kutapeliwa na Kalyinda,kesho watakuja Deci keshokutwa Mr kuku hao watu waangalie tuu na ukiwapa Elimu wao wanakuona wewe ndio Mjinga kwa nini haupo DECi wakati wao wanavuna...
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]eti ukiwapa elimu wanakuona wewe ndio mjinga,.....nimekubali kabisa
 
Hormone siyimo harmony.
Lakini TBS wamekanusha,and yet wanasema wanazidi kuchunguza. Sasa huko ni kukanusha kwa aina gani?
mkuu?
Hivi kweli unawaamini TBS?
HIVI kweli unaamini hii serikali inatupenda?

acha madktari watetee ugali wao hapa!
kumbuka sysytem inataka watu tuharibikiwe ili yenyewe ifanye biashara.

hivi unajua kuna sehemu dawa za meno zenye fluoride ni marufuku kutumia na hazipelekwi huko!
 
Mimi pia ni mjuvi wa sayansi, twende kisayansi,achana na hisia na dhana.
Sijui kuhusu hilo la Songea.....
Na naona ni kama watu kukosa uelewa wa program hiyo ya meno.

Tukija kisayansi sasa kama unavyotaka. inawezekana, since hormone ni chemical inawezekana kuingia ndani ya damu kama itaingia katika Digestive system, au Respiratory.
Kwahiyo mtu anayekuwa Neutral kuhusu hili yupo sahihi, na mawazo yake yaheshimiwe.
 
mkuu?
Hivi kweli unawaamini TBS?
HIVI kweli unaamini hii serikali inatupenda?

acha madktari watetee ugali wao hapa!
kumbuka sysytem inataka watu tuharibikiwe ili yenyewe ifanye biashara.

hivi unajua kuna sehemu dawa za meno zenye fluoride ni marufuku kutumia na hazipelekwi huko!
Sijui,lakini kama unasema hivyo nitaitafuta colgate.
 
Sawa aya na ww toa ufafanuz wako tuone pia biology aifanyi uelewe hvo vitu kaka kama ujatak kujua zaid ila SIKULAZIMISH KUJUA ILA MM MWENYEW SIJUI NDO MAANA NAITAJIKUJUA ZAIDI.pia kumbuka unaweza ukaoneshwa picha ambazo zinaweza kuathiri pia mfumo wako wa homon syo lazima kitu ulicho kizoea kumbuka ata strees znaweza dhoofisha mfumo wako wa homon
Labda uniambie kwenye hizo dawa wanaweka hormones gani, LH, Oestrogen,Androgen,FSH, Testesterone, Prolactin etc,wanaweka kwa kiwango gani,na athari yake ni ya muda mrefu kiasi gani,maana sio kwamba hizo dawa za meno za msaada watu watatumia mwaka mzima....hata athari (lengo) za dawa za uzazi wa mpango zinaishia pale tu anapoacha kutumia.

Na je wanajuaje kwamba hizi dawa atatumia mwanamke so tuweke hormones hii ili awe shoga,na tuweke hormones hii ili awe msagaji....,Je kuvurugika kwa hormones kunafanya vipi mtu apate ushoga au usagaji.
 
Sijui kuhusu hilo la Songea.....
Na naona ni kama watu kukosa uelewa wa program hiyo ya meno.

Tukija kisayansi sasa kama unavyotaka. inawezekana, since hormone ni chemical inawezekana kuingia ndani ya damu kama itaingia katika Digestive system, au Respiratory.
Kwahiyo mtu anayekuwa Neutral kuhusu hili yupo sahihi, na mawazo yake yaheshimiwe.
Kwahiyo kila mtu akibrush meno,anakula hormone au sio,atakula kwa muda gani,na hiyo dawa atakaa nayo kwa muda gani,hiyo hormones inajuaje sasa huyu ni mwanaume tumfanye awe shoga, au kuna dawa za meno za wanaume na wanawake.
 
Mjinga ni rahisi kufundishika! Mimi naona kwa hili wimbi la ushoga ambalo linatisha watu,ni afadhari wawe wajinga ili waelimishwe.
Kwa sababu mimi sioni kama serikali inalichukulia kwa uzito hili swala la Ushoga ambalo linatishia mustakali wa vijana wetu.
 
mkuu?
Hivi kweli unawaamini TBS?
HIVI kweli unaamini hii serikali inatupenda?

acha madktari watetee ugali wao hapa!
kumbuka sysytem inataka watu tuharibikiwe ili yenyewe ifanye biashara.

hivi unajua kuna sehemu dawa za meno zenye fluoride ni marufuku kutumia na hazipelekwi huko!
Na hiyo fluoride ni kichocheo ninacho harib homon flan hiv mwilin,,, hata uzi wake ulisha wai wekwa apa jf....lakin sasa ndo hivo jaman nchi maskin znapitia changamoto flan hivi eavy sana na tatzo kubwa watu wanalinda matumbo na maslai

PIA JIULIZE: kwa nini mababu zetu awakuwai pigia dawa za mswaki lakin wamekufa wana meno yote mdomon ila sis dawa zamiswak plus mouth wash mara spray za mdomon lakin miaka 38 tu meno yalisha anza oza

MSINIHIS VBAY SIPIG VITA DAWA YA MSAWAKI JAMAN
 
Back
Top Bottom